Nơi trao đổi các hình capchar khó !

Up cho các pro giúp đỡ, mình cũng đang rất thắc mắc cái hình kẽm gai

Cho em hỏi hình này chữ ở giữa là "i" hay "l" vậy
ae1J8 nhé
mình toàn gõ vậy thôi. chiều nay gặp hình này tương đối nhiều nhưng mình toàn gõ vậy thấy 1 em pri 1 đã về 0 :binhsua50:

ae1J8 nhé
mình toàn gõ vậy thôi. chiều nay gặp hình này tương đối nhiều nhưng mình toàn gõ vậy thấy 1 em pri 1 đã về 0 :binhsua50:
Các ae cùng test rồi cho ý kiến nào

theo mình là aeiJ8
code dạng kẽm gai này thì i và j thường k có dấu . trên đầu còn 1 thì nó viết khá gõ
Mình từng nhìn thấy chữ i và số 1 của dạng kẽm gai này rồi (i thi có dấu chấm trên đầu, 1 thì vẽ rõ ra) nhưng hiện tại chưa kiếm ra được hình.
Còn dạng này thì mình bó tay rồi. Theo mình nghĩ hoặc là "l" hoặc là gì cũng được =.=!

pro đâu hết roài @@!

mình thì thường gõ chứ "i" nhưng sai rùi, đúng của nó có lẽ là "lờ"

Cho em hỏi hình này chữ ở giữa là "i" hay "l" vậy

Up cho các pro giúp đỡ, mình cũng đang rất thắc mắc cái hình kẽm gai

Tôi thường gõ "l" ( lờ thường ) hên xui gõ theo cảm giác :D

mình thì thường gõ chứ "i" nhưng sai rùi, đúng của nó có lẽ là "lờ"

chính xác thì đó là l (lờ thường) đó các bác i đây nè ^^

nếu cần thì mình up luôn i hoa, L , số 1 cho ^^

=))..Mình ko rành capt lắm
Spam????????????

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

dạng này tất cả chữ hoa hết cũng có, tất cả chữ thường cũng có, hoa thường xen với chữ cũng có.
tất cả viết hoa hết thì là I hoa rồi, tất cả viết thường thì là l rồi, còn lại thì I hay l vậy ^^

Dạng này mình gõ lờ thường hết và cảm thấy hình như đúng hết (chắc do ăn hên). Ai rảnh test thử xem phải lờ thường hết ko?

Last edited by a moderator:
Spam????????????

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:07 PM ----------

Dạng này mình gõ lờ thường hết và cảm thấy hình như đúng hết (chắc do ăn hên). Ai rảnh test thử xem phải lờ thường hết ko?
Test kiểu gì hả cậu, test thì test đc nhưng khó vô cùng ^^

Test kiểu gì hả cậu, test thì test đc nhưng khó vô cùng ^^

cậu tạo tài khoản mới, test đc 100 pic xong out, vào acc chủ xem sai bao nhiu pic, nếu acc nào đúng 100% cậu sẽ bít chữ nào đúng thôi :)

cậu tạo tài khoản mới, test đc 100 pic xong out, vào acc chủ xem sai bao nhiu pic, nếu acc nào đúng 100% cậu sẽ bít chữ nào đúng thôi :)
Thì thế mình mới bảo là khó mà, chắc gì lúc test nó đã có dạng code này ?? mà test đc acc đúng 100% đâu có đơn giản đâu :|
Còn 1 cách nữa là bạn dùng soft bác xuân đức nhá, log cả ID chủ + ID test thấy code dạng này thì bạn view group chủ xem ID sai bao nhiêu code, rồi đánh code cần test ở ID test vào sau đó lại view group chủ tiếp xem số code sai có tăng ko, nhưng mà nó cũng bị delay vài code nên nó cũng ko chính xác hoản toàn .
Kiểu này lập 1 topic kiêu gọi ai có ID đúng 100% thì chụp hình cho anh em nhỉ ^^

bác test 100 acc đi bán đi, chẳng lẻ không ra đc 1 acc 100% đúng, hôm bữa tui gõ 147 code đúng hết nè :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week