Referrer Non Ref. 30k token chuyển về ví liền sau 1p30s. Nhanh ko hết các bác

8 days until we have a price on ManKindFirst tokens :oops:
Chỉ còn 8 ngày khó nghèo nữa thôi. Tận hưởng đi các bác

Last edited:
Mình chỉ ko hiểu là có giá thì sao . Ai mua ? . Chưa thấy công bố dự án làm ăn gì tự nhiên ai mua mà có giá ta

Chà. Ai sẽ mua nhỉ. Bạn hỏi khó mình quá
Còn chuyện dự án thì bạn không cần lo. Không cần quá quan trọng chuyện đó vì bạn có bỏ đồng nào đầu tư vào MK token này đâu. Chưa có dự án thì vẽ ra, nếu tham gia thị trường coin lâu rồi chịu khó tìm hiểu 1 chút bạn sẽ biết có 1 đội chuyên đi vẽ dự án. Giá cả cũng tùy vào độ chuyên nghiệp thượng vàng hạ cám đủ cả chỉ cần vài eth cho đến vài bitcoin. Bởi vậy mình nói bạn đừng quá quan trọng chuyện đó hơn 90% trong đa số những cái dự án bạn đọc đều đc vẽ ra cả thôi:D
Nếu quan tâm đến mankindfirst bạn có thể đọc thêm về bạch thư tại đây https://www.mankindfirst.com/assets/doc/Mankind First Whitepaper.pdf
business ventures for future bạn đợi đội ngũ leader vẽ ra đã nha :oops:

Chà. Ai sẽ mua nhỉ. Bạn hỏi khó mình quá
Còn chuyện dự án thì bạn không cần lo. Không cần quá quan trọng chuyện đó vì bạn có bỏ đồng nào đầu tư vào MK token này đâu. Chưa có dự án thì vẽ ra, nếu tham gia thị trường coin lâu rồi chịu khó tìm hiểu 1 chút bạn sẽ biết có 1 đội chuyên đi vẽ dự án. Giá cả cũng tùy vào độ chuyên nghiệp thượng vàng hạ cám đủ cả chỉ cần vài eth cho đến vài bitcoin. Bởi vậy mình nói bạn đừng quá quan trọng chuyện đó hơn 90% trong đa số những cái dự án bạn đọc đều đc vẽ ra cả thôi:D
Nếu quan tâm đến mankindfirst bạn có thể đọc thêm về bạch thư tại đây https://www.mankindfirst.com/assets/doc/Mankind First Whitepaper.pdf
business ventures for future bạn đợi đội ngũ leader vẽ ra đã nha :oops:
Thì phải có dự án thì mới có cái gì để mà bỏ tiền vào chứ . Vẽ ra thì ai chả vẽ dc . Mai thích thì tự tạo vài coin rồi vẽ thôi . Nên là hóng giá làm gì . Hóng người mua thôi chứ giá bn cũng ok hết

Thì phải có dự án thì mới có cái gì để mà bỏ tiền vào chứ . Vẽ ra thì ai chả vẽ dc . Mai thích thì tự tạo vài coin rồi vẽ thôi . Nên là hóng giá làm gì . Hóng người mua thôi chứ giá bn cũng ok hết
nếu bạn có giữ MK thì chuyện của bạn bây giờ là chờ và theo dõi tw của MK thường xuyên cùng với đó là vào vote cho MK lên thêm nhiều sàn nữa. còn chuyện quảng cáo và tìm người mua đã có team của MK bạn k cần no điều đó. Hiểu chứ?

Quan trọng là bạn nhận free . Nhìn cái cách tụi MK này nó PR nó kêu gọi vote nhìn nó nhiệt. Nó hơn rất nhiều dự án ico bỏ tiền ra mua. Nếu bạn ko muốn giữ mình xin mua lại số MK của bạn đang có.

tất cả các coi hiện tại đa số là vẽ ra ứng dụng thôi, chưa thấy ứng trụng trong thực tế gì cả, chủ yếu là nó đc sự quan tâm, đầu tư, đồng ý của những nhân vật có tiếng thôi. Vậy nên con MK sao lại ko thể chứ, chủ yếu là phải dc sự quan tâm của mợi ng, dc nhiều ng biết tới thì sẽ có ng mua thôi. 1 ng mua,, rồi 2 ng mua........n người mua. Sợ có ng mua rồi anh em xả dữ quá vỡ đập thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back