nick socold2014 và trung gian cuipap1984 vào cho mình lời giải thích

@socold2014 lão phong đâu rồi vào trả lời chủ thớt đi tui xem cái nào
ps; cần địa chỉ nhà với chứng minh thư lão này thì pm tui ghét nhất cái thể loại scam xong đổ thừa bị hack nick này nọ
cám ơn b nhưng chứng minh nhân dân làm được gì đâu b.b cho m địa chỉ của b @socold2014 này được ko?

Mình có nói chuyện qua điện thoại với bạn và đã nói rất rõ.
m ko biết là b bao nhiêu tuổi nhưng qua cách nói chuyện thì m cũng nghĩ b lớn rồi.có thể b ko phải là người trực tiếp lừa m nhưng b phải có trách nhiệm với email và nick của b chứ

Chọn lấy 1 2 ông làm trung gian, sau đó vào đúng post trung gian, bấm sang nick bên trai và add nick cẩn thận. Lần sau thằng nào có danh cuipap nữa là cho nó vào blacklist thẳng tay.

Mình gặp nhiều rồi. Trường hợp như của thớt khi add nó hiển thị là: cuipap1984 (cuipab1984)

Mình cũng đã add ông cuipap1984 rồi nên trong blacklist của mình cũng phải có 4 ông định scam mình kiểu tương tự.

Các thánh chiêm ngưỡng : http://prnt.sc/a8mbw1

Các thánh cùng chúc cho mấy thằng lừa đảo này tuyệt tử, tuyệt tôn, tuyệt tự 3 đời nhà nó đi.:)

Làm ăn không lo làm ăn chỉ đi lừa đảo. Có nhân có quả cả đấy.
scam nó cũng đang làm ăn đấy :D

scam nó cũng đang làm ăn đấy :D
làm anh mạnh đằng khác. bọn nó cúng fai tốn chất xám lắm đó. lừa ng ta đau fai dễ: Lừa đảo là nghệ thuật và thằng đi lừa cũng là nghệ sĩ chứ bộ, còn ng bị lừa thì là gà :eek:

Vấn đề vẫn là newbie không chịu đọc...mà kiểu nhiều newbie nghĩ giao dịch nó cũng chỉ qua lại như mua rau mua thịt ngoài chợ nên những mánh khoé này không đọc không biết...

up lên cho mọi người xem con khỉ đột monkey247:D. Đền cái gmail của mình nó cũng k tha:oops: Nó mà team máy nào là xong máy đó:D

Attachments

10.8 KB · Views: 55
up lên cho mọi người xem con khỉ đột monkey247:D. Đền cái gmail của mình nó cũng k tha:oops: Nó mà team máy nào là xong máy đó:D
mấy bạn có muốn thật sự tìm ra nó ko. Nếu sử dụng fake và viết một bài có tâm chút về sự lừa đảo rất rất nhìu người lên facebook thì ko sớm thì muộn cũng sẽ tìm ra nó. Còn không thì nếu đúng cái hình này thì nó chỉ có mà đi thẩm mỹ viện thay đổi khuôn mặt.

mấy bạn có muốn thật sự tìm ra nó ko. Nếu sử dụng fake và viết một bài có tâm chút về sự lừa đảo rất rất nhìu người lên facebook thì ko sớm thì muộn cũng sẽ tìm ra nó. Còn không thì nếu đúng cái hình này thì nó chỉ có mà đi thẩm mỹ viện thay đổi khuôn mặt.
chính xác là nó cậu ạ 99.69% có điều nó cứ trốn miết:D

Đây là số đt và tên chính thức của mình, tính cách mình làm việc thế nào thì một số bác ở đây rất rõ: @anhnamdan , @cuipap1984 , @silkroad86 .
Tên và sđt chính thức sao không vào trả lời m?ai có thông tin gì cung cấp cho m với.nếu ở gần cần thơ thì nó xong với m luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week