Ông bà già ép cưới Vợ =>Anh em giúp tôi với :(( :(( :((

bác lo làm ăn rồi cưới vợ sau cũng được mà.cưới về ko lo được thì gây nhau.tai họa con cái gánh hết,đầy rẫy ra đó,haizzz ngày xưa nuôi 9 đứa bằng 1 đứa bây giờ./.xiền ơi là xiền.tao ghét mày.nhưng tao lại cần mày để sống qua ngày đoạn tháng.hix

Chủ thớt ko mún cưới vợ chỉ cho 1 chiêu là ông bà già khỏi bắt cưới lun :"THIẾN" là xong:binhsua146:

lấy đi sao phải ngại ông anh , sướng thế kon gì bằng
lấy xong vẫn vào chat ở MMO4vn kiếm tiền nuôi vợ là sướng =))

Last edited by a moderator:
Phai minh duoc ep thi hay biet may

sướng còn gì nữa
tự dưng ở đâu cho mình luyện chim khỏi tốn tiền đi ngoài rồi còn gì nữa
vừa được lên mây vừa không mất tiền
:binhsua146: chúc cưới vợ đẹp

Biết đâu trúng gái gọi thì sao????:)

Cái mồm bác này độc nèh. Cơ mà biết đâu được đấy. Híc... Mình mồm cũng độc nữa... he he...:binhsua135:
p/s: Nhưng chắc hông có đâu, bố mẹ chọn cho mình mà... E Gay rồi nên hông biết bố mẹ có bắt cưới hông nhỉ... ha ha...

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

bác lo làm ăn rồi cưới vợ sau cũng được mà.cưới về ko lo được thì gây nhau.tai họa con cái gánh hết,đầy rẫy ra đó,haizzz ngày xưa nuôi 9 đứa bằng 1 đứa bây giờ./.xiền ơi là xiền.tao ghét mày.nhưng tao lại cần mày để sống qua ngày đoạn tháng.hix

Nói cái này có lý nè. Anh chị mình con nhà bác ấy... 2 bác cho cái gia tài cũng lớn. Nhưng thằng chồng ham chơi, con vợ suốt ngày mua sắm. Sinh 2 đứa đầu là gái, kiếm đứa thứ 3 con trai... Ăn chơi chác táng giờ nợ nần chồng chất... Phải bồng bế thằng nhỏ dzo SG lập nghiệp. Nghĩ mà thương mà tội cho thằng nhỏ. Mẹ nó càng ngày càng gầy.
Giờ thì mới biết là ntn? Trước đây sướng lắm, ăn chơi lắm mà.

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) vui quá, mới sáng đọc hay hơn truyện cười bên 24h

Cưới đi, chịu ko thấu thì lúc đó cho AE gởi 1 đứa... hay mỗi người góp giúp cho cái tay, chân.... :binhsua15:

thôi tôi xin ông lee88dung...ông mà chịu lấy vợ đấy...

24 tuổi lấy sớm vậy....
mà cứ hẹn hò đi gặp mặt đi ngố thế.....
gặp rồi đánh trống lảng về con ko thíck.....
tìm điểm iếu ng ta ra để trốn tránh ngố thế...

Xem mặt người iu đi bạn nếu ngon cơm xúc luôn bây giờ con gái khó kiếm lắm :binhsua163: 3 đứa đẹp thì 2 em bị mấy thằng Đài loan xúc mẹ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week