Ô tô bớt hót mới nhất hiện nay

theo mình đánh giá 2 soft như nhau.nhưng của bạn tốn tiền
Đối thủ số 1
của Buxhost v3.9
Thời gian vừa qua BuxHost đã nâng cấp lên mức bảo mật cao nhất từ trước đến nay ! Tất cả các tool có và tồn tại lâu nay trên các diễn đàn, các mạng internet đều đồng loạt không hoạt động được !...
Trong đó bao gồm tool nước ngoài như : AutoClicker, Multiclicker, script autoclick, Click4Fun....
Tool Việt Nam cũng không nằm trong ngoại lệ : ví dụ như Buxhost của MMo84...
Sự thay đổi này thực chất vẫn trong tầm dự kiến và kiểm soát của Hội Auto, sớm muộn nó cũng sẽ xãy ra , tuy nhiên không thể tưởng tượng được mức độ tác hại của nó đối với giới MMO...Tất cả những tool hiện có đều bị xoá sổ hoàn toàn !
Đây là một tổn thất vô cùng lớn ...
Các chủ hội tập trung anh em chiến đấu rất bền bỉ không thể vượt qua được cú sốc này...đã lần lượt giải tán ! Tuy nhiên Hội Auto của chúng ta vẫn đứng vững, vẫn hiên ngang, vẫn là đối thủ số 1 của BuxHost.
Thực tế việc chúng ta dùng tool để qua mặt các site quảng cáo kiếm tiền chẳng hay ho gì...đó là một động thái lừa đảo, một chuyện đáng chê trách !...
Tuy nhiên ...không có lửa sao có khói ! Chúng ta đã bỏ quá nhiều thời gian công sức và tiền bạc để rồi bị hàng loạt site lừa đảo, bỏ chạy và biến mất....đó là nguyên nhân dẫn đến chúng ta bị buột phải dùng một cái gì đó để đối phó, giảm thiểu thiệt hại và để kiếm tiền ! Không ai có thể trách chúng ta được...
Người âm thầm đứng sau lưng chúng ta, là linh hồn của Hội Auto, đó là em nghe.huavan, em đã kiên trì viết nên hàng loạt sản phẩm cho Hội, không tính toán ...không vụ lợi...không ..không tất cả ! Có chăng...đó là mồ hôi.. là những đêm trường thức trắng, đơn độc một mình với phương án, giải thuật, tính toán để có được chương trình tuyệt vời :

EarnBuxhost Ultimate Buid 18082011

Xin chúc mừng tất cả !
Chúc mừng những anh em hội viên và những người sáng lập ra Auto Hội, bây giờ chính là Hội Auto Ultimate
EarnBuxhost Ultimate ngay vào thời điểm này chính là công cụ độc nhất vô nhị ! Là đối thủ số 1 của BuxHost, là người hùng đem tiền rót về túi chúng ta !...
BuxHost bắt chúng ta click bằng tay ...ta click bằng máy !
BuxHost xen kẻ giá trị ads lộn xộn... ta sắp xếp lại rõ ràng !
BuxHost ăn gian mất tiền ads mỗi khi ta click nhầm....tool của ta click chính xác tuyệt đối !
Nhiều ... và nhiều nữa ...!
Tuy nhiên...
Để hạn chế tool bị nước ngoài phát hiện sửa lỗi sẽ làm tê liệt và bị xoá sổ như lần trước, vì sự an toàn tuyệt đối tool chúng ta đã được nâng cấp lên hệ thống bảo mật rất cao !
Chỉ có những người đang sống và làm việc tại quê hương mớí sử dụng được ! Với người nước ngoài thì tool sẽ trở thành software vô giá trị.
Rất xin lỗi ! Xin lỗi tất cả những người con của Tổ Quốc đang sinh sống và làm việc tại các quốc gia trên toàn thế giới ! Hãy vì lợi ích MMO Việt Nam chấp nhận chịu thiệt thòi so với các bạn khác, sự hy sinh nhỏ của các bạn sẽ góp phần to lớn cho MMO Việt Nam !
Một lần nữa chúng ta hân hoan nghêng đón người hùng của Hội :

EarnBuxhost Ultimate Buid 18082011

-----------------------------------------------------------------------------------------

Mình thấy Buxhostpro của bác mmo84 xuống cấp trầm trọng mà bác ấy không chịu nâng cấp gì hết. Các site scam thì không cập nhật, list site của bác ấy scam hơi bị nhiều. Click lúc đựoc lúc không. Mình phái mất hơn 5 tiếng để click liên tục 80 site vừa mất công sức và tốn thời gian. Vì vậy nên mình leech auto này cho các bạn xài. Có thể có một số bạn chưa biết. Sau một thời gian sử dụng mình thấy như sau:

-Click 100 site chỉ trong 30ph, vừa auto vừa chat chit xem phim thoải mái.
-Không có hiện tượng dừng khi auto, vì đã loại bỏ các khả năng này
-Rất nhẹ khi sử dụng
-Yếu điểm: quản lí site quá tệ, không có tự động hoàn toàn, vẫn chưa tự động đọc mail. Mình nghĩ tại tác giả dấu nghề thôi. Mình đã hoàn thiện phần mềm này nhưng tại code có liên quan đến người khác nên mình không thể cho các bạn dùng được.

Bản này trial 7 ngày, còn bạn nào muốn xài ko mất phí và mãi mãi thì pm nick mình nhé. Yh: demoxuansang

Linkdown: http://www.mediafire.com/?8uck3x410f13dfb

Các bạn đọc cho kĩ nhé...Mình chỉ leech nguyên gốc...Nói chung phần mềm thì ngon...click nhanh...nhưng bài viết thì mình đã cãi nhau với thằng admin bên đó rồi...anh em phang lê nhiệt tình đi...cái gì xài tốt ta vẫn cứ xài

Mình khuyên các bạn nên xài thử rồi hày nhận xét. Mình thấy nó tiết kiệm khá nhiều thời gian. Mình chỉ muốn tốt cho ae ^^...Có thể kiếm được nhiều tiền hơn...

Nhận ref luôn nhé. Được cập nhật hơn 50 site bux uy tín hằng ngày. Hỗ trọ tool, reback, thưởng...pm yh e nhé

Mình đã thử, nhưng chỉ mở được 1 trang. Muốn mở những trang trong danh sách của mình thì phải làm thế nào ? Cứ mỗi lần mở thì phải mở file site.ini thay đổi thông tin trong đó à ? Bác nào rành chỉ giúp với !
Ô tô này chạy tốt. Nhanh. Lỗi chưa gặp.

mình có check thử rồi nhưng ko biết có đúng cách ko...để xài bắt buột lúc vào phải đăng nhập gõ capt...cho mỗi trang...cái này hơi mệt cho 8d,phần click châm được 9.5d
tool của bác mmo84 thì có trang lưu trang ko.nên cũng đỡ được vài trang.cho 9d.....nhưng mà có khi chạy bị đơ...dừng lại ko chạy nữa cho 8,5d
cộng lại hai bên bằng nhau...
nếu bạn có thể khắc phục lưu sẵn và khỏi gõ capt khi login thì mình ủng hộ hết mình
nói chung nếu ai mà có thể vết được pm nào chạy 100sitel liên tục,,,
đi làm gì đó khoảng 2 tiếng sau click xong là mình ủng hộ hết mình
Sao mà như nhau được...xài rồi hãy nói...ai xài rồi thì họ đều cảm ơn mình cả ^^...yên tâm đi...tool mmo84 sắp đi rồi...bị mắng vốn quá trời :D

mình có check thử rồi nhưng ko biết có đúng cách ko...để xài bắt buột lúc vào phải đăng nhập gõ capt...cho mỗi trang...cái này hơi mệt cho 8d,phần click châm được 9.5d
tool của bác mmo84 thì có trang lưu trang ko.nên cũng đỡ được vài trang.cho 9d.....nhưng mà có khi chạy bị đơ...dừng lại ko chạy nữa cho 8,5d
cộng lại hai bên bằng nhau...
nếu bạn có thể khắc phục lưu sẵn và khỏi gõ capt khi login thì mình ủng hộ hết mình
nói chung nếu ai mà có thể vết được pm nào chạy 100sitel liên tục,,,
đi làm gì đó khoảng 2 tiếng sau click xong là mình ủng hộ hết mình

bạn nói sai rồi...lưu trang thì cái nào cũng lưu...tùy trang nó cho mình lưu lâu hay không...tại vì đều dùng IE cả...Bác phải sử dụng manager để lưu và quản lí trang, muốn click trang nào, nhấp chuột 1 cái là đựoc, mình chơi 1 lần tầm 30 site...click 30 cái rồi để nó chạy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back