nick socold2014 và trung gian cuipap1984 vào cho mình lời giải thích

Mình kg có nhận tiền của bạn. Mình nói đàng hoàng có gì mà giả tạo !?. Như sáng nay mình có cmt ở đây và check lại nick mmo là do 1 ai đó có tài khoản của mình và chat với bạn. Còn cái yahoo mình đã update ở profile nó rành rành thế kia mà.
vậy do ai ? nick bạn không giữ dc thì lỗi do ai

mod chắc cũng ngó lơ, nhận tiền rùi giải thích mất nick mất email, bó tay

Minh đâu có trung gian cho bạn :) ! bạn up bằng chứng lên nha !
nạn scam quá trời cuipap nên nghĩ ra hướng giải quyết cho newbie đê, chẳng hạn như ghi stasus yahoo trong memo chuyển tiền. Thấy tội cho newbie đổ nươc mắt xương máu để kiếm $ chưa kịp tiêu thì bị nó hút máu sạch:oops:

nạn scam quá trời cuipap nên nghĩ ra hướng giải quyết cho newbie đê, chẳng hạn như ghi stasus yahoo trong memo chuyển tiền. Thấy tội cho newbie đổ nươc mắt xương máu để kiếm $ chưa kịp tiêu thì bị nó hút máu sạch:oops:

mọi giao dịch mình đều có nội dung rõ ràng ! trong topic mình cụng có warning hướng dẫn ! do newbie không chịu đọc làm theo nên mới bị scam lợi dụng !

lời khuyên chân thành cho newbie là luôn luôn điện thoại trước khi giao dịch, đừng làm giàu cho bọn scam nữa ạ. please

mọi giao dịch mình đều có nội dung rõ ràng ! trong topic mình cụng có warning hướng dẫn ! do newbie không chịu đọc làm theo nên mới bị scam lợi dụng !
cái vụ wmz bác có bị dính k nhỉ:D. Nó làm bác mod một phát gần 20 củ

chơi site exchange cho lẹ, rate thấp hơn xíu nhưng an toàn :D

Chọn lấy 1 2 ông làm trung gian, sau đó vào đúng post trung gian, bấm sang nick bên trai và add nick cẩn thận. Lần sau thằng nào có danh cuipap nữa là cho nó vào blacklist thẳng tay.

Mình gặp nhiều rồi. Trường hợp như của thớt khi add nó hiển thị là: cuipap1984 (cuipab1984)

Mình cũng đã add ông cuipap1984 rồi nên trong blacklist của mình cũng phải có 4 ông định scam mình kiểu tương tự.

Các thánh chiêm ngưỡng : http://prnt.sc/a8mbw1

Các thánh cùng chúc cho mấy thằng lừa đảo này tuyệt tử, tuyệt tôn, tuyệt tự 3 đời nhà nó đi.:)

Làm ăn không lo làm ăn chỉ đi lừa đảo. Có nhân có quả cả đấy.

dạo này ko thấy cam pm e nhỉ, e thích gd với cam...

Chọn lấy 1 2 ông làm trung gian, sau đó vào đúng post trung gian, bấm sang nick bên trai và add nick cẩn thận. Lần sau thằng nào có danh cuipap nữa là cho nó vào blacklist thẳng tay.

Mình gặp nhiều rồi. Trường hợp như của thớt khi add nó hiển thị là: cuipap1984 (cuipab1984)

Mình cũng đã add ông cuipap1984 rồi nên trong blacklist của mình cũng phải có 4 ông định scam mình kiểu tương tự.

Các thánh chiêm ngưỡng : http://prnt.sc/a8mbw1

Các thánh cùng chúc cho mấy thằng lừa đảo này tuyệt tử, tuyệt tôn, tuyệt tự 3 đời nhà nó đi.:)

Làm ăn không lo làm ăn chỉ đi lừa đảo. Có nhân có quả cả đấy.
có scam ít tiền của người giàu coi như làm từ thiện, còn đằng này nó scam xương máu của newbie thì nên nghĩ lại nha mấy thánh scam:mad:

mọi người cẩn thận con khỉ đột monkey247 nha mọi người nó là súc vật mất dạy k thể tả nỗi luôn:oops:

1. Chia buồn cùng bạn @thanhbinh88 --> bạn cũng đã cẩn thận soi nik nhưng thủ đoạn bọn scam còn cao hơn

2. Theo "luật" mà nói khi "k có chứng cứ ngoại phạm" thì đã bị xếp vào dạng tình nghi, đằng này chứng cứ lại nói rằng bạn scam thì lời giải thik của @socold2014 là ko đủ sức thuyết phục và "pháp luật" sẽ xếp bạn vào dạng "có tội"

3. AMZ mà ko trung gian thì cứ qua mình nha vì mình có 1 phương châm là "chưa bao giờ phải núp bóng trung gian" :D

bạn đó nói mail nhận tiền cũng bị mất, nick thì bị người khác vô chat. giải thích vậy mình cũng thấy thua luôn. Sao hk thấy mod vô giải quyết giùm bạn thớt nnỉ[/Q
Nhìn hài vãi , nói chung phủi một cách trăng trợn luôn (bữa sau scam có lộ thì cứ bào kiểu mail, tài khỏan ngân hàng, nick số điện thoại bị hack mất hết nhé) :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back