Verified by BQT Offline Forum MMO4ME Mừng Năm Mới

Chào các bạn!
Đến hẹn lại lên. Năm nay cũng như năm này ah ko năm rồi :D mình lại đại diện cho 1 số mem mmo của forum mmo4me đứng ra tổ chức buổi offline cuối năm và chào năm mới!
Thời gian Off: 17h Chủ nhật 1/2/2015
Chương trình thì vẫn như mọi năm nha các bạn!
đệt tó ghi chương trình như mọi năm
những người mới tham gia mmo năm nay làm sao biết mà đký đi @@

Nếu ko có gì hot thì dự HN ko có ma nào :D

Mấy bác MN off thì ở Vũng Tàu là lý tưởng nhất, mấy năm nay VT ... là thiên đường của đàn ông, và của ... thiếu phụ luôn

Nếu ko có gì hot thì dự HN ko có ma nào :D
Ờ ờ, khi nào ra HN đây bao 1 chầu Đồ Sơn ...
OFFLINE SG thì chúng nó đi đông, vì có ẹc mìn đi. Chúng nó đi tạo mối quan hệ để đc đóng BH, chứ HN có cờ hó nào .. Đi tốn công tốn tiền. Mod miếc giờ cũng thường thôi :oops:

Ờ ờ, khi nào ra HN đây bao 1 chầu Đồ Sơn ...
OFFLINE SG thì chúng nó đi đông, vì có ẹc mìn đi. Chúng nó đi tạo mối quan hệ để đc đóng BH, chứ HN có cờ hó nào .. Đi tốn công tốn tiền. Mod miếc giờ cũng thường thôi :oops:
giờ tạo quan hệ xxx thì được chứ đóng bảo hiểm ai tin nữa pa

giờ tạo quan hệ xxx thì được chứ đóng bảo hiểm ai tin nữa pa
Thế mới bảo ngay từ đầu là đi offline hn xem có bạn nữ nào cần nhận sư phụ ko thì check hàng :v
Thấy mấy chị em captcha nhiều hỏng mắt hỏng tay hòng bàn phím nên thương ... Phá lệ nhận 2-3 nữ đệ tử tại HN :rolleyes:

2 ông Đốc tờ và Phố Núi ko có phá topic người ta nha :D:D

Thế mới bảo ngay từ đầu là đi offline hn xem có bạn nữ nào cần nhận sư phụ ko thì check hàng :v
Thấy mấy chị em captcha nhiều hỏng mắt hỏng tay hòng bàn phím nên thương ... Phá lệ nhận 2-3 nữ đệ tử tại HN :rolleyes:
nhân em đê :3 e bay ra HN bái kiến bác! em là nam ợ :(

mún đi mà thu nhập nghèo nàn quá nên chẳng dám vác mmặ đi:confused::confused:

toàn mấy a lớn lớn.... sao ko tổ chức trên núi đi ăn thú rừng phải hay hơn ko......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week