Referrer Nơi bạn kiếm được nhiều $ nhất với PTU---->Zô nào!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

boytkt

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Chào anh em, sau một thời gian chiến PTU mình cũng có được đôi chút kinh nghiệm và cũng kiếm được 1 khoản gần đủ trang trải cho cuộc sống của 1 sinh viên nghèo ở đất Hà Nội đầy bụi và cám dỗ này(nhưng cũng rất thơ mộng và đáng yêu).

Mong muốn anh em kiếm được nhiều tiền hơn mình có 1 chương trình dựa trên số $ trả cho uploader của các host

+ Nếu thu nhập của bạn <5$/1ngày sẽ Reback lại 60% số $ nhận được từ reg

+ Nếu thu nhập của bạn 5$/ngày sẽ Reback lại 80% số $ nhận được từ reg

Tính Reback trung bình theo từng tuần

Lợi ích khi tham gia hội của mình: có thể kiếm được tối đa số tiền

Nhược điểm: Không được cung cấp các công cụ phục vụ công việc.Hiện tại có rất nhiều hội PTU uy tín khác nhau nhưng đặc điểm chung của các hội là cung cấp đầy đủ các công cụ phục vụ cho uploader nhưng ko có reback hoặc nếu có thì cũng rất thấp.Nếu bạn kiếm được nhiều thì đó là sự thất thóa khá lớn.

Mình sẽ Reback cho các bạn vào tối chủ nhật hàng tuần.Các bạn có thể yêu cầu reback bất cứ lúc nào min>1$.Reback duy nhất qua WMZ

Nếu các bạn ủng hộ thì đăng kí theo các links sau(hiện tại mình chỉ nhận 4 host sau)
FileServe:
http://fileserve.com/signup.php?reff=uJmxICYjrwU~
FileSonic:
http://www.filesonic.vn/referral/9149631
UploadStation:
http://www.uploadstation.com/signup.php?reff=RBh_UJPS_qU~
Wupload:
http://www.wupload.com/referral/affiliate/18040

Các bạn đăng kí thì reply tại topic này theo mẫu:
Nick reg:
Host:
Yahoo:

Hãy cùng đăng kí để kiếm được thật nhiều $ nào!!!

Chúc các bạn kiếm được nhiều $

Thân

Last edited by a moderator:
Nếu bạn muốn cung cấp công cụ thì có thể tham gia vào các hôi lớn như hội của anh tututu hay a luomzechai.mình không có nhiều thời gian nên cũng không thể hướng dẫn các bạn mới được.

@hamter39 : Nếu bạn cố gắng thì không gì là không thể.

@levinh007: Bạn đọc kĩ lại dùm mình nha

+ Nếu thu nhập của bạn <5$/1ngày sẽ Reback lại 60% số $ nhận được từ reg

+ Nếu thu nhập của bạn 5$/ngày sẽ Reback lại 80% số $ nhận được từ reg

Bạn kiếm được 10$ thì sẽ được thêm :1.6$ nữa từ mình.

Mình cũng chỉ nhận được 1 ít thôi.quan trọng là mọi người có thể kiếm được nhiều tiền hơn

chó mà cứ đòi ăn sang
-------------------------------------------------
nium4ever said:

Ăn nói cho cẩn thận đấy

@quangtuan_231189:Bạn không thíc thì thôi đừng sủa bậy ở đây. Bạn soi lại mình xem đã hơn được bao nhiêu người.

Tự do ngôn luận mà bạn.Nhưng đừng nói những lời để người khác khinh thường mình.

nhưng mà chủ thớt giúp cho ref được gì mà đòi chia tiền

nếu muốn ngồi không mà vẫn có $ hoa hồng thì sao được...$ đâu phải dễ kiếm

Nếu bạn muốn cung cấp công cụ thì có thể tham gia vào các hôi lớn như hội của anh tututu hay a luomzechai.mình không có nhiều thời gian nên cũng không thể hướng dẫn các bạn mới được.

@hamter39 : Nếu bạn cố gắng thì không gì là không thể.

Ko hướng dẫn, ko cung cấp công cụ làm việc, ngồi mát ăn bát vàng chắc

Đúng.$ không pải dễ kiếm nhưng bạn thử nghĩ xem nếu bạn không làm reg thì khi bạn kiếm được 10$ thì bạn có được thêm 1.6 $ nữa không.Mình không cung cấp các công cụ làm việc nhưng vẫn thảo luận và trao đổi kinh nghiệm với mọi người.

Nếu các bạn chơi thêm host thì có thể reg theo.
Chúc các bnaj kiếm được thật nhiều $$$$$.

mình hơi quá lời. sr chủ thớt :)). Nhưng mình cũng ko quá "tham lam" và " dại khờ" như cậu. :)) :))

Cung cấp Vps hay acc pre thì đơn giản. Nếu các mình cung cấp cho các bạn thì sẽ không có reback từ reg nữa. Khi bạn kiếm được nhiều $ thì số tiền reg là không nhỏ.

@thachpham92: các bạn đâu phải reg tất cả các host cho 1 chủ hội đâu.Các chủ hội cũng chỉ cần reg theo 1 host là đủ

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

@quangtuan_231189: bạn nghĩ thế nào mà nói như vậy.Hiện tại thì mình cũng đang chơi PTU mình cũng mong mọi người cùng kiếm được nhiều $ thôi.

Ông này muốn ngồi ăn không 20% tiền ref!

Nếu pác nào muốn lấy lại 100% tiền ref thì dùng 2 máy 2 IP khác nhau or nhờ bạn bè đăng kí 2 acc ref của nhau! cái ref để chiến... bao giờ đủ 100$ thì vô cái acc kia mà pay 20, 25$ tiền ref! đừng vô 2 acc ở 1 máy là được!

Kiếm dc xu đâu có dễ... khôn như ông này bao giờ mới chết! :D

Bác này tuyển rè vui tính ghê. K cung cấp gì hết thì lấy j mà kiếm tiền để bác hưởng. giống như bác vứt người ta ở sahara, bảo nó tìm nước cho bác uống :)). Ref mấy hội lớn tuy k đc refback nhưng bù lại đc kinh nghiệm, công cụ, giúp đỡ nhiệt tình. chiến PTU đâu phải chủ yếu lấy refback như PTC đâu. PTU kiếm ra tiền chủ yếu là do mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week