Ông bà già ép cưới Vợ =>Anh em giúp tôi với :(( :(( :((

sao lại lập thêm 1 topic giống hôm bữa thể lee=))

sao mà giống trong kịch quá đi mất, có đìu nhân vật chính là nữ :)

Bảo với ổng bả là cho coi mắt trước khi cưới, và dâu là do ổng bả chọn, sau này có gì ko được trách (dâu làm biếng, hỗn hào...)

Nếu được con vợ đẹp, điện nước đầy đủ thì còn gì bằng =))

Bảo với ổng bả là cho coi mắt trước khi cưới, và dâu là do ổng bả chọn, sau này có gì ko được trách (dâu làm biếng, hỗn hào...)

Nếu được con vợ đẹp, điện nước đầy đủ thì còn gì bằng =))
Liệu có ổn không nhỉ :(

ối dời ơi :)) chưa có việc làm ổn định mà nghĩ đến cứoi vợ rồi á =))
cứoi về đẻ thêm 1 đống ngồi nhìn nhau :))

Liệu có ổn không nhỉ :(

Ra điều kiện đi:

1/ Giờ chưa có việc ổn định > cưới về ổng bả nuôi, sinh cháu ổng bả giữ ;;)

2/ Phải chọn người tốt tướng, đầy đặn, ko cao quá, thấp quá, nói chung ông nhìn thấy OK là được, ko OK thì ko cưới :D

3/ Sau này cho dù con dâu tốt xấu gì cũng ko được chửi :))

Lo làm gì, lựa con nào đẹp với ngực to một tí, về cứ quất tới, đêm đêm dọng cừ, cuộc đời còn gì sướng bằng :))

Ra điều kiện đi:

2/ Phải chọn người tốt tướng, đầy đặn, ko cao quá, thấp quá, nói chung ông nhìn thấy OK là được, ko OK thì ko cưới :D

Lo làm gì, lựa con nào đẹp với ngực to một tí, về cứ quất tới, đêm đêm dọng cừ, cuộc đời còn gì sướng bằng :))

Chuẩn ứ cần chỉnh, chỉnh là hỏng :|

Ra điều kiện đi:

Nghe song mà muốn lấy vợ luôn quá! Thế này thì bắt lấy bao nhiêu vợ cũng OK =))

Năm nay đã 24 tuổi rồi,nhưng tính vẫn trẻ con,thất nghiệp,chưa tìm được người yêu mà ông bà già thúc ép lấy vợ bằng được,mấy hôm nay ông bà già đi đánh tiếng gạ hỏi vợ cho tôi=> Lo lắng,bối rối quá :(( ,cưới người mà mình không biết mặt mũi ra sao,không có tình cảm gì :((.Anh em nào đã từng trải hay hặp tình huống trên xin cho tôi 1 lời khuyên! => Giờ lúc nào cũng lo lắng,hồi hộp
24 tuổi ^:)^ thoai mái đi tầm 30 cưới cho nó đẹp =))

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 02:04 AM ----------

Ra điều kiện đi:

yêu thieu cuong rồi đớ :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Mình cũng số lận đận: 24 tuổi, không người yêu, chưa việc làm, giống bác Dũng nè. Được mỗi cái là ông bà chưa bắt cưới :binhsua146:
Bác Dũng đi trước có gì chỉ bảo nhé :binhsua146:

cứ gặp đi ngon thì xúc luôn :))
ngày xưa ông bà ta chẳng phải có nhiều mối duyên là do mai mối chứ gì nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week