Help Nỗi buồn còn lại sau bão tố

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
thấy các bác viết tâm thư mình cũng nổi hứng mà đang làm việc nên để sáng mai viết vậy :D
mmo thì kiếm tiền cũng ko quá khó nhưng cũng ko hề dễ dàng ;)

nếu ko còn tiền, muốn có tiền gấp thì a đánh captcha đi, đánh nhiều wen tay, rồi 1 ngày kiếm 10- 15 $ cũng dễ mà, luk đấy có vốn ta lại làm những cái khác :binhsua19:

sachprao

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
hỏi về việc úp 5 đô

mấy bạn ơi cho mình hỏi....khi đến hạn úp 5 đô tháng đầu tiên mình bỏ 2 ngày...nhưng khi mình có tiền up lên thì nó vẫn để 30 ngày....vậy cho mình hỏi mình để bao lâu cũng được hả,có ảnh hưởng zì tới 90 ngày sinh vip k? :D

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hazz nếu được chọn 1 lần nữa mình sẽ không chọn con đường MMO này .
mình thì sẽ vẫn chọn và ước gì biết mmo sớm hơn :(

- - - Updated - - -

hazz nếu được chọn 1 lần nữa mình sẽ không chọn con đường MMO này .
mình thì sẽ vẫn chọn và ước gì biết mmo sớm hơn :(

chemgio

Moderator
Reactions
4,501
MR
20.633
$300.00
(MONG MỌI NGƯỜI ĐỪNG CHÉM- LÀ TÂM SỰ CỦA MÌNH)

Thật buồn, cách đây vài tháng vẫn ôm cái hi vọng làm giàu chân ướt chân ráo bước vào cái thế giới mà mấy bậc anh chị trong giới MMO nói là
"mỏ vàng". Cứ ngỡ sẽ k lâu cuộc sống sẽ khấm khá lên. Thế rồi sau 1 vài lần thua lỗ, kinh nghiệm cũng học được nhiều. cũng đã già dặn hơn. Và Đúng vào cái lúc đã chọn ra phương pháp kiếm tiền có thể đi thì cũng đúng lúc ông lớn LR tử nạn. Vậy là hết. mọi thứ tan biến....với 2k còn nợ vốn....

Hôm nay 10/06 là sinh nhật của mình, khi ấy cứ ngỡ năm nay sẽ tổ chức cái event nho nhỏ mời bạn bè cho vui. 22 năm rồi. nhưng thấy cái đó xa xỉ quá...và rồi không nói trước được...

Có cái buồn lớn hơn của ngày sinh nhật đó là "CON THẤY CÓ LỖI VỚI MẸ". nhìn mẹ đau mà không làm gì được, cả tuần rồi chỉ biết nhìn mẹ như vậy, con không có tiền để dẫn mẹ đi khám bệnh, con bất hiếu với mẹ. chỉ biết nhìn mẹ đau mà k làm gì được. Giá như con đã làm được cái ước mơ kiếm được tiền để phụ ba mẹ như con đã từng nghĩ....thì ngày hôm nay....

Con sẽ cố mẹ ak. Con nhất định sẽ làm được.

CON XIN LỖI MẸ ! CON NỢ MẸ QUÁ NHIỀU !

bão LR hầu như ai cũng bị ảnh hưởng cả ,a nghĩ là mẹ của e chắc cần nhiều tiền lắm để đi khám bệnh ,vì a mới search thử bài post của e ,thấy là e cũng còn pz để bán ,và 1 ít pm rút được từ hyip ,thật lòng mà nói hyip ko dễ chơi ,chức mừng sinh nhật và mong mẹ e mau hết bệnh nhé

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
một lời khuyên với newbie là ko nên bắt đầu với HYIP =.=!!! lãi cao đi kèm với rủi ro cao :binhsua29:

khởi nghiệp từ captcha,ptc,offer... thấy ổn hơn :)

winhyip

Banned
Reactions
111
MR
0.000
bão LR hầu như ai cũng bị ảnh hưởng cả ,a nghĩ là mẹ của e chắc cần nhiều tiền lắm để đi khám bệnh ,vì a mới search thử bài post của e ,thấy là e cũng còn pz để bán ,và 1 ít pm rút được từ hyip ,thật lòng mà nói hyip ko dễ chơi ,chức mừng sinh nhật và mong mẹ e mau hết bệnh nhé

chan thanh cam on anh!

- - - Updated - - -

Mong bạn sẽ vượt quá được giai đoạn này và cầu mong may mắn sẽ đến với gia đình bạn.....

cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ có gắng !

Captchatrader

Junior
Reactions
31
MR
0.000
vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản... nhưng hy vọng bạn giữ vững được niềm tin để thực hiện ước mơ của mình.

như mình đi làm phụ hồ cho nó lành. Hồi còn sống mình cũng ham HYIP lắm, nhưng rủi ro cao :D

vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản... nhưng hy vọng bạn giữ vững được niềm tin để thực hiện ước mơ của mình.

như mình đi làm phụ hồ cho nó lành. Hồi còn sống mình cũng ham HYIP lắm, nhưng rủi ro cao :D
Ở dưới mạng tốt ko bác :binhsua20:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week