Matrix [Nông Trại] fermandia.ru - đầu tư lâu dài, lãi suất vĩnh viễn

Status
Not open for further replies.
đã giới thiệu cho 1 thằng bạn đăng ký theo link của mình, nó đã dep tiền vào hơnn 1ngày rồi mà sao minh không có 10% giao dịch của nó nhỉ?

vì bạn ko có dep tiền vảo trước , nên nó ko cho tài khoản fee , khó ăn tiền của nó lắm
ko dep cũng vẫn đc tiền ref có điều nếu dep = WMR thì phải đợi nó update , và nhiều khi tưởng là ref cho mình rồi nhưng thật tế là ko đk theo link ref . Giống như buihoang ko có trong list ref của mình :)

ko dep cũng vẫn đc tiền ref có điều nếu dep = WMR thì phải đợi nó update , và nhiều khi tưởng là ref cho mình rồi nhưng thật tế là ko đk theo link ref . Giống như buihoang ko có trong list ref của mình :)
đúng là mình không đăng ký theo link của bạn, mình đăng ký trên 1 forom khác, nhưng họ đem con bỏ chợ nên fải lên gugồ seach dc trang này, hôm qua ngồi tính đang định đầu tư vào khoảng 2500rub thì sau 80 ngày là hoàn vốn, nhưng chỉ biết cách dep = wmr, tớ đã gửi cho ADM 1 mail = tiếng nga nhờ gugồ dịch, nhưng chưa có phản hổi :v

Đã ref và dep thử 6 rup
Send tiền cho nó qua wmr thì bao lâu sẽ có vậy chủ thớt?
cậu comment thế này mình nghĩ là cậu ref cho mình :)
Chắc bạn cậu cũng giống cậu :) Còn nếu ref theo đúng link thì sẽ làm ref của cậu :)

uhm cảm ơn ông. đầu tư ghê nhỉ. 1 ngày thu lại hơn 200k! ghê thật!
mà site này bỏ cổng payeer rồi , cậu có thể nạp bằng tiền bằng visa, marter card , PM , WMZ (ex qua WMR) :)

Hi captchater.What you think about Fruit-Lands.ru ?
Rất tiếc! Google Chrome không thể tìm thấy fruit-lands.ru

Ý của bạn là: fruitlands.org

I can not connect to Fruit-Lands.ru should not be able to comment on it :(

bác thớt này ghê thật
site nào của nga cũng đứng đầu về giới thiệu ref hết
ăn tiền ref ko cũng đủ mua heo và gà rùi, đầu tư làm j

bác thớt này ghê thật
site nào của nga cũng đứng đầu về giới thiệu ref hết
ăn tiền ref ko cũng đủ mua heo và gà rùi, đầu tư làm j
:D bỏ thời gian ra tìm kiếm thông tin site rồi mang về thôi có gì ghê đâu cậu :D
Ăn tiền ref thì phải chịu trách nhiệm về lãi suất cho ref cũng như phải support cũng mệt lắm đấy :)

:D bỏ thời gian ra tìm kiếm thông tin site rồi mang về thôi có gì ghê đâu cậu :D

Ăn tiền ref thì phải chịu trách nhiệm về lãi suất cho ref cũng như phải support cũng mệt lắm đấy :)

DEP tiền thế nào cậu hướng dẫn phát nèo..........? Đếch biết DEP thế nào..... % REF là nhiêu thế để biết đg còn kiếm vài mem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week