nỗi buồn newbie

laughing

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
thật sự cạp và cạp hoài e thấy nãn lắm mấy bác à. nếu nó cứ đều đều e chả nói. đằng này nó cứ hay over load. đến khi nào đc thì lại bị mẹ bảo bỏ máy đó giúp mẹ cái nào ( haizz chán lắm mấy bác à. vào đây cũng bặp bẹ. nhưng k có điều kiện + kiến thức nên vẫn cứ chỉ vào xem rồi ra thôi :( thấy nhìu người kiếm tiền mà ham. cạp thì cũng k phải là ít tiền nhưng nhìu khi nó over mà bực lắm. cũng biết đi xin xỏ thầy này nọ cũng khó coi. nhưng thật sự chơi mmo mà k có ai dạy chắc chắn k tiền bộ nỗi. còn cạp hoài thì cũng k sao như khá k nỗi mấy bác à. . chốt ai giúp e nhận e làm đệ đi :D chơi cái gì dễ dễ. k đầu tư. chỉ cần chăm chỉ là có tiền như cạp là e làm đc :D

đồng cảnh ngộ với thớt! đói há mồm há miệng. ai cho newbie theo kiếm miếng cơm với!:(

thật sự cạp và cạp hoài e thấy nãn lắm mấy bác à. nếu nó cứ đều đều e chả nói. đằng này nó cứ hay over load. đến khi nào đc thì lại bị mẹ bảo bỏ máy đó giúp mẹ cái nào ( haizz chán lắm mấy bác à. vào đây cũng bặp bẹ. nhưng k có điều kiện + kiến thức nên vẫn cứ chỉ vào xem rồi ra thôi :( thấy nhìu người kiếm tiền mà ham. cạp thì cũng k phải là ít tiền nhưng nhìu khi nó over mà bực lắm. cũng biết đi xin xỏ thầy này nọ cũng khó coi. nhưng thật sự chơi mmo mà k có ai dạy chắc chắn k tiền bộ nỗi. còn cạp hoài thì cũng k sao như khá k nỗi mấy bác à. . chốt ai giúp e nhận e làm đệ đi :D chơi cái gì dễ dễ. k đầu tư. chỉ cần chăm chỉ là có tiền như cạp là e làm đc :D
đọc cái đầu thấy khổ định nhận đệ , ai ngờ đọc cái cuối thì thôi bỏ :D:D

cùng cảnh ngộ với thớt
mắt mà k bị viêm kết mạc cấp thì giờ cũng đang ngồi cạp rồi :(
có sư phụ nào nhận đệ tử với :(

capt thoi thì chỉ nên coi mmo là cho vui, hóng chơi chơi như t thôi, chứ làm chẳng đủ nhậu :3

cứ từ từ bạn à
ko vội đc đâu, mmo mà

:p kiếm đơn giản nhất mua ps4 về chơi rồi up lên youtube ấy!
nó có bản quyền luôn, hok ai sao chép đc :D
đó cách kiếm của mình, thấy tội mấy bác chơi youtube để kiếm tiền sao chép chỉnh sưa lung tung, được 1 thời gian thì die kênh, làm lại từ đâu. Với lại đa phần chơi youtube việt nên tiền hok nhiều.
Dù mình chẳng có biết gì về CPM, CTR là gì nhưng mỗi tháng cũng đc hơn 500$ tiền từ youtube!
:D mình hok dám share kênh vì sợ gato
Bác nào chịu khó mân mê thì bán hàng cho bọn Amazon, Clickbank... :p

có cái gì mà nó na ná như cạp k mng. chỉ cần chăm chỉ cạp là có tiền là e chơi nốt. còn mấy cái đầu tư thì e chịu. đến cái tk ngân hàng e còn k có nói chi đến visa hay mấy cái PP, PM v.v.v mà đâu tư :D

thôi cảm ơn mấy bác vào đọc topic. tại tối hôm nay cạp nó bị gì rồi. e đi ngủ sớm mai lại cạp tiếp. dự là sau này e sẽ có vốn và tìm cao nhân chỉ dạy :D nên sau phải nhờ mấy bác rồi :D

:p kiếm đơn giản nhất mua ps4 về chơi rồi up lên youtube ấy!
nó có bản quyền luôn, hok ai sao chép đc :D
đó cách kiếm của mình, thấy tội mấy bác chơi youtube để kiếm tiền sao chép chỉnh sưa lung tung, được 1 thời gian thì die kênh, làm lại từ đâu. Với lại đa phần chơi youtube việt nên tiền hok nhiều.
Dù mình chẳng có biết gì về CPM, CTR là gì nhưng mỗi tháng cũng đc hơn 500$ tiền từ youtube!
:D mình hok dám share kênh vì sợ gato
Bác nào chịu khó mân mê thì bán hàng cho bọn Amazon, Clickbank... :p
bác up clip mình chơi lên view đều ko ?

có cái gì mà nó na ná như cạp k mng. chỉ cần chăm chỉ cạp là có tiền là e chơi nốt. còn mấy cái đầu tư thì e chịu. đến cái tk ngân hàng e còn k có nói chi đến visa hay mấy cái PP, PM v.v.v mà đâu tư :D
pro cứ chém, atm ko có, pp, pm ko có nốt, thế nhận tiền thế shi.t nào từ mmo đc?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom