Nơi trao đổi các hình capchar khó !

Em vừa test 30 code đầu cho mấy nick tiện thừa được vài cái code nên vào check tình cờ thấy cái này được coi là đúng. Liệu có phải là những chữ màu giống màu chữ L không phải gõ nhỉ

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Để ý kỹ sẽ thấy cái nền có những đường vạch ngang màu vàng và màu hồng. Em nghĩ là các chữ nào có màu này thì không cần phải gõ -> pic trên gõ 7A là đúng ^^
suy luận ghê thế ai tst chỗ này thử đi ^^

thật ra em gõ theo quy tắc cùa nhỏ bạn em, nó nói "mày thấy chữ đứng trc nó là hoa thì mày phang chữ sau là hoa luôn, trước thường thì sau cũng thường". Nó cũng bảo nó đã tét rồi nữa nên em tin tưởng :D

Còn số 0 và chữ o, nhìn kĩ đúng là có khác như bác nói, 1 cái tròn và 1 cái cạnh vuông, nhưng mà lúc gõ với tốc độ sao xẹt thì chắc chẳng ai siêng nhìn kĩ vậy đâu bác, phang đại vô cho rồi :)) Thay vì nhìn nó phân biệt mất 10s mới hoàn thành xong 1pic, thì mình gõ đại, qua hình khác, dc 5 pic khác rồi. Em nghĩ vậy, hehe, đường nào lời thì làm thôi
Thì bình thường cũng gõ đại mà, test những code kiểu này chỉ có những ai có ID nào mới test đúng 100% vào xem lại text + image thì mới chắc thôi, còn lại không biết test kiểu gì :)

suy luận ghê thế ai tst chỗ này thử đi ^^

cái ID này của bạn có đúng 100% không, nếu đúng 100% thì code này mới đúng, còn cái text + image này nó báo cả đúng cả sai mà.
cứ bảo là test chứ test kiểu gì được, chỉ may ra xem trong ID nào đúng 100% thì khẳng định các code trong đó đều đúng thôi, còn lại chả test kiểu gì được đâu ^^, mình đã đi hỏi nhiểu pro rồi, nói chung cũng mỗi người 1 kiểu ko ai dám khẳng định 100% đâu, vì chả ai test đc đâu :D

Last edited by a moderator:
Thì bình thường cũng gõ đại mà, test những code kiểu này chỉ có những ai có ID nào mới test đúng 100% vào xem lại text + image thì mới chắc thôi, còn lại không biết test kiểu gì :)

cái ID này của bạn có đúng 100% không, nếu đúng 100% thì code này mới đúng, còn cái text + image này nó báo cả đúng cả sai mà.
cứ bảo là test chứ test kiểu gì được, chỉ may ra xem trong ID nào đúng 100% thì khẳng định các code trong đó đều đúng thôi, còn lại chả test kiểu gì được đâu ^^, mình đã đi hỏi nhiểu pro rồi, nói chung cũng mỗi người 1 kiểu ko ai dám khẳng định 100% đâu, vì chả ai test đc đâu :D

Tại mình gõ hết 30code thử gõ thêm được code này nữa là nó loading mà. Tại lúc gõ thấy tay thiếu chữ L nên ân hận quá vào xem lại. Ai ngờ gõ 1 đúng 1 luôn mới ghê ^^

theo cảm tính cả thoy :))
bỡi zị topic này mới lập ra để xem số đông gõ thế nào , thấy hợp lý thì bắt chước theo thế ấy ^^

Nhờ chủ thớt up cái này lên #1 hộ mình với nha, 3 dạng code này mình hay bị khó phân biệt giữ I với l (lờ thường), số 0 với chữ o nhất.

Dạng 1:
dạng này tất cả chữ hoa hết cũng có, tất cả chữ thường cũng có, hoa thường xen với chữ cũng có.
tất cả viết hoa hết thì là I hoa rồi, tất cả viết thường thì là l rồi, còn lại thì I hay l vậy ^^

Dạng 2 :
Dạng này thì các bạn nhìn cái ảnh số 10 nhá, ở 2 bên số 6 ấy , chắc là sẽ có 1 chữ o và 1 số 0 đấy , nhưng cái nào là số cái nào là chữ ^^

Dạng 3:
Dạng này giống dạng 1 trừ những code hoa hết thường hết , còn lại là I hay l ^^

các pro xem rồi sửa dùm mình nhé, các pro chỉ cần ghi số ảnh và ghi I hay l , số 0 hay o cho các bạn dễ theo dõi nhé.
VD: 17 : lờ thường, 18 : I hoa

mình cũng xin góp ý là chủ thớt bảo các bạn khi up ảnh lên để hỏi thì post theo kiểu post link ảnh cho dễ nhìn đừng Attach nhé, với lại các pro giải đáp dùm thì quote để mọi người dễ theo dõi

mấy cái hình có dạng "l" em đều phang chữ I hoa hết, các pro cho ý kiến xem đúng ko nhé. Thanks

hôm nay mới test 2 acc 260 pic mà sai hết 10 pic lun khó hiểu thật lun @@!

1.

2.

3.

4.

5

6

7

8

9

hôm nay mới test 2 acc 260 pic mà sai hết 10 pic lun khó hiểu thật lun @@!
9

pix này hình nó vuông vuông mình toàn fang chữ o loại tròn hơn thì mình fang số 0 , cũng cảm tính thôi, kiểu này có khi tạo 1 toppic tổng hợp những ID gõ no miss đúng 100% ,để những ai có ID đúng 100% có lòng chụp hình lên cho anh em tham khảo :D

Các bạn xem dùm mình mấy hình này

-> Có đánh số không ?

-> Có dùng dấu cách cho hình này không ?

Hình này thì có cần gõ cả chữ hoa chữ thường ko các bác. mình ghét code này nhất mà sao dạo này nó ra nhiều thế ko bit :-s

Attachments

21.2 KB · Views: 36

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week