Ông U3838888 cũng bán tớ cái net banner mà tới 4tr, số tiền dư cũng ko thấy trả lại.

Giờ ban nick giải quyết vấn đề gì hả chủ thớt.:binhsua104:
- thằng kia nick tạo vào tháng 8/2012 -> chuyển qua nick mới 9/2012 cũng được mà. Forum càng đông vui.
- số điện thoại verify là của người khác thì nick mới nó để 0999 có sao đâu. Admin cũng chả cấm.
Nhìn cái acc như này cũng dám làm ăn thì ráng chịu thôi. Cái quan điểm nhiều pro mới tạo nick chỉ đúng 0.1% thôi, còn pro clone thì hãy tự hỏi tại sao phải clone :))
*** bik gì cũng vào sũa :|

Tao ko có tranh cãi với mày nữa....net die là do mày chuyển đổi payment.chứ ko do ai cả....nên kêu tao bão hành thì mày xem lại đi..tự mày làm die net...bắt tao bão hành. mày thấy vô lí ko

- - - Updated - - -

nay nhe, nhung gi toi noi tren day la su that, noi co bang chung chu chu u38, xem nhe.
con chu u88 nen giai quyet sao cho em dep cho co long tin tren mmo va admin cung khoi kho su nheView attachment 17242View attachment 17243View attachment 17244

chứ mày thấy tao làm gì ko đẹp....nó tự làm die net nó giờ bắt tao đền....mày ko thấy vô lí ak. còn net tao. tao sell rẽ hay đắt là chuyện của tao...nó chịu mua hay ko.la chuyện cũa nó...mày thấy đúng ko..buôn bán pải nói cao giá chứ...ngta trả sao thì tùy họ

Mày còn to mồm, tao đã gửi tất cả proof phía trên mà ko đọc à!

Để tao gửi lại cho mày xem nhé!
Anh em trong forum cùng xem nào:
Thực ra những bằng chứng mình đã post lên phía trên hết kia mà thằng u383 này nó cứ lẫn tránh, ko chịu đọc mà cứ to mồm.
Giờ tao post lại nè, mở to mắt ra nhìn nha thằng lé:
BẰNG CHỨNG U3838888 NÓI ĐỂ CHẾ ĐỘ PAY DAILY VÀ TUẦN ĐƯỢC:
(Hình chụp log chat được cậu huanst123 up dùm phía sau)

Để tao gửi lại cho mày xem nhé!
Anh em trong forum cùng xem nào:
Thực ra những bằng chứng mình đã post lên phía trên hết kia mà thằng u383 này nó cứ lẫn tránh, ko chịu đọc mà cứ to mồm.
Giờ tao post lại nè, mở to mắt ra nhìn nha thằng lé:
BẰNG CHỨNG U3838888 NÓI ĐỂ CHẾ ĐỘ PAY DAILY VÀ TUẦN ĐƯỢC:
(Hình chụp log chat được cậu huanst123 up dùm phía sau)

cái thằng này.....sao mày cứ thích rắc rối nhĩ..giờ tao nói mày nghe nè.....tao ko có nói là net đó ko paid tuần đc...hiện tại tao vẫn đc paid tuần..nhưng die net của mày là do mày chuyển payment từ 30 xuống 7...(muốn rõ hơn..mày cứ pm Alvis....bạn mày mà hỏi...sẽ giải thích cho mày nghe vì sao nha)...chứ bây giờ tranh cãi tao thấy ko đc gì hết..cứ pm hay đt cho Alvis...hỏi rõ ràng đi...rồi lên đây kiện tiếp.....Thế nhé

- - - Updated - - -

Mày yên tâm đi...tao ko trốn tránh đâu...cứ pm hỏi Alvis đi...rõ ràng đi rồi kiện tiếp

U3838888 ko biết đọc tiếng việt

Việc này là của tao với mày, Alvis chỉ là trung gian. Sự việc đã rõ rành rành như thế mà mày còn chối!
Để mọi người đọc và bình luận xem! Từ hôm qua giờ tao toàn thấy ai cũng chỉ trích mày, có ai nói mày vô tội đâu.
Đó là dư luận đó. Mày đọc đi, bị lé nữa rồi à, hay ko biết đọc!

nói nhiều mệt lắm....net của tôi đây....vẫn bt .vẫn paid tuần đều...tôi cũng làm như thế có die đâu.....

Sau đây là chiến lược thằng u3838888 bày tớ làm, nếu ko làm theo ý nó sẽ ko được bảo hành

Sau đây là bằng chứng tớ làm theo ý nó.
Hình ảnh được huanst123 up dùm bên dưới.

Up dùm anh trai:

NÓ KÊU TỚ PHẢI LÀM THEO Ý NÓ THÌ NÓ MỚI BẢO HÀNH, TỚ LÀM THEO Ý NÓ NHƯ SAU:
1. Nó kêu làm 100$/ngày:

2. Nó kêu add 12 con off lên, để lead 10 con, 2 con ko lead:

3. Nó kêu làm lead từ 5-6 off trên 1 IP:

4. Nó kêu làm 3-4$ trên 1 IP:

Tớ hỏi nhiều pro offers thì khuyên add 10 off lên, thì để cho 1 con lead thôi, còn 9 con còn lại ko lead.
Nhưng giờ tớ ko làm theo ý nó thì nó bảo sẽ không bảo hành.
Thế là tớ làm y như ý nó nói để có vấn đề gì còn được nó bảo hành cho.
Và cuối cùng làm theo cách nó net bị block đây:

[url=http://www.upanh.com/net_bi_block_upanh/v/0rk54xagbjc.htm][/URL]

Tớ xin hỏi các pro offers lên đọc xem cách nó bày như thế thì net có block ko?

Last edited by a moderator:
Việc này là của tao với mày, Alvis chỉ là trung gian. Sự việc đã rõ rành rành như thế mà mày còn chối!
Để mọi người đọc và bình luận xem! Từ hôm qua giờ tao toàn thấy ai cũng chỉ trích mày, có ai nói mày vô tội đâu.
Đó là dư luận đó. Mày đọc đi, bị lé nữa rồi à, hay ko biết đọc!

mày củng bị gì rồi...dư luận ai ai ko ghét scam..chĩ cần nghe 1 topic report scam...là ko cần biết thằng đó đúng hay sai...cứ vào chữi nó đã rồi tính sau...mày lớn rồi nói chuyện thực 1 tí.....

- - - Updated - - -

Mày lần sau nên nhớ...đã biết chuyện của tao vs mày thì lúc đầu đừng kéo Alvis vào...giờ ngta nói ra mày lại đá ngta ra ngoài ak....

- - - Updated - - -

giờ mày thich proof đúng ko....hôm nay tao ol quán net...nhưng vẫn sẵn sàng login yahoo..lấy proof cho ngta coi....để coi mày già giọng tới bao giờ

Dưới đây là proof ae thick coi thì coi nhé...
sau đó vài hôm nó pm nói chuyện ngọt lại liền.....

- - - Updated - - -

nói chung thằng này mưa gió ko ai biết đc....e nói chuyện với nó tới ngày 10/9 ..mà nó lên đây tố e ko ol 1 time dài.

Attachments

47 KB · Views: 55
    15.5 KB · Views: 54
Bạn nào muốn giữ lại comment thì dùng từ ngữ có văn hóa nhé.

ua , thang nao noi net 30 chuyen qua net 7 la nguyen nhan banned? co cai net nhu con cec the cai nhau hoai.
Ma thang u38 , may biet thi noi ko biet thi im mieng lai di, net 30 chuyen qua net 7 la banned ah.
danh rang no check ki hon, nhung cheat la no banned , chu nguyen nhan cai deo nao, cheating nhu the the
thi thang nao chiu noi.
tao doc thay moi ip lam 4den 6 lead ma cu dung sock the , moa no ko banned thi la lem do.
deo co ly do nao het, cheat la banned the thui cho dai dong lem chuyen.
con ve hai dua, bao hanh thi bao hanh, chiu mot phan tien cho nguoi ta, nguoi ta bo cong lam, ko duoc tien
gio con mat tien,

Neu ma thang u38 thich tra lai tien cho nguoi ta di, bat no tra lai cai sparkleads cho may, no ko tra duoc the thi no mat tien.
co cai net nhu con cec cai nhau hoai

Mày pm nói nó đi.....mày ko thấy nó cứ lãi nhãi bắt tao đền ak....còn banned net là chính thằng bạn của nó nói chứ ai......mày đọc mà ko hiểu ak

ủ8

tao ko biet no la ai, nhung ma chuyen nay, thi thuc ra may bao hanh net cho no, may contact AM voi thang sparklead thi chac chan no noi la do traffic.
may biet no cheat thi lam sao ma dam bao hanh? may lam offers thi van biet, cheat co the banned luc nao, neu no ko cheat, that thi bao hanh cho no vo tu,
dang nay thang nay cheat, may lai bao hanh, cai quan trong la bao hanh, no cheat theo y may, ma thui tao ko noi nua, met qua co cai net nhu sheet
reg cai active ma cai nhau,

the nhe chao moi nguoi

Theo e theo dõi topic này từ ngọn tóc đến móng chân : E thấy threat có vẻ là newbie . Lừa hay không mình ko nói ai lừa ai . Nhưng mà U88 nói là chuyển hệ payment mà lock net là hoàn toàn ko thể . Điều thứ 2 : bạn đòi fix gì trên net ? , trên net có gì cho bạn fix, nói rõ hơn cái này ?

tao ko biet no la ai, nhung ma chuyen nay, thi thuc ra may bao hanh net cho no, may contact AM voi thang sparklead thi chac chan no noi la do traffic.
may biet no cheat thi lam sao ma dam bao hanh? may lam offers thi van biet, cheat co the banned luc nao, neu no ko cheat, that thi bao hanh cho no vo tu,
dang nay thang nay cheat, may lai bao hanh, cai quan trong la bao hanh, no cheat theo y may, ma thui tao ko noi nua, met qua co cai net nhu sheet
reg cai active ma cai nhau,

the nhe chao moi nguoi
mày có bị gì ko vậy.....vấn đề bão hành...thì mày cũng nói bão hành chĩ 1 phần tâm lí cho nó yên tâm.....nhưng..cái gì cũng rõ ràng....giờ tao sell net cho nó...nó muốn tao bão hành...thì lúc tao yêu cầu nó cho tao team( cho dù tao team qua tao phá net nó hay làm gì cũng đc....nếu die hay ko paid tao bão hành liền)còn đây nó ko cho tao team...lúc đó nó bảo tao team hư....xong hôm qua nó bảo Alvis nói ko cho team.....thì bây giờ Alvis nói die net là do nó....nó kéo Alvis vào chuyện này...rồi cũng chính Alvis...nói nó chuyển đổi payment.nên die....Chứ nó đàng hoàng đi..theo lời tao 100% đi.coi tao bão hành ko....100% nghe lời tao..mà tao bão team..mà ko cho ak...Nói thiệt cho mày biết...cho dù tao team qua tao xóa hết info hay xóa net nó lun...thì cũng đc...vì tao bão hành mà

Theo e theo dõi topic này từ ngọn tóc đến móng chân : E thấy threat có vẻ là newbie . Lừa hay không mình ko nói ai lừa ai . Nhưng mà U88 nói là chuyển hệ payment mà lock net là hoàn toàn ko thể . Điều thứ 2 : bạn đòi fix gì trên net ? , trên net có gì cho bạn fix, nói rõ hơn cái này ?

Ok..bạn này hỏi hay nè...Cái từ " Bảo Hành" nó có phải làm cho bạn yên tâm hơn ko...tôi team qua làm gì kê. tôi..đúng ko. vì tôi có cái từ " Bảo Hành" đãm bão mà......dù tôi có team qua phá' hay del lun cái acc net đó' tôi vẫn có quyền....vì del xong, phá xong, tôi bảo hành cho nó acc net khác.....Đúng với 2 từ Bảo hành ko....còn nó mua net tôi mà nghi ngờ tôi..tin lời người khác.....thì bạn nghĩ....sao nó ko đi kêu người nó tin tưỡng bảo hành cho nó đi...sao phải là tôi..trong khi tôi... nó ko cho tôi team qua hay làm bất cứ cái gì trên net ca? thì nó bắt tôi bảo hành

- - - Updated - - -

Như bạn đi mua 1 cái laptop...muốn ngta bão hành thì bạn cũng phải cho ngta xem xét...thì ngta mới bảo hành bạn chứ'''''còn bạn mua laptop chỗ A mà bạn đem qua chỗ B bạn sữa chữa.....Đến khi laptop bạn hư bạn đem lên A bảo hành.( theo bạn bên A có bảo hành cho bạn ko)

Nói tóm lại thằng U3838888 là 1 thằng scam gốc. Miệng lưỡi nó rất léo lận, gian manh và rất ranh mảnh.
Tôi cũng mới vào nghề nên sai lầm khi làm ăn với cái thằng trời đánh này.
Dù biết post lên đây chả được lợi ích gì hết, càng làm mất thời gian hơn nhưng để anh em trong forum hiểu được bản chất gian xảo của thằng U3838888.

Những anh em nào đang làm ăn với nó mình khuyên nên tránh xa nó ra, có thể một mai nó lập nick khác tiếp tục tuyển mem trên forum này đế tiếp tục lừa đảo nhưng bản chất của con người này rất dễ nhận thấy. Tôi sẽ luôn dõi theo nó dù cho nó lập nick mới kể nào.
Quy luật của cuộc đời này rồi: "Ở hiền gặp lành. Gieo ác ắc sẽ gặp quả báo.Mày cũng còn có gia đình, có ba, có mẹ, có vợ, có con mày. Hãy làm ăn lương thiện để họ ít chịu khổ vì mày".

u38

Ne, tao noi chuyen la dang hoang, thu nhat avis noi the la ko the co co so la chuyen doi paid tuan la die, vi neu traffic tot chang bao gio die cho du paid daily.
Thu 2, may bay cho no cheat ma no lead 4-6 lead trong 1 ip, o day la banner chu ko pai offerwall, sparkleads ko pai ksix hay offersrevenue. May bay cho no cheat nhu the ma con noi la bao hanh, tao ko hieu may bay cho no the ma noi bao hanh lam gi nua?
tao ko biet van de trach nhiem may quan ly cai gi.
nhung ma net paid tien oi, may teamview may xem cai gi? may noi tao nghe coi?
may dung co tuong chang ai biet gi, o day ai cung lam offers, tao noi ra thi so nguoi ta cuoi tao, nhung tao buc xuc nen moi noi.
tao chi muon noi vay, thuan mua vua ban, nguoi ta thich mua minh sell, cai do la may dung.
con chuyen account bi banned, may bao hanh ma may cung ko biet contact AM cho thang sparkleads de re-review lai cho no
May da lam chua vay, hay la may ko biet?
neu may ko biet thi con bao hanh cai gi nua, ma cu noi bao hanh o day?
con may noi mua cai laptop, the may ra the gioi di dong, mua cai laptop ve, lap dang chay ngon lanh, chu co bi lam sao, may cam laptop ra cho
bon ki thuat vien no mo may ra coi co bi lam sao ko ah?
the chac la may can than quan dam ra hoa dien oi do.
tao cunng ko muon noi nhieu

Mấu chốt ở chỗ chủ thớt ko cho team vì tin vào Alvis....Alvis lại comment gây bất lợi cho chủ thớt ^^! U38 vin vào cớ này có lý.
Chủ thớt chịu thiệt thôi.
Còn U38 là 1 người lý ngay tình gian :binhsua146:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week