Niewbie-Thời 2014

cũng là newbie nhưng may em lại vào thời str cũng được vài trăm $ bỏ ra 600k tiền học và site.còn 100k để mua 4 ngày vip72 làm gần 2 ngày cũng được 15$ thì bị gí ko làm được nữa.pm cho người thầy thì ko trả lời biết mình bị scam rồi cũng ko than vãn gì.vì có ít $ nện mình không đổi mai ai ngờ gần đến ngày pay thì bị nó đổi mẹ mai:(.và quyết định bỏ offer luôn:D chạy kiếm cái khác và tìm hiểu làm giờ thì thu nhập cũng khá so với ngày mới tham gia mmo là tháng 8 chắc cụng gần 5 tháng rồi

mình mới vào chẳng biết kiếm cái gì nè

new thời chừ cẩu hỏi đầu tiên nó đặt ra. làm cái này kiếm được bao nhiêu tiền 1 ngày.mỗi lần nghe câu này minh cảm thấy nó pùn cười dễ sợ.

cũng là newbie nhưng may em lại vào thời str cũng được vài trăm $ bỏ ra 600k tiền học và site.còn 100k để mua 4 ngày vip72 làm gần 2 ngày cũng được 15$ thì bị gí ko làm được nữa.pm cho người thầy thì ko trả lời biết mình bị scam rồi cũng ko than vãn gì.vì có ít $ nện mình không đổi mai ai ngờ gần đến ngày pay thì bị nó đổi mẹ mai:(.và quyết định bỏ offer luôn:D chạy kiếm cái khác và tìm hiểu làm giờ thì thu nhập cũng khá so với ngày mới tham gia mmo là tháng 8 chắc cụng gần 5 tháng rồi
Mình thì cũng vừa bị block cái ac làm android toi 500$
nghỉ offer quay xang chơi YT
với đám bạn mở công ty code lập trình
nên cũng có đồng ra đồng vào

Mình thì cũng vừa bị block cái ac làm android toi 500$
nghỉ offer quay xang chơi YT
với đám bạn mở công ty code lập trình
nên cũng có đồng ra đồng vào
chắc giờ thu nhập của bác phải khá lắm nhỉ:D

chắc giờ thu nhập của bác phải khá lắm nhỉ:D
đủ ăn với lo $ học thôi cậu
sinh viên liều mở cái công ty làm cái mác để làm thuê
cũng nhận được khá hợp đồng nên cũng bận xuốt
còn làm trên mạng như off thì may rủi 50-50
block cả ngàn đô thì chịu chứ kêu mí than cái gì

****** nó mình chỉ buồn cười, bây giờ mấy ông già đầu kinh nghiệm chỉ chăm chăm chăn gà, mấy newbie ko biết gì chân ướt chân ráo vào ngu ngơ là bị hốt hết( sorry mấy bác chân chính)...
còn newbie bây giờ ít đứa chịu đi tìm tòi học hỏi, mình thì thường ít khi than vãn hay là hỏi han, trừ khi lên google bí quá tìm ko ra mới đi hỏi, mà nào có hỏi đc đâu, câu có câu ko nên toàn tự 1 mình chiến...
vào đây thấy mấy ông mới tập toẹ chơi, có cái gì show hết ra bàn dân thiên hạ, xong tới lúc ăn quả đắng thì im ỉm như chó cụt đuôi, buồn cười...dạo này cuối năm nên lắm newbie thật, nhưng thời bây giờ nhằn đồng tiền như nhằn miếng xương, khó vãi ra, nhiều thằng đi vào rồi lại đi ra thôi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week