Ask Offer Non-incent

Status
Not open for further replies.

onemore1

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Mọi người có thể cho mình được hỏi, trước giờ mình toàn làm off Incent, bây giờ có con off Non-Incent mình làm lead dc, có điều mình nghe nói offer Non-incent nguy hiểm lắm, Net check rất kĩ, nếu không bik cách làm thì dễ bị lock acc, vậy ai biết có thể chia sẽ cho mình cách làm off loại này được không?
Mình xin cám ơn!

viết bài lâu rồi chờ mãi mà k có ai trả lời, đọc dc reply của bạn mình mừng quá, cám ơn bạn nha ^^
mà bạn ơi, có thể cho mình hỏi rrs là gì không? và làm sao để có nó?

Tỷ lệ giữ "tay" người dùng... VD chơi game, hnay chơi, mai phải chơi tiếp, ngày kia chơi tiếp, tùy AM nó bảo bn ngày thì chơi = đó ngày :v

thường giữ lại mấy ngày thì đẹp ?
Tùy con offer yêu cầu, thường là 3 ngày, nhưng có con điên nó bắt 5-7 ngày cũng có :eek:

vậy các bạn cho mình hỏi là rrs đó mình có thể kiếm ở đâu?
rrs bạn phải tự lưu, tự chạy chứ ai chạy hộ mà kiếm

làm no-incent thì cần tỷ lệ crv,rrs theo yêu cầu . mấy tool click và rrs thì có tên Quang Vũ trên facebook bán, tool dùng khá ổn định, tool giá cũng phải chăng. Cái chính khi chiến no-incent là nguồn ip để chạy click, cái này mới căng

bạn cho mình xin link facebook của người bán tool dc k, mình tìm trên facebook mà nhiều tên giống nhau chả bik cái tên nào,
mà cần tỉ lệ click bao nhiêu vậy bạn, 10 click 1 lead có dc k? chứ mình thấy mấy con off non-incent giá tiền cao mà mình k tận dụng làm nó dc thì cũng tiếc phải k?

bạn cho mình xin link facebook của người bán tool dc k, mình tìm trên facebook mà nhiều tên giống nhau chả bik cái tên nào,
mà cần tỉ lệ click bao nhiêu vậy bạn, 10 click 1 lead có dc k? chứ mình thấy mấy con off non-incent giá tiền cao mà mình k tận dụng làm nó dc thì cũng tiếc phải k?
tỷ lệ crv do site đó quy định thôi bạn, đa số là dưới 10%, rrs trên 20%

mình xem cái tỉ lệ đó ở đâu bạn, mình tìm trong site mà k bik nó trốn chỗ nào nữa, tìm k thấy

mình xem cái tỉ lệ đó ở đâu bạn, mình tìm trong site mà k bik nó trốn chỗ nào nữa, tìm k thấy
1 số site nó sẽ có thông tin các tỷ lệ ở con camp, 1 số không có thì pm admin để hỏi,vì nếu có tỷ lệ chung cho các camp thì nó sẽ không ghi . vd như site pub.adflex.vn nó có ghi tỷ lệ RRS, NRU ở mỗi con camp, crv thì chung thì phải 5-10%

ở site mà con off yeu cầu, thì con off mà bạn preview đó :
ví dụ con off keu vậy nè :
Day 2 retention rate is less than 20%, we won't pay it. If the Day 2 retention rate is between 20%-25%, we will pay 60%. If the Day 2 retention rate is above 25%, we will pay 100%.

bạn hiểu nghỉa nó là gì ko. cái này thì cần tool RRS

Last edited:
phiền bạn vui lòng dịch giúp mình với ^^, mình k hiểu rõ lắm, mà trong con off mình làm nó k ghi j cả bạn à, nó chỉ ghi thế này
"Converts on SOI. No incent. Traffic from USA only!"
mà SOI là j vậy mọi người?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162