Verified by BQT Offline Forum MMO4ME Mừng Năm Mới

cái này off ở cái xó nào thế sao ko thấy địa điểm vậy

Muốn đi, mà chả quen biết ai. cảm thấy buồn....vì tham gia lâu k quen biết dc nhiều người, chưa gặt hái dc gì từ mmo
Tủi :(

đóng nhiêu $ đấy thớt ơi ???
Ko có chi phí cụ thể! Xong chầu nào thì hùng $ lại trả chầu đó! Tránh trường hợp 2 năm trước có member đi OFF mà ko đưa tiền ra trả!

hà nội có ọp không nhờ ? ^^
Off luôn nhé!

cái này ở đâu vậy ?
Thành Phố Hồ Chí Minh

khi nào tao ra HNI gọi mi đi cafe, giờ ni HNI lạnh teo chim
Mình, Ruavietgroup ra HN nè! Bạn có tiếp ko?

Ờ ờ, khi nào ra HN đây bao 1 chầu Đồ Sơn ...
OFFLINE SG thì chúng nó đi đông, vì có ẹc mìn đi. Chúng nó đi tạo mối quan hệ để đc đóng BH, chứ HN có cờ hó nào .. Đi tốn công tốn tiền. Mod miếc giờ cũng thường thôi :oops:
2 Năm rồi admin ko đi năm nào hết! Đi cho vui thôi chứ tạo mối quan hệ thì ít lắm!

Bữa đó gặp nhau chúng ta phải làm mặt ngầu @vgroupbosskiet
Chắc rồi Assmin mập! Haha

Ko có chi phí cụ thể! Xong chầu nào thì hùng $ lại trả chầu đó! Tránh trường hợp 2 năm trước có member đi OFF mà ko đưa tiền ra trả!

Off luôn nhé!

Thành Phố Hồ Chí Minh

2 Năm rồi admin ko đi năm nào hết! Đi cho vui thôi chứ tạo mối quan hệ thì ít lắm!

thế thì ngon rùi ^^

Off luôn nhé!

Thành Phố Hồ Chí Minh

Minh ra hà nội nè :3 :3

Chào các bạn!
Đến hẹn lại lên. Năm nay cũng như năm này ah ko năm rồi :D mình lại đại diện cho 1 số mem mmo của forum mmo4me đứng ra tổ chức buổi offline cuối năm và chào năm mới!
Thời gian Off: 17h Chủ nhật 1/2/2015
Chương trình thì vẫn như mọi năm nha các bạn!

Scammer được đi không mày

Cái này trong Nam hưởng ứng nhiệt tình vì dân trong đó thoáng tính và hòa đồng chứ ngoài Bắc mọi người cứ lạnh lạnh, đi đâu cũng suy tính thiệt hơn, người thì lại nhát quá, sợ này sợ kia, ngại này ngại nọ.

Cái này trong Nam hưởng ứng nhiệt tình vì dân trong đó thoáng tính và hòa đồng chứ ngoài Bắc mọi người cứ lạnh lạnh, đi đâu cũng suy tính thiệt hơn, người thì lại nhát quá, sợ này sợ kia, ngại này ngại nọ.
Thật vậy ah? :confused: VẬy chắc cuối tháng ra Bắc chơi ko ai tiếp đón rồi!

toàn 7x 8x
mình mà đi thì ngồi 1 xó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week