Warning norival1992 Scam kiểu mới

Status
Not open for further replies.
mua 1 lần mà tởn tới già :))
lúc đầu thì không thể đăng nhập đc cứ báo sai pass mãi, xong phải cài lại hđh
khi sử dụng thì :v
vps 9,5$ mà treo hitleap không nỗi :))))))
chuẩn đấy, treo hitleap xong muốn đơ rồi, ý kiến thì cậu ấy bảo là mua con cao hơn, lol!

lol, không cần phải comment và đã ngủ xong 1 giấc ngon lành ":>

Vấn đề chẳng có gì. Trong nội dung có ghi rõ, không giải quyết vụ mất password. Và hệ thống tự động 100% và trong panel có nút reinstall, đã bỏ chi phí support để tối ưu chi phí VPS thì tại sao bạn yêu cầu support bên mình giải quyết cho bạn trong khi chức năng vẫn thù lù trước mắt. Các chức năng hoàn toàn free và chất lượng VPS net tận 3Gbit.

Còn tiện thể, mấy bạn treo tool hitlead thì các bạn có thể chọn vultr để treo nhé. Tụi nó là cloud nên VPS sử dụng ok lắm nhé.

Tiện thể các bác đang xài dịch vụ của e feedback hộ phát cho người dùng họ biết như thế nào nhé!
EM sẵn sàng tặng các bác voucher giảm giá 15% để sử dụng nhé!

VPS cùng loại của bạn được test như thế này nè nhé :)
https://mmo4me.com/threads/vps-chin...kmt8-vps-gia-1-59.229679/page-66#post-4919850

Thân chào và cảm ơn các bạn :">

Last edited:
mình đang xài vps của bác này, thấy bán hàng rất ok nhé, support cũng ok luôn , nói chung là 9/10... ( vứt e coupon 15% thì cho 10/10 mà pay hết vps tháng này rồi, sang tháng sau dícount 15% cho e đó ) :D:D:D

lol, không cần phải comment và đã ngủ xong 1 giấc ngon lành ":>

Vấn đề chẳng có gì. Trong nội dung có ghi rõ, không giải quyết vụ mất password. Và hệ thống tự động 100% và trong panel có nút reinstall, đã bỏ chi phí support để tối ưu chi phí VPS thì tại sao bạn yêu cầu support bên mình giải quyết cho bạn trong khi chức năng vẫn thù lù trước mắt. Các chức năng hoàn toàn free và chất lượng VPS net tận 3Gbit.

Còn tiện thể, mấy bạn treo tool hitlead thì các bạn có thể chọn vultr để treo nhé. Tụi nó là cloud nên VPS sử dụng ok lắm nhé.

Tiện thể các bác đang xài dịch vụ của e feedback hộ phát cho người dùng họ biết như thế nào nhé!
EM sẵn sàng tặng các bác voucher giảm giá 15% để sử dụng nhé!

VPS cùng loại của bạn được test như thế này nè nhé :)
https://mmo4me.com/threads/vps-chin...kmt8-vps-gia-1-59.229679/page-66#post-4919850

Thân chào và cảm ơn các bạn :">

OK ! bạn coi lại cái đoạn chat trên YH . Khi mình hỏi vậy giờ làm thế nào ? sao bạn ko nói là mình có thể tự reinstall ? Đây là do cách nói của bạn không minh bạch, rõ ràng , mập mờ

OK ! bạn coi lại cái đoạn chat trên YH . Khi mình hỏi vậy giờ làm thế nào ? sao bạn ko nói là mình có thể tự reinstall ? Đây là do cách nói của bạn không minh bạch, rõ ràng , mập mờ
Trên đoạn chat nó ghi lù lù kìa, ông bạn nóng tính quá làm việc rối mù lên

Ông Bán thì hướng dẫn rõ luôn cho người ta, cứ bảo tự động 100% -> cái này dân kinh doanh nó gọi là tinh tướng. Đã support thì cứ xem như khách hàng không biết gì, và cần hỗ trợ. Có vấn đề gì đâu, không mất thời gian mấy còn được cảm tình!

no là trade mà bạn còn biểu đóng bảo hiểm mới được giới thiệu dịch vụ, nên nó đá đểu bạn.
:)) mịa không cần phải reinstall vẫn có thể chaned password khi mất pass 1 cách bình thường nhé. Chẳng qua thằng norrival nó lười hoặc chính nó cũng ko nắm đc cpanel :)).. sang bên tớ sài nhé support đầy đủ 24/7 luôn
edit lại chữ ký nhé bạn, chưa đóng bảo hiểm thì không được quảng cáo bán vps đâu
Mình bảo @doanhtien mà có bảo ổng đâu

edit lại chữ ký nhé bạn, chưa đóng bảo hiểm thì không được quảng cáo bán vps đâu
Mình bảo @doanhtien mà có bảo ổng đâu
Tớ cũng dek hiểu hai ông thế nào mà ông nói gà bà nói vịt. Nói chung bó tay, chắc nhầm lẫn do hôm qua ông ý nhậu xỉn

Trên đoạn chat nó ghi lù lù kìa, ông bạn nóng tính quá làm việc rối mù lên

Ông Bán thì hướng dẫn rõ luôn cho người ta, cứ bảo tự động 100% -> cái này dân kinh doanh nó gọi là tinh tướng. Đã support thì cứ xem như khách hàng không biết gì, và cần hỗ trợ. Có vấn đề gì đâu, không mất thời gian mấy còn được cảm tình!

Bạn xem lại log đi, mình có huớng dẫn bạn cách reinstall lại VPS cụ thể mà.
http://prntscr.com/8a4ypf

Trên mmo, chưa ai cung cấp loại hàng net 3Gbit như bên mình nhé :)

thì từ đầu bảo ông kia vào cpanel reinstall lại, chắc chưa được 5s đã xong, mà không có vụ lùm xùm như này!

do lúc đầu bạn nói lấy tiền lúc sau mới hướng dẫn tại sao b ko hướng dẫn lúc đầu luôn chứ chat chit làm gì mà dài dòng vậy , phải chi lúc đầu b nói luôn có phải nhanh gọn hơn ko

thì từ đầu bảo ông kia vào cpanel reinstall lại, chắc chưa được 5s đã xong, mà không có vụ lùm xùm như này!

do lúc đầu bạn nói lấy tiền lúc sau mới hướng dẫn tại sao b ko hướng dẫn lúc đầu luôn chứ chat chit làm gì mà dài dòng vậy , phải chi lúc đầu b nói luôn có phải nhanh gọn hơn ko

Mình có bảo bạn đó là hệ thống có hỗ trợ hết

-> bạn đó bảo làm dùm thì mình mới bảo là cái này không hỗ trợ được.
-> phải trả lời đúng từng câu của khách hàng chứ ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week