Ông U3838888 cũng bán tớ cái net banner mà tới 4tr, số tiền dư cũng ko thấy trả lại.

mroffers_2000

Junior
Reactions
35
MR
0.010
Ông U3838888 cũng bán tớ cái net banner mà tới 4tr, số tiền dư cũng ko thấy trả lại. Pm yahoo thì ko thèm trả lời.
Bán cái net gì cực kỳ kén sock, làm thì bị trừ hơn 1 nửa, mà ban đầu quảng cáo ngon này nọ đủ kiểu.
Coi như tớ bị lừa khi mua cái net này. Giờ mong được hoàn vốn cũng ko có.
Chính alvis_1691 (người bán site offer) cũng nói cái net này chả ai thèm làm vì trừ hơn 1 nửa doanh số làm được, lại phải sock pass proxstop mới làm được.
Anh em nào có bị ông này dụ mua net thì đừng dại mà mua nhé!
SĐT gì dưới chữ ký ổng 0908878888 cũng là giả mạo, tớ gọi lại gặp ông già nào đó, pó tay luôn!
Anh em nào đang làm việc cho ông này thì thử gọi điện số này thử đi.
Chắc chủ thớt này cũng bị lừa như tớ rồi nên mới phẫn nộ đến vậy!
Chủ thớt nhanh nhanh post
proof để mọi người còn thấy nữa.
Tớ cũng sẽ post những lời ngon ngọt của hắn đã lừa tớ mua net.

Lua`.noi ko bit nguong. ha? ku....tim` topic tren mmo ...ta bao? ta off 1 tuan` vi nha` ko co mang. nhe'..Con`nguoi` mua thi thay no ngon thi mua...quang~ cao' thi thang nao buon ban ko quang~ cao'''. Ta la net trc gio` con nao cung pass proxstop nhe' thuan mua vua ban' bua~ ta no.nguoi 15$ ta ko co tien` bank. Ta bao~ lay card dt thi ko chiu.:S Gio` ta off. thi nguoi report. Luat mua ban' tien` trao chao' cung~muc rui. Con lam dc hay ko;La` do trinh` do. chu' tai, sao lai no ta zdu....zdu. hay ko la viec cua ta. thang` nao ban' hang ko zdu.
:S chung` nao lam` ko paid hay ta lay lai net moi report chu.

- - - Updated - - -

Ai noi' cung~ vay..mua hang` la` co con mat'...ta day^ mua hoai`.toan` net ko lam` dc...rui ta cung report nhu nguoi` cho thien ha. no cuoi` ak =))

Lua`.noi ko bit nguong. ha? ku....tim` topic tren mmo ...ta bao? ta off 1 tuan` vi nha` ko co mang. nhe'..Con`nguoi` mua thi thay no ngon thi mua...quang~ cao' thi thang nao buon ban ko quang~ cao'''. Ta la net trc gio` con nao cung pass proxstop nhe' thuan mua vua ban' bua~ ta no.nguoi 15$ ta ko co tien` bank. Ta bao~ lay card dt thi ko chiu.:S Gio` ta off. thi nguoi report. Luat mua ban' tien` trao chao' cung~muc rui. Con lam dc hay ko;La` do trinh` do. chu' tai, sao lai no ta zdu....zdu. hay ko la viec cua ta. thang` nao ban' hang ko zdu.
:S chung` nao lam` ko paid hay ta lay lai net moi report chu.

- - - Updated - - -

Ai noi' cung~ vay..mua hang` la` co con mat'...ta day^ mua hoai`.toan` net ko lam` dc...rui ta cung report nhu nguoi` cho thien ha. no cuoi` ak =))

học lớp mấy rồi, sao không biết gõ tiếng việt có dấu

Dao. nay ta off la` co nhieu` thang` ranh? roi~report ta nhi?...sao ko thay luc ta ol ko thang nao report het.ma bua~ sau report ai cung dung` loi^ nguoi` thu 3 vao` nua nha ( alvis....) toi ngta. Ta thay nguoi` cai vu.nao cung~ loi alvis vao... lam gi vay:S
Nguoi hoi thu? alvis di.. ta sai hay nguoi sai....

- - - Updated - - -

học lớp mấy rồi, sao không biết gõ tiếng việt có dấu
dang ngoai wan net ban. ak.. o day no dong bang ko cai`vietkey

Bạn chủ topic có proof thì up lên.
Bạn U3838888 gõ tiếng Việt đi, topic report hôm nọ cũng viết thế này, ai mà đọc được.

Bửa sau report ta ko trả 15$ thì chấp nhận, ta kêu để vài hôm ta có banking hay ta gửi bank được ta trả cho.Chứ ta ko trả đâu...và ngươi của uh uh..giờ report...vì ko thấy ta ol..Đang off cũng ko yên mấy thằng cái miệng đi trước.

Nói chung đọc hết mọi bình luận, thanh minh từ đầu tới cuối tớ có đôi lời thế này :)
- mroffers_2000 nên đưa proof chứng minh việc U3838888 scam tiền còn thừa của bạn từ việc mua bán net. Nói phải có sách, mách phải có chứng bạn ạ.
- Việc mua bán rõ ràng trên tinh thần "thuận mua - vừa bán", bạn đã chấp nhận mua rồi thì cũng đừng nên vì làm ăn ko tốt mà bới móc người ta như vậy. Theo như lời bạn nói thì mình thấy hầu hết bạn chỉ muốn hạ thấp U3838888 là chính, lôi alvis_1691 ra để minh chứng cho lời nói của mình, nhưng alvis_1691 cũng chỉ là thằng admin đã từng scam anh em trên MMO4ME này, điều nó nói chả là cái gì hết.

Mình nghĩ Mod nên ban hành luật Report người khác phải có proof, bằng ko thì band sạch acc để tránh những rắc rối tranh cãi kiểu như thế này :)

Nhắc Alvis mới nhớ..mình còn đang thiếu bác ấy 50$...như bác ấy vẩn thông cảm...ko report như thằng trẻ trâu này. Lần sau report ai đừng lôi kéo người khác vào

trẻ trâu viết mấy cái chứ thấy ngu

Ghi nhận ý kiến đóng góp của anh em trong forum.

Mình sẽ trình bày rõ ràng ngay sau đây!
Trước khi trình bày thì xin hỏi ông U3838888 rằng:
- Thứ nhất: Lý do gì mà ông không online yahoo trong khi forum thì tham gia đều đặn?
- Thứ hai: Nếu ông nói ông uy tín thì việc gì phải lấy số điện thoại của 1 ông già để giả mạo và đặt làm chữ ký của chính mình.
Về việc tiền mua bán net dư ông cứ hẹn tới hẹn lui tới bây giờ cũng hơn 20 ngày rồi. Suốt 1 thời gian dài không thấy ông online yahoo (trong khi online forum) nên tôi mới nói lên trên này.
Pm yahoo mấy ngày liền không thấy hồi âm nên tôi đã gọi vào sđt 0908878888 theo như chữ ký của ông, nhưng người bắt máy lại là 1 ông già, ông ấy bảo không biết gì hết. Hãy giải thích rõ chỗ này.
Mình đang soạn
proof để post lên về việc bán net không trung thực của ông U3838888.
Mong Mod thông cảm, chờ thêm 1 chút nữa! :)

ko ol 1 time dài là bao lâu rồi nói nghe thử :D..
Thứ 1: Đã off..nhưng bị *** cắn quá nên phải ra net ol giải quyết
Thứ 2: Tôi ko buôn bán. ko trung gian dịch...chuyện sdt chữ kí nếu cho là giả mạo thì cứ giả mạo đi...vì tôi chưa bao giờ làm gì để cần đến vefi phone hay gì cả....
Thứ 3: cách đây vài hôm...anh với mày đã thảo luận: a bảo a ko có $ banking..chú mày lấy card dt ko a chạy ra cào cho 1 cái 300k. Chú mày ko chịu...thì a bảo thui để mai nếu a rảnh a ra banking a chuyển cho chú...nhưng vì busy ko đi đc.
giờ a thích a để 0909999999 thì làm gì đc a nào=))....chừng nào a mở dịch vụ...lúc đó sẽ có admin mmo xác nhận.,,chứ ko tới lượt chú mày đâu.
Thứ 4 : proof gì nói rõ đi( nhận tiền rồi ko giao net, hay hack lại net ak .hay la proof những lời ngon tiếng ngọt để chú mua net ak=))....)nếu proof lời ngon tiếng ngọt lên... mà anh mày bị banned nick 4rum này..Thì rất nhiều dịch vụ buôn bán..chắc cũng banned nick theo .( dịch vụ nào ko lời ngon tiếng ngọt ko )=))post đi chú em...cho mọi người bàn tán cho vui =))

- - - Updated - - -

Chừng nào a mày fake nick ai đi scam hay gì thì mới kiện a đc =)) ráng tìm đi nha

- - - Updated - - -

Còn mày nữa mroffers_2000 ak.. Chừng nào mày kiếm đc proof tao scam member tao.. thì hãy cắn theo...mày thấy topic tienlavodoi report tao scam giờ nó còn hoạt động ko..mà cũng ăn theo cắn tao...=)) http://mmo4me.com/showthread.php?77...-loi-ca-dong-ho-cho-may-chem-het-nhu-chem-cho

Nhắc mod mới nhớ...Nếu cái thằng này nó proof lên mà ko chứng minh tôi scam ..Thì yêu cầu banned nó giùm nha> Hôm qua cũng 1 thằng report scam tôi ko có chứng cứ.. Mod chỉ close topic...Yêu cầu mod làm mạnh tay..

- - - Updated - - -

Anh U3838888 online yahoo đi, anh hack lại acc net rồi à! Không đăng nhập được đây!

1 chiêu mới =)) quá hay mọi người vào xem đi nè.....hack được net đã sell change email và email pp....password =))) trẻ trâu

- - - Updated - - -

Tôi yêu cầu mod làm rõ việc này...Thằng trẻ trâu này..cố tình nha mod

Bây giờ lại hack acc net lại à!

Ông có phải là con người nữa không?
Ông online đi, bán cái acc net 4tr mới có 1 tháng mà hack lại rồi hả.
Online yahoo mau!

Ông có phải là con người nữa không?
Ông online đi, bán cái acc net 4tr mới có 1 tháng mà hack lại rồi hả.
Online yahoo mau!
Tao con người hay ko...mày tự biết..=)) mày đi tìm coi cao thủ nào sell net''' người mua change toàn bộ..mà hack lại đc...rồi vào report tao nha......cùi quá rồi đúng ko...ko có = chứng kiện tao...giở trò này đúng ko thằng e =)) tao đợi mày..coi còn làm gì nữa

- - - Updated - - -

sao mày ko nói trên này..công khai..cho ae ngta phán....yahoo làm gì =)) cứ công khai đi chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week