Warning norival1992 Scam kiểu mới

Status
Not open for further replies.
Mình có bảo bạn đó là hệ thống có hỗ trợ hết

-> bạn đó bảo làm dùm thì mình mới bảo là cái này không hỗ trợ được.
-> phải trả lời đúng từng câu của khách hàng chứ ....

Trời cậu thiêtj thà vậy , thì nói luôn là trong cp quản lý có reinta b vô đó reinta lại nói 1 cậu như vậy cho khoẻ

lol, không cần phải comment và đã ngủ xong 1 giấc ngon lành ":>

Vấn đề chẳng có gì. Trong nội dung có ghi rõ, không giải quyết vụ mất password. Và hệ thống tự động 100% và trong panel có nút reinstall, đã bỏ chi phí support để tối ưu chi phí VPS thì tại sao bạn yêu cầu support bên mình giải quyết cho bạn trong khi chức năng vẫn thù lù trước mắt. Các chức năng hoàn toàn free và chất lượng VPS net tận 3Gbit.

Còn tiện thể, mấy bạn treo tool hitlead thì các bạn có thể chọn vultr để treo nhé. Tụi nó là cloud nên VPS sử dụng ok lắm nhé.

Tiện thể các bác đang xài dịch vụ của e feedback hộ phát cho người dùng họ biết như thế nào nhé!
EM sẵn sàng tặng các bác voucher giảm giá 15% để sử dụng nhé!

VPS cùng loại của bạn được test như thế này nè nhé :)
https://mmo4me.com/threads/vps-chin...kmt8-vps-gia-1-59.229679/page-66#post-4919850

Thân chào và cảm ơn các bạn :">
Vultr treo Hitleap cho nó bắn bay đầu, đã thử và bị bắn nát sọ:rolleyes:
Còn NET 3Gbps thì cũng xáì không hết, cứ 1Gbps đã chạy phà phà

do lúc đầu bạn nói lấy tiền lúc sau mới hướng dẫn tại sao b ko hướng dẫn lúc đầu luôn chứ chat chit làm gì mà dài dòng vậy , phải chi lúc đầu b nói luôn có phải nhanh gọn hơn ko
Đơn giản là bác ấy muốn kiếm chút đỉnh tiền cafe

Vultr treo Hitleap cho nó bắn bay đầu, đã thử và bị bắn nát sọ:rolleyes:
Còn NET 3Gbps thì cũng xáì không hết, cứ 1Gbps đã chạy phà phà
treo mãi có sao đâu :v

Đơn giản là bác ấy muốn kiếm chút đỉnh tiền cafe

Trong policy có ghi rõ nhé! Không xử lý software. Bạn yêu cầu là software -> bên mình không giải quyết chỉ huớng dẫn - muốn bên mình xử lý thì thì upgrade plan management lên nhé!

Hi
Đầu tiên cho tôi sorry @norival1992 vì tôi không sử dụng VPS của bạn, không biết có chức năng auto reinstall trong panel. Tôi chỉ dựa trên lời bạn chat. Đây là lỗi của tôi.
Nhưng qua cách bạn support thì thấy bạn có vẻ máy móc quá. Bạn chỉ cần nói một câu,hoặc ghi thẳng trong topic. Khi mất password, không thể forgot pass, chỉ có thể auto reinstall HDH trong cpanel thì mọi việc không dẫn đến hiểu lầm cho cả 2
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week