Nổi Lòng cũa nhũng thần NewBie i tim đường cứu nước

=> gõ captcha 1 ngày 10 tiếng = 10$ = 200k x30 ngày = 6 triệu đủ tiền sống 2~3 tháng

trong cái khoảng 1~2 tháng sau nhờ vào tiền thu nhập từ captcha của tháng đầu, dùng để ăn uống sống qua ngày, thì thời gian sau 1~2 tháng này, dùng để nghiên cứu kiếm tiền với cách khác, lĩnh vực khác nhàn hơn về sức, nhưng cần chất xám để sinh ra nhiều tiền hơn, mà đỡ hại sức khỏe, đỡ tốn sức lực

mình cũng đi theo mô hình này và thành công, tự nghĩ ra TUT riêng cho bản thân, tự làm, tự hưởng, éo chia sẻ, éo bán cho bố con thằng nào, tránh nát, và đã ăn hơn 1 năm nay NGON LÀNH

>>>>>> tự túc là hạnh phúc, HẾT !!!
tìm hiểu cả tháng mà không nghĩ ra dc gì mới hết bạn ơi.
hồi đâu mới vào MMO do ông Chiến bày WTF, tưởng ngon ăn, giờ nát rồi.
rút kinh nghiệm vào box HYIP tìm hiểu, thấy giống đánh số đề quá, hên xui chả bit đường nào.
qua PTC thì có tool , đang dùng M2C. chắc không đủ tiền điện.
qua PTM thì thấy công sức mua VPS, Host, domain, quét SSH,....
còn mấy cái nhỏ, nuôi gà, trâu, quay số trúng thưởng, gõ capcha faucet bitcoin, ...., rãnh rỗi thì làm cho vui, chứ không dc vài xu.
lâu lâu vớ dc mấy cái offer ngon thì kiếm chút cháo.

gõ capcha thì thử rồi, ngồi muốn sụn lưng, lấy dc tiền 1 tuần thì nghỉ.

Cụt đường, newbie thì chắc 100 thằng, may ra có 1 thằng vượt lên dc

Cũng Cần Thơ đây.
Có pro nào nhận đệ kiếm 1 ngày 5-10$ ko ?

sexy-girl.ico
Chém à, vừa mấy hôm trước có cô đệ tử bảo đi thái lan phẫu thuật cơ mà :D

có tiền thì theo team6 đầu tư cheklisting với auto boss.lúc đầu thì chơi ít,lấy ít vốn,mất thì tiếc ít,gõ cạp kiếm ít qua ngày kết hợp chơi 1 số trang PTC đơn giản cho vui,có vốn nhiều tính tiếp,vượt qua khó khăn đã

tìm hiểu cả tháng mà không nghĩ ra dc gì mới hết bạn ơi.
hồi đâu mới vào MMO do ông Chiến bày WTF, tưởng ngon ăn, giờ nát rồi.
rút kinh nghiệm vào box HYIP tìm hiểu, thấy giống đánh số đề quá, hên xui chả bit đường nào.
qua PTC thì có tool , đang dùng M2C. chắc không đủ tiền điện.
qua PTM thì thấy công sức mua VPS, Host, domain, quét SSH,....
còn mấy cái nhỏ, nuôi gà, trâu, quay số trúng thưởng, gõ capcha faucet bitcoin, ...., rãnh rỗi thì làm cho vui, chứ không dc vài xu.
lâu lâu vớ dc mấy cái offer ngon thì kiếm chút cháo.

gõ capcha thì thử rồi, ngồi muốn sụn lưng, lấy dc tiền 1 tuần thì nghỉ.

Cụt đường, newbie thì chắc 100 thằng, may ra có 1 thằng vượt lên dc

bạn nói rất thật và rất đúng tình trạng MMO hiện này, rất khó khăn, 100 người may ra có 1 người thành công kiếm đc nhiều tiền

mà mình để có đc thành công phải mất 5 năm trời mới có dc, bạn mới có 1 tháng thôi, chặng đường còn dài

quan trọng cái "DUYÊN" khi nào nó mới tới, nghề nó lựa chọn mình và mình cố gắng tu luyện với nó thì mới thành công đc

ví dụ các PRO bán áo thun, 1 tháng kiếm vài chục triệu tới cả trăm triệu, rồi PRO hơn thì vài trăm, thậm chí cả tỉ bạc / tháng
quan trọng là họ và nghề đó có duyên tìm đến nhau và họ nghiên cứu lý thuyết rồi cố gắng thực hành, bỏ vốn ra thời gian đầu có khi lỗ rồi rút kinh nghiệm dần dần càng ngày càng giỏi hơn và thành công, càng ngày thu nhập càng tăng cao...

những trường hợp thành công đó mình đã đc gặp và nói chuyện, có cả người mình giới thiệu vào nghề bán áo thun vì mình thấy nhiều người thành công nhưng mình thì ko làm cái đó, và người đó cũng thành công (căn bản họ có tố chất English và cái đầu thông minh)

bạn nói rất thật và rất đúng tình trạng MMO hiện này, rất khó khăn, 100 người may ra có 1 người thành công kiếm đc nhiều tiền

mà mình để có đc thành công phải mất 5 năm trời mới có dc, bạn mới có 1 tháng thôi, chặng đường còn dài

quan trọng cái "DUYÊN" khi nào nó mới tới, nghề nó lựa chọn mình và mình cố gắng tu luyện với nó thì mới thành công đc

ví dụ các PRO bán áo thun, 1 tháng kiếm vài chục triệu tới cả trăm triệu, rồi PRO hơn thì vài trăm, thậm chí cả tỉ bạc / tháng
quan trọng là họ và nghề đó có duyên tìm đến nhau và họ nghiên cứu lý thuyết rồi cố gắng thực hành, bỏ vốn ra thời gian đầu có khi lỗ rồi rút kinh nghiệm dần dần càng ngày càng giỏi hơn và thành công, càng ngày thu nhập càng tăng cao...

những trường hợp thành công đó mình đã đc gặp và nói chuyện, có cả người mình giới thiệu vào nghề bán áo thun vì mình thấy nhiều người thành công nhưng mình thì ko làm cái đó, và người đó cũng thành công (căn bản họ có tố chất English và cái đầu thông minh)
Bác này nói hay này.
Mình cũng như chủ thớt thôi, chỉ vì mình quá tham lam, tìm hiểu quá nhiều thứ rốt cuộc chả nên cơm cháo gì.
Suy đi tính lại mình chọn 1 ngành duy nhất và làm lại. Hiện giờ cứ làm job cầm cự và ngày ngày build website + học SEO hoàn thiện :D

Viết sai chính tả nhiều quá :). Mấy "bro" cũng nhác nơi á :)) .

Bác này nói hay này.
Mình cũng như chủ thớt thôi, chỉ vì mình quá tham lam, tìm hiểu quá nhiều thứ rốt cuộc chả nên cơm cháo gì.
Suy đi tính lại mình chọn 1 ngành duy nhất và làm lại. Hiện giờ cứ làm job cầm cự và ngày ngày build website + học SEO hoàn thiện :D

mình cũng từng tìm tòi, nghiên cứu quá nhiều lĩnh vực và cũng chẳng cái nào đi tới thành công

nhưng điều đó cũng ko lãng phí, nó cũng giúp mình hiểu biết hơn về nhiều lĩnh vực MMO

sau đó mình tìm dc 1 nghề hợp với mình nhất, thì mình tập trung tu luyện với nó và dần dần... có xèng :D

mình cũng từng tìm tòi, nghiên cứu quá nhiều lĩnh vực và cũng chẳng cái nào đi tới thành công

nhưng điều đó cũng ko lãng phí, nó cũng giúp mình hiểu biết hơn về nhiều lĩnh vực MMO

sau đó mình tìm dc 1 nghề hợp với mình nhất, thì mình tập trung tu luyện với nó và dần dần... có xèng :D

nói hay lắm Bác ! mình đang đợi cái duyên ! nếu gặp được người tốt thì qá là may mắn !
đang ngóng ! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

nói hay lắm Bác ! mình đang đợi cái duyên ! nếu gặp được người tốt thì qá là may mắn !
đang ngóng ! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thì cứ theo công thức tự nghiên cứu

nếu may mắn có sư phụ nào dẫn đường cho thì quá ngon, nhưng điều đó hiếm lắm, nên cứ tự lực cánh sinh trước cái đã :D

đối với mình thì mình đã từ bỏ cái tâm niệm "tìm sư phụ" từ ngay lúc đầu vào làm MMO 6 năm về trước,
=> tự lực, cày $, tiết kiệm tiền, có tiền thì mua TUT hoặc trả công dạy cho người ta cho nó nhanh

nhưng may mắn là mình tự nghiên cứu dc ra TUT riêng và thành công, mình cũng quen vài PRO, họ rất sáng tạo và cũng tự nghiên cứu ra rất nhiều TUT, đa số là tự ăn, ko bán TUT mới bền :D

thì cứ theo công thức tự nghiên cứu

nếu may mắn có sư phụ nào dẫn đường cho thì quá ngon, nhưng điều đó hiếm lắm, nên cứ tự lực cánh sinh trước cái đã :D

đối với mình thì mình đã từ bỏ cái tâm niệm "tìm sư phụ" từ ngay lúc đầu vào làm MMO 6 năm về trước,
=> tự lực, cày $, tiết kiệm tiền, có tiền thì mua TUT hoặc trả công dạy cho người ta cho nó nhanh

nhưng may mắn là mình tự nghiên cứu dc ra TUT riêng và thành công, mình cũng quen vài PRO, họ rất sáng tạo và cũng tự nghiên cứu ra rất nhiều TUT, đa số là tự ăn, ko bán TUT mới bền :D

đang ngóng sư phu nào cần đồ đệ chung thành ! mình new phải nói tra biết ve mmo ! bới vậy thầy dậy sau làm vậy nên làm luôn cho thầy chử ko phản

đang ngóng sư phu nào cần đồ đệ chung thành ! mình new phải nói tra biết ve mmo ! bới vậy thầy dậy sau làm vậy nên làm luôn cho thầy chử ko phản

mình thấy có ông nào tuyển học trò làm việc kiếm tầm trăm triệu / tháng, nhưng nhận dạy trực tiếp nếu vào Sài Gòn thôi
hình như làm bán áo thun luôn thì phải :rolleyes:

thôi chúc bạn sớm đạt được nguyện vọng, mình ngồi nghiên cứu viết TUT mới cái đã, có gần chục TUT rồi nhưng vẫn ko ngừng sáng tạo và phát triển thêm nhiều TUT khác ăn thêm :p

ai tuyển học trò kiếm trăm tr mỗi tháng vậy nhỉ , chắc học phí 99tr/tháng :))
phải chung thành, miễn phí học phí, học đôi tuần, vài tháng gì đó rồi kiếm dc ra tiền thi chia đôi

tự nhiên có thầy dạy, tháng 50 củ cũng ngon vl rồi :rolleyes:'

nhưng ko phải ai cũng có cái may mắn ấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week