Help Offer, android, ios, ppd, gpt sắp đến thời kỳ tan nát.

Status
Not open for further replies.
Ai ăn đc cứ ăn. Ai ko ăn đc thì nghỉ ko thì tìm hướng đi mới. Vốn dĩ cuộc sống nó là như vây.
Đây là hệ luỵ của thời hoàng kim Chít offer. Nhao nhao vào off. Giờ nó nát là bt chả có gì là mới mẻ cả.

Ai ăn đc cứ ăn. Ai ko ăn đc thì nghỉ ko thì tìm hướng đi mới. Vốn dĩ cuộc sống nó là như vây.
Đây là hệ luỵ của thời hoàng kim Chít offer. Nhao nhao vào off. Giờ nó nát là bt chả có gì là mới mẻ cả.
Cau nay noi chi duoc cai chuan.

Lúc ăn thì im im ,chết 1 tí thì lại lên đây này nọ là sao ta :D Cứ xem như đây là trận Đại Hồng Thủy làm mới thế giới đê :D Hôm qua vừa xem phim Con tàu Noah có lẽ thế giới offer cũng cần 1 cuộc thanh lọc như vậy :D

Chuyển qua REAL traffic đi. À, hiện mình đang cần một pro có NET hợp tác mần ăn :) REAL TRAFFIC đàng hoàng nhé, tiện thể ké top tìm luôn. Đảm bảo nguồn off rất sạch và rate đẹp :)

Chuyển qua REAL traffic đi. À, hiện mình đang cần một pro có NET hợp tác mần ăn :) REAL TRAFFIC đàng hoàng nhé, tiện thể ké top tìm luôn. Đảm bảo nguồn off rất sạch và rate đẹp :)
Real traffic ppd thì còn đc , chứ real mobi thì chơi ntn ? Tạo web hay tạo app ???

Real traffic ppd thì còn đc , chứ real mobi thì chơi ntn ? Tạo web hay tạo app ???
web cũng được mà app cũng ok cậu. mình mở site solo ngày nào cũng có 1 2 lead real traffic. real cũng đâu phải chỉ có web hay app cậu :) cậu có thể mở một net với mục đích chơi real traffic cũng ok thôi. vn mình không thiếu mấy net real traffic đâu cậu

web cũng được mà app cũng ok cậu. mình mở site solo ngày nào cũng có 1 2 lead real traffic. real cũng đâu phải chỉ có web hay app cậu :) cậu có thể mở một net với mục đích chơi real traffic cũng ok thôi. vn mình không thiếu mấy net real traffic đâu cậu
web của bạn về android hay ios ???

real traffic là lâu dài và chuẩn nhất...cụ nào mới thì đừng có chơi mấy cái hình thức vớ vẩn bên trên, nếu mà không có real traffic

nát ư thôi ráng băm táp vài chục $/ngày cho nó nát luôn :p

3 năm trước đã từng có 1 bài như vậy...thế mà offer vẫn tồn tại đến dc ngày hôm nay :v suy nghĩ thoáng đi ông bạn ^^

Mình đang thắc mắc về mục đích tạo bài viết NTN

cái này còn ăn đc hk nhỉ?

Mình đang thắc mắc về mục đích tạo bài viết NTN
mình không có mục đích gì cả, chỉ đơn giản là chia sẻ tình hình kiếm tiền hiện nay thôi, thấy nó khó hơn ngày trước thì mình nói vậy. còn ai ý kiến gì thị kệ chứ bạn, mỗi người có 1 suy nghĩ khác nhau mà, mình muốn các bạn chia sẻ hết lên đây cùng mình thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week