Ông bà già ép cưới Vợ =>Anh em giúp tôi với :(( :(( :((

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Năm nay đã 24 tuổi rồi,nhưng tính vẫn trẻ con,thất nghiệp,chưa tìm được người yêu mà ông bà già thúc ép lấy vợ bằng được,mấy hôm nay ông bà già đi đánh tiếng gạ hỏi vợ cho tôi=> Lo lắng,bối rối quá :(( ,cưới người mà mình không biết mặt mũi ra sao,không có tình cảm gì :((.Anh em nào đã từng trải hay hặp tình huống trên xin cho tôi 1 lời khuyên! => Giờ lúc nào cũng lo lắng,hồi hộp

Sướng....................................
Mình:
+ 24 tuổi
+ Công việc ổn định gần 2 năm nay
+ Thu nhập ổn định
+ Bạn gái quen hơn năm nay - công việc ổn định
+ Gia đình nói 2 năm nữa mới đi hỏi vợ cho :)) :)) :))

Last edited by a moderator:
vui nhĩ thì cứ đi chơi với người ta nếu hợp thì ok, không đc thì thôi ... mà 24 tuổi chưa có việc làm ổn định mà bị ep cưới vợ, chắc ông bà thèm ẵm cháu lắm đó. ^^!

vui nhĩ thì cứ đi chơi với người ta nếu hợp thì ok, không đc thì thôi ... mà 24 tuổi chưa có việc làm ổn định mà bị ep cưới vợ, chắc ông bà thèm ẵm cháu lắm đó. ^^!
Đúng đó nhà con một!!!Ông bà già bắt cưới sớm rồi lo làm ăn :(

Năm nay đã 24 tuổi rồi,nhưng tính vẫn trẻ con,thất nghiệp,chưa tìm được người yêu mà ông bà già thúc ép lấy vợ bằng được,mấy hôm nay ông bà già đi đánh tiếng gạ hỏi vợ cho tôi=> Lo lắng,bối rối quá :(( ,cưới người mà mình không biết mặt mũi ra sao,không có tình cảm gì :((.Anh em nào đã từng trải hay hặp tình huống trên xin cho tôi 1 lời khuyên! => Giờ lúc nào cũng lo lắng,hồi hộp

mới kheo bồ mà bác ???????????????????????

Hum wa topic của HoangHung về vụ chia tay bạn gái, hum nay mọc lên topic này????
Câu view ak???
Nếu bạn ở Hà Nội 1 tháng nữa xin mời đến dự đám cưới của tôi

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

mới kheo bồ mà bác ???????????????????????
Đó là hình em gái thôi,người yêu đâu ra :(

Sướng....................................
Mình:
+ 24 tuổi
+ Công việc ổn định gần 2 năm nay
+ Thu nhập ổn định
+ Bạn gái quen hơn năm nay - công việc ổn định
+ Gia đình nói 2 năm nữa mới đi hỏi vợ cho :)) :)) :))
hâm mộ bác này này ;;)

:(( Có vợ sẽ ra sao nhỉ :( =>Cuộc sống tự do tự tại sẽ không còn:((

1 có vợ phải nghĩ khác đấy , chăm kiếm tiền xây dựng sau này , lấy vợ về vợ quản đi đâu tý là nó hỏi A đi đâu , nghi ngờ , mà là chiều nó lắm đấy nhá :)) 1 tuần 3 phát đều đặn , mà lấy con nào yêu ấy chứ đừng lấy con nào mà bố mẹ sắp đặt sau này ko có HP đâu

anh em té đi. trúng mưu câu view của chủ top rùi. đá lên phát cuối rồi sau đó không thèm ngó ngàng gì nữa :binhsua146:

lấy đi ;)) cứ lấy đi rồi biết ;)) hết đời rồi con ơi :))

cuộc sống hôn nhân thật sự quá phức tạp :)

PHú quý thì sinh lễ nghĩa :) Vậy kinh tế mà ko ổn định thì cũng chẳng thoái mái j :) lấy vợ rồi thì chăm chỉ mà cầy.

tớ lấy vợ đc 1 nam rùi :) 25t 1988 :) lấy xong ra ở riêng luôn, ko nhận đồng phụ cấp nào từ gia đình,

1 năm qua đi nợ thêm 20 triệu :))

1 có vợ phải nghĩ khác đấy , chăm kiếm tiền xây dựng sau này , lấy vợ về vợ quản đi đâu tý là nó hỏi A đi đâu , nghi ngờ , mà là chiều nó lắm đấy nhá :)) 1 tuần 3 phát đều đặn , mà lấy con nào yêu ấy chứ đừng lấy con nào mà bố mẹ sắp đặt sau này ko có HP đâu
Tại xấu trai,thất nghiệp nên chả dám yêu ai =>Con đường cuối cùng là ÚP sọt,đằng chấp nhận số phận vậy :((

Dạo này hết topic nhà nghỉ, người yêu, cưới vợ. Định làm j thế. Tui ở hà nội nè cưới t đến nhé ( ko có $ mừng đâu :D )

lấy đi ;)) cứ lấy đi rồi biết ;)) hết đời rồi con ơi :))

cuộc sống hôn nhân thật sự quá phức tạp :)

PHú quý thì sinh lễ nghĩa :) Vậy kinh tế mà ko ổn định thì cũng chẳng thoái mái j :) lấy vợ rồi thì chăm chỉ mà cầy.

tớ lấy vợ đc 1 nam rùi :) 25t 1988 :) lấy xong ra ở riêng luôn, ko nhận đồng phụ cấp nào từ gia đình,

1 năm qua đi nợ thêm 20 triệu :))
Lo lắng lắm con 1 mà mọi công việc ông bà già lo hết => Ra ở riêng chắc không đỡ nổi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week