Matrix [Nông Trại] fermandia.ru - đầu tư lâu dài, lãi suất vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là 1 dạng site thuộc thể loại giống như các site của Nga mà anh em chơi ở ngoài kia nhưng số lượng ra thì rất ít và tồn tại thì rất lâu. Hệ thống thanh toán liên kết trực tiếp với các Ngân hàng uy tín ở Nga, hệ thống support hoạt động 16/24 , 7 ngày / tuần.
Em nó vừa ra và đã đc giới thiệu bởi các adm uy tín. Đây giống như 1 dạng đầu tư lâu dài :)

Thông tin:
http://fermandia.ru/?i=58

Hoạt động
Nạp tiền : 100 vàng = 1 rub
Cổng nạp : PM, webmoney, Ego... , các ngân hàng , qua số điện thoại, gửi tiền mặt trực tiếp (vãi adm)
Cổng rút : WMR

Với Webmoney
Các bạn gửi tiền vào TK R667698539764 . Và điền username (ko phải mail) trong lưu ý . chậm nhất là 4h adm sẽ cập nhật tài khoản cho bạn :)

Đầu tư:
100 vàng = 1 rub , Giới hạn sản xuất là vĩnh viễn

1 gà = 500 vàng
1 lợn = 3000 vàng
1 dê = 10000 vàng
1 cừu = 30000 vàng
1 bò = 90000 vàng

Hiện tại sau khi ref site sẽ tặng free 1 con gà :)

Thu hoạch:
1 vàng= 3 trứng
1 vàng= 2 heo
1 vàng= 1 Sữa
1 vàng= 1 len
1 vàng= 1 Thịt bò

Tái đầu tư 40% , Rút về 60%

Tính lãi xuất:
Gà :1.6% /ngày
Lợn :1,6% /ngày
Dê :1.44% /ngày
Cừu :1,52% /ngày
Bò : 1,54% /ngày

Min thanh toán là 1000 vàng (10 rúp)

Proof :

Last edited:
đang tính đầu tư 1 site mà không biết nên chơi thằng nào. thằng này hay thằng friend21 đây. thớt tư vấn phát
thằng friends21 mình ko khuyến khích anh em chơi nữa. Có chơi thì chơi mấy thằng mới mới thì đảm bảo hơn :D
Còn thằng ferrmandia này thì lại thuộc 1 dạng khác uy tín hơn lâu dài hơn nhưng lãi suất lại thấp hơn giống kiểu HYIP plan dài ngày đó mà :D

thằng fermandia này ko bắt tái đầu tư , còn ai thích tái đầu tư thì vào trao đổi rồi đổi ngược lại thành tiền tái đầu tư :D
Đây là điều giúp dạng site này tồn tại rất lâu ko giống các dạng site tái đầu tư bắt buộc

chà bác cứ show ngon thế này nông dân bỏ hết ruộng, bán hết trâu bò thôi:D

Do nhiều người yêu cầu nên có 1 tỉ lệ tái đầu tư bắt buộc để đầu tư lâu dài nên adm đang xem xét và đưa ra 1 tỉ lệ hợp lý. Có gì mình update sau :D

thằng friends21 mình ko khuyến khích anh em chơi nữa. Có chơi thì chơi mấy thằng mới mới thì đảm bảo hơn :D
Còn thằng ferrmandia này thì lại thuộc 1 dạng khác uy tín hơn lâu dài hơn nhưng lãi suất lại thấp hơn giống kiểu HYIP plan dài ngày đó mà :D
Sao lại không khuyến khích anh em chơi nữa mod, có phải nó đang có dấu hiệu scam ko mod?

Sao lại không khuyến khích anh em chơi nữa mod, có phải nó đang có dấu hiệu scam ko mod?
scam thì ko có nhưng tất cả các site đầu tư thì đều có điểm chung là chơi về sau sẽ nguy hiểm. Hiện tại site đã chạy qua 22 ngày dù site vẫn phát triển tốt nhưng khó có thể đảm bảo rằng bây giờ mới chơi sẽ có lãi.
Giờ ai thích thì vẫn cứ chơi đc tuy nhiên mình ko dám chắc rằng sẽ có lãi :D

Mấy dạng site đầu tư thế này thì nhanh chân chơi sớm thì tỉ lệ lãi sẽ rất cao so với tỉ lệ lỗ. Thế nên mình và vài bạn khác mới luôn phải theo dõi các site mới ra để bổ sung site cho mọi người thay đổi :D

site trên này cũng giống phiên bản của site intofarm.com trước đây sống hơn 1 năm :)

Tỉ lệ tái đầu tư là 40% , 60% rút về :)

Thống kê
Tổng số nông dân: 128 người.
Nông dân mới: 128 người.
Thanh toán tất cả: $ 0,00.
Thanh toán trợ cấp: 1.884,00 rup

mình toi mất 10$ với cái intofarm, hơ hơ
chắc lúc bạn chơi là vào thời kì cuối của site rồi :D Lần này em nó tái xuất đấy nhanh tay chơi từ đầu thì lãi nhiều :D

Tổng số nông dân: 150 người.
Nông dân mới: 150 người.
Thanh toán tất cả: $ 0,00.
Thanh toán trợ cấp: 3.404,00 chà.

pro tính toán chưa thế> bao nhiều ngày thì hoàn vốn nhỉ
em này thuộc dạng dài ngày. Tính toán chắc mệt mỏi lắm :D

Tính lãi xuất:
Gà :1.6% /ngày
Lợn :1,6% /ngày
Dê :1.44% /ngày
Cừu :1,52% /ngày
Bò : 1,54% /ngày
Tái đầu tư 40% , Rút về 60%

Thì cũng khoảng gần 3 tháng mới rút đủ vốn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week