Offer thực sự không dễ ăn,các newbie đừng ảo tưởng

Reactions
2,561
MR
0.000
Làm offer không khó , mà cái khó là ko biết làm offer bằng cách nào :eek:
like cho cậu :)
Có lẽ bác thớt chưa học hết về offer nên có vẻ chán nản về offer đến thế :)
Mjk chỉ có thể nói với cậu rằng offer thực sự rất khó đối với newbie còn nếu như bạn được 1 pro nào đó về offer đào tạo thì bạn sẽ cảm thấy thực ra offer rất dễ ăn và kiếm dc rất nhiều tiền ( nếu như tìm đúng sư phụ pro )
Có khi cậu học được rồi cậu lại bảo á đù sao nó dễ ẹc thế này mà lúc trước mjk không biết nhỉ mà lại phải bỏ tiền ra để học cái vớ vẩn này để mất tiền oan uổng thật :D :D

khicon9

Junior
Reactions
68
MR
0.000
Trong mmo4 này ! Mình Tuyển khá nhìu memb ! Chắc cũng đến con số 50 ! Nhưng chỉ giữ lại đc tầm hơn 20 ! Các bạn biết vì sao không ? Nhiều người vào group thường xuyên ảo tưởng về mức thu nhập thổi phồng của các đại gia offer ! Vào hấp thu + sub dạy ! Nhưng ngày làm việc 1,2 tiếng ! Các bạn đang kiếm thu nhập trên chính niềm tin của mình !:D:D Nhất là newbie ! Mình không nói ngoa ! Group mình cũng khá nghiêm khắc trong việc dạy dỗ và quản lý memb làm việc ! Ấy vậy mà vẫn thường xuyên tuyển phải toàn memb đâu đâu ! Nhìu ng cứ nghĩ có máy tính, có nối mạng là làm được ! Haizz ! Làm văn phòng mà cứ nghĩ làm thêm ! xác định 1 tháng làm không đủ tiền sock luôn! Không phải các bạn không có duyên mà các bạn quá ảo tưởng và nghĩ offer là 1 công việc khó làm ! Thực ra nó cực kỳ đơn giản ! Máy tính + mạng + thời gian làm việc + sự chăm chỉ cần cù học hỏi ! ;);)
nếu thiếu 1 trong 4 cái này thì đừng làm off chi cho mất thời gian
máy thì ai cũng có nhưng mạng dưới 8Mb thì đừng dấn thân vào chi nó load không nổi cái off luôn:mad: mà off nhiều cái giới hạn thời gian làm quá giờ ko đc lead:cool:.
2 cái kia thì tùy người

hekita

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Cứ nghĩ là nếu thấy khó mà bỏ cuộc thì sẽ chẳng bao giờ tìm hiểu lại dc nó nữa. Vì cảm giác " ngán " sẽ tác động đến lần sau. Còn nếu lập topic như vầy để than thở thì hãy cố gắng pm thật nhiều pro hoặc đọc thật nhiều topic để trau dồi kiến thức hơn.

Hãy đứng lên mà đi. Đừng có ngồi mà đợi ai đến giúp

Hãy tìm hiểu thật nhiểu. Sẽ thầy mỗi ngày lại "thân" với offer hơn

Mình làm thì bèo nhèo. 1 ngày cỡ 20$ thôi. Nhưng thấy yêu nó và đam mê nó

Đừng nên bỏ cuộc. Hãy Pm mọi người làm quen.

Cứ nghĩ là nếu thấy khó mà bỏ cuộc thì sẽ chẳng bao giờ tìm hiểu lại dc nó nữa. Vì cảm giác " ngán " sẽ tác động đến lần sau. Còn nếu lập topic như vầy để than thở thì hãy cố gắng pm thật nhiều pro hoặc đọc thật nhiều topic để trau dồi kiến thức hơn.

Hãy đứng lên mà đi. Đừng có ngồi mà đợi ai đến giúp

Hãy tìm hiểu thật nhiểu. Sẽ thầy mỗi ngày lại "thân" với offer hơn

Mình làm thì bèo nhèo. 1 ngày cỡ 20$ thôi. Nhưng thấy yêu nó và đam mê nó

Đừng nên bỏ cuộc. Hãy Pm mọi người làm quen.
cho yahoo làm quen cậu :oops::oops:

TongNhat

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình vẫn canh cánh mở 1 lớp học "TÌM KIẾM GOOGLE" cho newbie. Bạn đừng nghĩ là người ta bảo lên google là tìm đc, phải có mẹo cả đấy. Tìm kiểu này không đc phải tìm kiểu khác. Tìm kiếm Google mình tin chắc những bạn lập những TOP này là ko bít tìm rồi. Bạn đã bao giờ nghĩ tìm kiếm google cũng phải fake IP chưa. Hôm qua mình viết bài này. Rất nhiều bạn hỏi Fake IP để làm gì nữa.

Trên thực tế Google hiển thị từ khóa ở mọi quốc gia nhưng bạn chưa biết là google còn tính tóan về lãnh thổ, từ ngữ...vv

VD: Bạn muốn tìm từ "TÔI YÊU VIỆT NAM" bạn google gõ. Tất nhiên ở VN thì rất nhiều rồi, nhưng bạn thử FAKE IP US xem. Nếu có từ khóa đó các trang US sẽ hiện lên trên.

Còn nữa, bạn muốn có một bài hướng dẫn làm off, sao bạn ko lên google dịch rồi tìm với tiếng anh, tiếng trung quốc...vv Một khi VN chưa có HD thì nuớc ngòai cũng là lựa chọn tốt.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
like cho cậu :)
Có lẽ bác thớt chưa học hết về offer nên có vẻ chán nản về offer đến thế :)
Mjk chỉ có thể nói với cậu rằng offer thực sự rất khó đối với newbie còn nếu như bạn được 1 pro nào đó về offer đào tạo thì bạn sẽ cảm thấy thực ra offer rất dễ ăn và kiếm dc rất nhiều tiền ( nếu như tìm đúng sư phụ pro )
Có khi cậu học được rồi cậu lại bảo á đù sao nó dễ ẹc thế này mà lúc trước mjk không biết nhỉ mà lại phải bỏ tiền ra để học cái vớ vẩn này để mất tiền oan uổng thật :D :D
Đi học cao đẳng 3 năm đối với mình cung là 1 đìu vớ vẫn khi hoc roài cảm thấy chả ra môn gì , chả giúp được gì :D

langtu0nline

Hero
Verified
Reactions
281
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Quá là dễ ăn luôn :oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Ảnh chụp màn hình_2014-07-08_094053.png

Announcements

Today's birthdays