Nổi Lòng cũa nhũng thần NewBie i tim đường cứu nước

nếu vậy có thể sẽ thanh lọc 1 số cá nhân,tốt nhân mới tham gia,không cho ai mượn tiền dưới mọi hình thức,mất tự chịu giữa 2 người thôi là ổn

để tìm được 1 ngưới thầy , 1 sư phụ nhiệt tình lá rất hiếm có thể 1/1000
đúng là mmo phải duyên thi gập đuọc người tốt
Củng tại đệt máy thân Nb ăn cức đá bô nên khiến Cao nhân mất niềm tin vs NB :(:(:(
Tuy không thể gập đc may mắn đc ai đó dậy mình .nhưng qen bik số bạn bè tốt hướng dẩn từng cái đơn giản tới cái phức tạp

P/s: Có Ai Cần Thơ nửa Không : Cafe bớt bùn nào
cần thơ chỗ nào, cho phone đê :D

để tìm được 1 ngưới thầy , 1 sư phụ nhiệt tình lá rất hiếm có thể 1/1000
đúng là mmo phải duyên thi gập đuọc người tốt
Củng tại đệt máy thân Nb ăn cức đá bô nên khiến Cao nhân mất niềm tin vs NB :(:(:(
Tuy không thể gập đc may mắn đc ai đó dậy mình .nhưng qen bik số bạn bè tốt hướng dẩn từng cái đơn giản tới cái phức tạp

P/s: Có Ai Cần Thơ nửa Không : Cafe bớt bùn nào
pm yahoo txca5tbvn1

nếu vậy có thể sẽ thanh lọc 1 số cá nhân,tốt nhân mới tham gia,không cho ai mượn tiền dưới mọi hình thức,mất tự chịu giữa 2 người thôi là ổn
Cái dự án group mà thành lập thì cho mình ké 1 slot nhé thím :D

like !chi tuyen ae o can thơ ! hoac gruop new bie co luong tâm tốt hk an cháo đá bát ! 1ngày la thầy suốt đởi vẩn la thầy
trừ khi Phang Zk mình chém chet cha nó :D:D:D:D:D

bác viết tiếng việt cho đàng hoàng tí bác ơi, pro người ta nhìn bài post thấy sai chính tả lên xuống họ đánh giá đó bác :D
góp ý đừng giận nha.

=> gõ captcha 1 ngày 10 tiếng = 10$ = 200k x30 ngày = 6 triệu đủ tiền sống 2~3 tháng

trong cái khoảng 1~2 tháng sau nhờ vào tiền thu nhập từ captcha của tháng đầu, dùng để ăn uống sống qua ngày, thì thời gian sau 1~2 tháng này, dùng để nghiên cứu kiếm tiền với cách khác, lĩnh vực khác nhàn hơn về sức, nhưng cần chất xám để sinh ra nhiều tiền hơn, mà đỡ hại sức khỏe, đỡ tốn sức lực

mình cũng đi theo mô hình này và thành công, tự nghĩ ra TUT riêng cho bản thân, tự làm, tự hưởng, éo chia sẻ, éo bán cho bố con thằng nào, tránh nát, và đã ăn hơn 1 năm nay NGON LÀNH

>>>>>> tự túc là hạnh phúc, HẾT !!!

chia sẻ a e rãnh 1 ngày vào nhận 1 điểm và trả lời câu hỏi được thêm 1points,đổi quà 1 ngày chỉ 1p
links: http://gokano.com/ref/R4B7ehYd

Last edited:
Hix đang đói đây có ai chỉ cách kiếm vài $ sống qua ngày không ?? :(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week