Ông U3838888 cũng bán tớ cái net banner mà tới 4tr, số tiền dư cũng ko thấy trả lại.

a4d

day nhe, to ke cho u38 nghe cau chuyen nay, ko tien len affpaying.com ma doc thu di nhe.
to lam cho a4d, cung lam lau oi, cach day 1 thang, to moi lam duoc giua thang thui, send cho no khoang 1k.
Nhung ma chi co 6 leads bi nha quang cao no complain, truoc tien no cut down con off do cua to.
to dung send traffic vi chi co 6 leads me no cut off cua to, sau do nha quang cao cut luon con off do cua a4d.
no banned to ngay lap tuc voi 1k mat trang luon. to len affpaying.com noi chuyen no cung ko them tra loi.
cai do cung pai chiu thui, biet lam sao bay gio, vi nha quang cao da ko thich traffic minh roi, toi gi no cho minh lam nua.

Ne, tao noi chuyen la dang hoang, thu nhat avis noi the la ko the co co so la chuyen doi paid tuan la die, vi neu traffic tot chang bao gio die cho du paid daily.
Thu 2, may bay cho no cheat ma no lead 4-6 lead trong 1 ip, o day la banner chu ko pai offerwall, sparkleads ko pai ksix hay offersrevenue. May bay cho no cheat nhu the ma con noi la bao hanh, tao ko hieu may bay cho no the ma noi bao hanh lam gi nua?
tao ko biet van de trach nhiem may quan ly cai gi.
nhung ma net paid tien oi, may teamview may xem cai gi? may noi tao nghe coi?
may dung co tuong chang ai biet gi, o day ai cung lam offers, tao noi ra thi so nguoi ta cuoi tao, nhung tao buc xuc nen moi noi.
tao chi muon noi vay, thuan mua vua ban, nguoi ta thich mua minh sell, cai do la may dung.
con chuyen account bi banned, may bao hanh ma may cung ko biet contact AM cho thang sparkleads de re-review lai cho no
May da lam chua vay, hay la may ko biet?
neu may ko biet thi con bao hanh cai gi nua, ma cu noi bao hanh o day?
con may noi mua cai laptop, the may ra the gioi di dong, mua cai laptop ve, lap dang chay ngon lanh, chu co bi lam sao, may cam laptop ra cho
bon ki thuat vien no mo may ra coi co bi lam sao ko ah?
the chac la may can than quan dam ra hoa dien oi do.
tao cunng ko muon noi nhieu
Tao nói 1 lần cuối cho mày hiểu nha..vấn đề ở đây...ko pải chứng minh net die hay ko.hay die kiểu gì thì kệ nó....ko quan tâm.....vì đã die rồi...mày nói chuyện tập trung vào vấn đề chính đi....là nó bắt tao bão hành net bị die.....nhưng tao ko bảo hành vì nó ko cho tao team......hiểu chứ..chốt vấn đề là nó bắt tao bảo hành net....còn net die thế nào kê. xác nó đi...mày chơi lâu pro....tao công nhận mày pro mà.....mày chốt câu chuyện mày ở đây đc rồi đó

Nói tóm lại thằng U3838888 là 1 thằng scam gốc. Miệng lưỡi nó rất léo lận, gian manh và rất ranh mảnh.
Tôi cũng mới vào nghề nên sai lầm khi làm ăn với cái thằng trời đánh này.
Dù biết post lên đây chả được lợi ích gì hết, càng làm mất thời gian hơn nhưng để anh em trong forum hiểu được bản chất gian xảo của thằng U3838888.

Những anh em nào đang làm ăn với nó mình khuyên nên tránh xa nó ra, có thể một mai nó lập nick khác tiếp tục tuyển mem trên forum này đế tiếp tục lừa đảo nhưng bản chất của con người này rất dễ nhận thấy. Tôi sẽ luôn dõi theo nó dù cho nó lập nick mới kể nào.
Quy luật của cuộc đời này rồi: "Ở hiền gặp lành. Gieo ác ắc sẽ gặp quả báo.Mày cũng còn có gia đình, có ba, có mẹ, có vợ, có con mày. Hãy làm ăn lương thiện để họ ít chịu khổ vì mày".

còn mày ....sao làm mọi cách để hạ thấp tao thế....đứa nào thuê mày ak.....mày report scam...thì cứ tập trung bằng chứng..để kiện tao chứ....sao cứ hô hào giống như bạo động.kêu gọi mọi người vậy.....kiện cho ra kiện..cứ đưa proof ra đối chấp với tao...còn ko đừng làm trò tiểu nhân nữa...ngta cười thui ko đc gì đâu..còn kiện ko lại thì thua đi..thua thì im...qui luật kiện tụng là vậy mà...chơi võ mồm là giỏi...có ngon tuyên bố 1 câu..kiện tao...nếu ai thua banned nick..thì lúc đó nghe còn dễ nghe

- - - Updated - - -

Mấu chốt ở chỗ chủ thớt ko cho team vì tin vào Alvis....Alvis lại comment gây bất lợi cho chủ thớt ^^! U38 vin vào cớ này có lý.
Chủ thớt chịu thiệt thôi.
Còn U38 là 1 người lý ngay tình gian :binhsua146:

Nói Alvis ra chỉ thêm mất lòng.....vì bây giờ ko cần quan tâm net die vì lí do gì.....mà tập trung xem ai là người chịu trách nhiệm cái net đó thui bạn ak.....

Trả tiền lại tao trả cho mày acc net sparklead mới nè, thậm chí 2 acc luôn! Lấy không thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm.

Mày đúng là ít học hay sao ak......mày chửi tao ngu...trong khi đó mày bảo tao scam mày........tao ngu mà scam mày đc ak....tao chốt cho mày 1 câu.....kiếm cái proof khác đi...cho hợp tình hợp lí 1 tí...để ngta còn vào bênh mày nữa......nếu mà ai kêu mày ko cho tao team là đúng...thì nói với người đó sell liền cho tao 1 cái net.......bão đãm ngày mai hay ngày kia.....người đó ko muốn cũng pải bảo hành cho tao ak.......acc net để nó live lâu thì khó, chứ die thì nhanh thôi....

Nói chuyện với mày ngu vãi! Tao post hết lên đó sao ko chịu đọc! Mày không biết đọc chữ à, hay không biết tiếng Việt!
Mọi chuyện đã rõ ràng như thế mày còn chối cải gì!
Tao rãnh quá mà như không lên report mày! Cái gì có mới nói, tao nói có sách mách có chứng đó! Sao mày ko mở to mắt ra mà đọc!
Mày xem có mấy người ủng hộ cái sai trái của mày mà còn già mồm!

Trả tiền lại tao trả cho mày acc net sparklead mới nè, thậm chí 2 acc luôn! Lấy không thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm.

Trả net lại hả....cái này sao mày ko suy nghĩ từ đầu đi.....ko thấy nực cười ak...tao nói cho mày biết muốn chơi tao ak....tụi mày kiếm thêm cách khác đi nha......mà nhắc mày 1 câu....sau này mua net của ai nữa...thì tốt nhất khi người ta yêu cầu team....mày đã xác định ko cho team...vì nghi ngờ.....thì hãy đặt suy nghĩ cho mày là....Die net thì đừng kêu người mày ko tin...mà bắt ngta bảo hành....nhớ kĩ nha

Nói chuyện với mày ngu vãi! Tao post hết lên đó sao ko chịu đọc! Mày không biết đọc chữ à, hay không biết tiếng Việt!
Mọi chuyện đã rõ ràng như thế mày còn chối cải gì!
Tao rãnh quá mà như không lên report mày! Cái gì có mới nói, tao nói có sách mách có chứng đó! Sao mày ko mở to mắt ra mà đọc!
Mày xem có mấy người ủng hộ cái sai trái của mày mà còn già mồm!

Vô học......mấy cai proof đó chĩ chứng minh 1 điều là mày mua tao cái net 4tr (thực chât có 130$ =2tr600 thui..vì còn 70$ trong tk net) và cũng chứng minh là tao nhận tiền và giao net xong xuôi....và chứng minh là mày ko cho tao team...rồi lên đây la làng....chứ có thấy đc gì đâu....chứ mày chứng minh đc tao scam..thì tao đã ko ngồi đây nc đc với mày rồi...yên tâm đi

- - - Updated - - -

Giờ nha...tao hỏi 1 câu thôi...vì sao tao phải bảo hành cho mày....mày nói thử coi...nghe lọc lỗ tai ko

- - - Updated - - -

Tất cả ae 4rum cho mình hỏi 1 câu..vì sao mình phải bảo hành cho thằng thớt...mình làm sai gì chăng....

chẹp xem từ đầu đến cuối thì thấy cái này vẫn còn cãi nhau nhiều đây, mấy pro offer đâu vào thảo luận cái để tìm hiểu xem nào. Lót cái laptop toshiba ngồi hóng cái coi. Ah mà lúc teamview sao lại ko cài được ah, vậy xài thử bản portable đi

chẹp xem từ đầu đến cuối thì thấy cái này vẫn còn cãi nhau nhiều đây, mấy pro offer đâu vào thảo luận cái để tìm hiểu xem nào. Lót cái laptop toshiba ngồi hóng cái coi. Ah mà lúc teamview sao lại ko cài được ah, vậy xài thử bản portable đi

Team sao ko xài đc bạn...chốt là nó ko cho tớ team..chứ hư hỏng gì đâu...đọc phần trên bạn sẽ rõ

Vô học......mấy cai proof đó chĩ chứng minh 1 điều là mày mua tao cái net 4tr (thực chât có 130$ =2tr600 thui..vì còn 70$ trong tk net) và cũng chứng minh là tao nhận tiền và giao net xong xuôi....và chứng minh là mày ko cho tao team...rồi lên đây la làng....chứ có thấy đc gì đâu....chứ mày chứng minh đc tao scam..thì tao đã ko ngồi đây nc đc với mày rồi...yên tâm đi

- - - Updated - - -

Giờ nha...tao hỏi 1 câu thôi...vì sao tao phải bảo hành cho mày....mày nói thử coi...nghe lọc lỗ tai ko

- - - Updated - - -

Tất cả ae 4rum cho mình hỏi 1 câu..vì sao mình phải bảo hành cho thằng thớt...mình làm sai gì chăng....

Vì mày là 1 thằng gian xảo, ranh mảnh, đểu cán nhất mà tao từng gặp.
Làm mmo hồi giờ chưa gặp cái loại người vô liêm sỉ như mày.
Tất cả mọi người ở đây tao không quen biết ai cả, ngoài huanst123 và alvis.
Nhưng họ đọc và thấy được độ gian xảo của mày mà chỉ trích mày. Đó là ý kiến dư luận.
Còn mày nói cấu kết để ăn hiếp mày thì tao ko có rãnh để làm chuyện đó, vì tao ko phải là người vô liêm sỉ như mày.
Dù biết post lên đây cũng chả giải quyết được gì, mày cũng ko bồi thường cho tao nhưng cũng cho mọi người thấy được bản mặt xấu xa, đểu cáng của mày mà tránh xa! Đó là mục đích để tao viết bài này! Coi như 1 bài học để đời!

Vì mày là 1 thằng gian xảo, ranh mảnh, đểu cán nhất mà tao từng gặp.
Làm mmo hồi giờ chưa gặp cái loại người vô liêm sỉ như mày.
Tất cả mọi người ở đây tao không quen biết ai cả, ngoài huanst123 và alvis.
Nhưng họ đọc và thấy được độ gian xảo của mày mà chỉ trích mày. Đó là ý kiến dư luận.
Còn mày nói cấu kết để ăn hiếp mày thì tao ko có rãnh để làm chuyện đó, vì tao ko phải là người vô liêm sỉ như mày.
Dù biết post lên đây cũng chả giải quyết được gì, mày cũng ko bồi thường cho tao nhưng cũng cho mọi người thấy được bản mặt xấu xa, đểu cáng của mày mà tránh xa! Đó là mục đích để tao viết bài này! Coi như 1 bài học để đời!

Đúng là lời nói của 1 kẻ cãi cố........cái này gọi la report scam ak...nói thẳng là bêu xấu tao..hạ thấp tao thôi..nhưng mày thua rồi đó..đi ngủ đi

Đúng là lời nói của 1 kẻ cãi cố........cái này gọi la report scam ak...nói thẳng là bêu xấu tao..hạ thấp tao thôi..nhưng mày thua rồi đó..đi ngủ đi
bạn thì có cái uy tín éo gì mà ngta phải bêu rếu ;)) , mình nhớ trc có 1 bài report scam nữa mà sao vẫn chưa ra đảo nhỉ

Phục 2 ông admin mới vào nghề offers này quá, tranh cãi nhau mấy ngày không được cái gì mà cứ lao đầu vào tranh cãi.
Theo tớ thì ông U383 trả lại 1/2 tổng số tiền sell net cho bạn kia đi. Như vậy mỗi người chịu thiệt một ít thì sẽ hợp lý hơn.

Phục 2 ông admin mới vào nghề offers này quá, tranh cãi nhau mấy ngày không được cái gì mà cứ lao đầu vào tranh cãi.
Theo tớ thì ông U383 trả lại 1/2 tổng số tiền sell net cho bạn kia đi. Như vậy mỗi người chịu thiệt một ít thì sẽ hợp lý hơn.

nực cười h ông bạn bán tôi cái net đi rùi tôi vào phá cho cái net die...ông đưa tôi lai 1/2 số tiền nha

nực cười h ông bạn bán tôi cái net đi rùi tôi vào phá cho cái net die...ông đưa tôi lai 1/2 số tiền nha
Haiza, mày mua 4tr cái net spark ko, tao bán cho. Mày phá cho nó lock đi rồi tao trả lại cho 2tr.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week