Niewbie-Thời 2014

chuẩn vãi luôn mình thì thấy newbie từ cả 2013 đã thế rồi chứ chưa nói tới 2014
tóm lại 1 câu là chơi với nhau: nó thấy mình làm được >> năn nỉ cho làm cùng chỉ cần kiếm được tiền là được 1$/ngày cũng được>> hướng dẫn nó những mẹo và những con mình đang ăn được tầm trung đến ngon >> xong khi nó bắt đầu kiếm được 1$ đòi mình chỉ cho nó ăn to hơn hoặc khi khó khăn off point thấp nó out với 1 vài lý do bận bịu hay gì gì đó... tức ói máu nghĩ tới cái thời mình còn đi cạp cạp, click video, với làm submit 3,4 point chày cối cả tháng mới có vài trăm ngàn
Chốt là cứ để các chú bơi từ cạp cạp lên cho biết mùi mmo chứ không thì cũng khổ với mấy chú ấy :(
Thế mới bố láo bố toét :(
đúng là k phải ny bạn mình
thì ăn dép rồi
tức quá mới lên đây làm cái stt :mad::mad:

ý mình là những cái gì ngta có đc bây giờ thì đi lên từ những cái nhỏ nhất
kể cả mấy cha up proof có ng fake có ng k.
nhìn proof xong vào muốn 100-200$ chắc là chết thôi :D
Cái này cậu phải làm việc tư tưởng với mấy thằng newbie trước, đừng tưởng proof khủng mà ham, mới zô làm đc vài trăm 1 tháng thôi, xác định thì theo học , nó sẽ không kì vọng quá cao. Nếu quảng cáo thành thật như vậy thì ko có gì để nói, ai như mấy bác kia show hàng khủng để lôi kéo mem.

nhờ chả nhẽ k giúp
dậy nó vì nể nó đổ vỏ hộ con bạn mình thôi :D
Thế đứa nào ăn ốc mà bác phải thương thằng đổ vỏ :D
Hay là :D :D :D

Cái này cậu phải làm việc tư tưởng với mấy thằng newbie trước, đừng tưởng proof khủng mà ham, mới zô làm đc vài trăm 1 tháng thôi, xác định thì theo học , nó sẽ không kì vọng quá cao. Nếu quảng cáo thành thật như vậy thì ko có gì để nói, ai như mấy bác kia show hàng khủng để lôi kéo mem.
:D bác nói chuẩn, phải làm công tác tư tưởng trước để newbie ko bị ảo tưởng

:D phải sư phụ nào thật pro mới được, còn lại đều phải giữ miếng ăn của mình chứ
pro p rào không cần biết chỉ cần biết ai hốt về đội tuyển là hạnh phúc rồi:D

đây là nó đc ny nhờ mình dậy
biết gì mình chỉ
may mà còn giấu vài cái
k giờ chắc ăn mì tôm tự tử :mad:

super newbie đây:D
đợi 2015 phải lập cái nick newbie 2015 cho hoành tráng nhỉ
newbie 2014 ảo tưởng sức mạnh nhiều quá chờ newbie 2015 thôi:D

15-20 point mà còn chê à :eek: 0.15 - 0.2$ rồi còn gì
mình gõ captcha 1 code 0.001 cũng làm nè :p
tích cóp từng 0.001, từ từ thành 1$, rồi 10$
Cứ cho nó làm point cao, rồi cuối tuần pay cho reserved hết, or banned, cho nó chừa :D
làm con 0.10 $ cũng bị banned đây. chả phai con to/ an dc con nào cứ an thôi @@:rolleyes:

trong đây có ai newbie 2014 hem :D , có ý kiến gì hem
:D newbie 2014 đây nè, nhưng h lên pro rồi :oops:
từng chơi ptc free với tiêu chí là 1 ngày 1 acc 0.03, thì 10 acc là 0.3, =)) chơi 3 site 1 ngày gần 1$.
gõ capcha ggs, earn anytime , mà h cũng chán, chuyển sang mấy site faucet btc chơi cho vui :D

đây là nó đc ny nhờ mình dậy
biết gì mình chỉ
may mà còn giấu vài cái
k giờ chắc ăn mì tôm tự tử :mad:
Nhờ dậy thì cũng phải làm việc tư tưởng trước chứ, chứ dậy cái thứ lười biếng thì mạng thêm bực vào mình, đã vậy còn không công nữa nhỉ ?

Nhờ dậy thì cũng phải làm việc tư tưởng trước chứ, chứ dậy cái thứ lười biếng thì mạng thêm bực vào mình, đã vậy còn không công nữa nhỉ ?
sock mình còn cho k lấy $
vậy mà giờ quay ra chửi
thằng mất dậy này đúng là k còn gì mà nói cậu à :mad:

vậy mà giờ quay ra chửi
thằng nào bố láo thế cho cái địa chỉ qua búng chim nó vài cái rồi về nào:mad:

vậy mà giờ quay ra chửi
Thế thì chia tay cho bớt đau khổ thui, ghét nhất thể loại ăn cháo đá bát.

Có 2 loại newbie là tự mày mò, kiên trì chăm chỉ đam mê rồi kiếm đc $, còn loại nữa vào sau học hỏi . Loại sau khi nào cũng khó hơn rồi.

Thế thì chia tay cho bớt đau khổ thui, ghét nhất thể loại ăn cháo đá bát.
Hôm qua cho thằng mất dậy đấy 1 trận roài cậu à :D
Nó bị block ac kêu mình hack njck :mad:
tức quá gọi đám bạn cho ăn cháo :mad::mad:
bố láo đến thế là cùng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week