Niewbie-Thời 2014

thôi làm việc........ ai nhận em làm đệ thì pm facebook: Họ Vưu Tên Tín , yahoo [email protected] hoặc inbox nick mmo này! tks sư phụ tương lai trước ạ! em có thể thông ngày 5 phát, có thể vừa làm vừa trừ lương hậu ta, hoặc có thể làm zai bao 1 tháng trả công ạ :(
Sao lại ra nông nỗi này hở bác..:D...cuộc đời nở Hoa cuộc sống bế Tắc...:p

Trung bình h mình làm 1 con cũng 5-7$ rồi. Đệ tử mình thì chập chững 1-3$ cũng không than câu nào, cũng không đòi làm con to :D. Chỉ thua @Trung_Peter thôi. Dù sao cũng do duyên số :D. Hé Trung B-)

thôi làm việc........ ai nhận em làm đệ thì pm facebook: Họ Vưu Tên Tín , yahoo [email protected] hoặc inbox nick mmo này! tks sư phụ tương lai trước ạ! em có thể thông ngày 5 phát, có thể vừa làm vừa trừ lương hậu ta, hoặc có thể làm zai bao 1 tháng trả công ạ :(
zai bao bác chịu được bao nhiêu bà để em kêu mấy u 40 hay u gì đó:D

Trung bình h mình làm 1 con cũng 5-7$ rồi. Đệ tử mình thì chập chững 1-3$ cũng không than câu nào, cũng không đòi làm con to :D. Chỉ thua @Trung_Peter thôi. Dù sao cũng do duyên số :D. Hé Trung B-)

á đờ , sao lại kêu thua em thế bác em trùm box chat toàn chém gió cũng đang muốn làm các con point cao như bạn thớt nói đây :

Klq nhưg e đag rảnh thời gjan nhìu, xjn mấy bác 1 slot offer or app android, đã có kjnh nghiệm thực chiến gần hơn 1 năm, chăm chỉ, sjêg năng, dễ bảo, bác nào trốg slot pm e vs nha, yh: nh0x_bjn_luv_n01, THÂN.

nhận mình làm đệ đi

Mình ko biết làm off , cận lòi nên ngại cap, PTC , PTU không chơi, HYIP , forex ,gamebling không có $ đầu tư + rủi ro
=))

Mình ko biết làm off , cận lòi nên ngại cap, PTC , PTU không chơi, HYIP , forex ,gamebling không có $ đầu tư + rủi ro
=))
thế thì hết thuốc chữa.

mình làm offer 1 năm ruõi, mà 2 ngày nay chiến chả lead con nào, tình hình giờ khó khăn nhiều lắm các bác à

Thật sự mà nói Niewbie bây giờ k nhiều thì ít mà k ít thì nhiều chúng nó chỉ thích vừa học cái là có $ nhiều ngay :mad:
Mình làm offer cũng được 2 năm nay có con bạn thân mình dậy nó cho làm cùng
Lúc nó nhờ mình dậy cho người yêu nó làm off.mình đã k muốn dậy rồi bời vì mình chả siêu cao gì mà dậy cũng chán . :D
Nhưng vì nể nan mà đi dậy nó.
Mới đầu mình dậy những con 15-30 point. đc vài ngày nó bảo dậy những con cao Point
Nó k làm những con ít Point.Nghe câu đấy đã muốn vả cho phát vào mồm nó cmnr.
Ngày trước làm còn phải húp cả những con 1 Point mở 15-20 tab nhặt từng đồng 1. :(
Niewbie bây giờ thích tiền nhiều-Làm những con Point cao :p:p:p
Thấp chê k thèm :oops::oops::oops::oops::oops:
Nói thật Một số Niewbie bây giờ đòi hỏi cao thật các bác à :D:D:D
Chuẩn. Mình từng phải capt kiếm từng đồng, off kiếm từng point 1. Xem video mà có 1 point. Lead dc 1 con 5 point là mừng chảy máu mũi :D. h newbie thời nay chỉ muốn dọn sẵn cho ăn thôi, ít khi chịu tìm hiểu :D. ủng hộ cậu 1 vé!
off thì mình chưa đủ trình vào, chỉ biết sơ sơ ngoài lề thôi
cái j cũng dậy là từ thấp đến cao, từ dễ lên khó chứ đâu đùng 1 cái lên NÓC NNÀ thê kia :rolleyes:
còn capt thì mình đã thấm lắng ròi vì 2 năm nay sóng toàn nhờ capt mà ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week