Ông U3838888 cũng bán tớ cái net banner mà tới 4tr, số tiền dư cũng ko thấy trả lại.

Nhắc mod mới nhớ...Nếu cái thằng này nó proof lên mà ko chứng minh tôi scam ..Thì yêu cầu banned nó giùm nha> Hôm qua cũng 1 thằng report scam tôi ko có chứng cứ.. Mod chỉ close topic...Yêu cầu mod làm mạnh tay..

- - - Updated - - -

1 chiêu mới =)) quá hay mọi người vào xem đi nè.....hack được net đã sell change email và email pp....password =))) trẻ trâu

- - - Updated - - -

Tôi yêu cầu mod làm rõ việc này...Thằng trẻ trâu này..cố tình nha mod
Híc, đã bán acc cho người ta rồi thì để cho người ta làm ăn. Đừng có mà giở thói scam.
Ai bảo là change mail vs pass rồi là không lấy lại được. Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.

thật sự t làm việc cùng 2 bạn nên k bênh ai cả, tóm tắt thế này
-nếu acc net die thì c nên bảo hành cho c ấy
-15$ tiền nợ thì có time ra bank c ấy sẽ trả
t nói thế thôi và k lên tiếng thêm nữa, mong cố gắng giải quyết vấn đề dưới sự tôn trọng lẫn nhau

Nhắc mod mới nhớ...Nếu cái thằng này nó proof lên mà ko chứng minh tôi scam ..Thì yêu cầu banned nó giùm nha> Hôm qua cũng 1 thằng report scam tôi ko có chứng cứ.. Mod chỉ close topic...Yêu cầu mod làm mạnh tay..

- - - Updated - - -

1 chiêu mới =)) quá hay mọi người vào xem đi nè.....hack được net đã sell change email và email pp....password =))) trẻ trâu

- - - Updated - - -

Tôi yêu cầu mod làm rõ việc này...Thằng trẻ trâu này..cố tình nha mod

Xin chao moi nguoi mmo, minh xin ke cau chuyen nay ve U3838888
Minh thi it online tren mmo, nhung kinh nghiem lam offers cung duoc 4 nam oi
truoc tien chu U3838888 noi la co maxbounty va minh noi se mua no gia 20 trieu nhung
roi chu thot bat minh len nha chu thot giao dich ma ko cung cap cho minh bang chung
chu thot co maxbounty. minh noi minh co 1 acc maxbounty roi va cung da show cho thu thot xem maxbounty minh co.
chu thot moi vao nghe, den iron chu thot cung ko biet la net nao?
chu thot lai hoi minh co net nao ngon de chu thot mua. minh da show cho chu thot a4d, cpapath, adwork, cutting va mot so top ten khac.
nhung ma chu thot ko noi gi, chac la chu thot chu dinh xem net nao ngon vi toi nghiep thang be moi vao nghe.
Minh cung cho xem.
chu thot hoi minh co mua advertmarketing ko, vi minh cung co net do oi, nhung nay advertmarketing lead ko tot, minh noi chu thot
co lay ko thi cho.
The la chu thot thich do cho, ko muon mat tien ma, minh ko biet chu thot o dau? chac que chu thot co cai gi do nen chu thot khon hon nguoi.
chu thot lai bao minh mua sparkleads gia hinh nhu la 4 chai hay sao do, minh noi that, may cai net do minh reg cai la duoc ngay.
vi minh biet sparklead rate rat thap ma lai tru tien. chu thot quay ra noi minh pai cho chu thot advertmarketing. co buon cuoi ko?
chu thot moi vao nghe duoc 2 thang thi pai ?
con ve van de chu thot ban sparkleads thi nen boi thuong tien cho nguoi ta, vi du sao neu chu thot lam, chu thot ko lam nua, biet dau AM cua chu thot
trong sparklead no canh bao chu thot ko duoc cheat nua, nen chu thot ban sau do banned la dung thui.
Day la sparkleads minh reg, 1h sau khi minh reg la active, minh muon chu thot nhin . sparkleads.png

Ok nếu tôi làm die net..tôi bảo hành.....vì cái thằng này cố tình chơi tôi...net nào nếu bị phát hiện cheat thì ai cũng biết.Ok...còn cái die net thì nên hỏi nó làm thế nào đi vì lúc sell số tiền trong tài khoản net...và đã được net paid cho nó...time sau nó làm thế nào....có đúng như tôi chỉ ko.:S nếu lúc tôi sell đến nay mà nó chưa cheat 1 con nào...thì do tôi..còn cái này bị die thì phải coi lại nó chứ..tôi chỉ bảo hành cho nó nếu nó làm đúng như tôi nói

- - - Updated - - -

Xin chao moi nguoi mmo, minh xin ke cau chuyen nay ve U3838888
Minh thi it online tren mmo, nhung kinh nghiem lam offers cung duoc 4 nam oi
truoc tien chu U3838888 noi la co maxbounty va minh noi se mua no gia 20 trieu nhung
roi chu thot bat minh len nha chu thot giao dich ma ko cung cap cho minh bang chung
chu thot co maxbounty. minh noi minh co 1 acc maxbounty roi va cung da show cho thu thot xem maxbounty minh co.
chu thot moi vao nghe, den iron chu thot cung ko biet la net nao?
chu thot lai hoi minh co net nao ngon de chu thot mua. minh da show cho chu thot a4d, cpapath, adwork, cutting va mot so top ten khac.
nhung ma chu thot ko noi gi, chac la chu thot chu dinh xem net nao ngon vi toi nghiep thang be moi vao nghe.
Minh cung cho xem.
chu thot hoi minh co mua advertmarketing ko, vi minh cung co net do oi, nhung nay advertmarketing lead ko tot, minh noi chu thot
co lay ko thi cho.
The la chu thot thich do cho, ko muon mat tien ma, minh ko biet chu thot o dau? chac que chu thot co cai gi do nen chu thot khon hon nguoi.
chu thot lai bao minh mua sparkleads gia hinh nhu la 4 chai hay sao do, minh noi that, may cai net do minh reg cai la duoc ngay.
vi minh biet sparklead rate rat thap ma lai tru tien. chu thot quay ra noi minh pai cho chu thot advertmarketing. co buon cuoi ko?
chu thot moi vao nghe duoc 2 thang thi pai ?
con ve van de chu thot ban sparkleads thi nen boi thuong tien cho nguoi ta, vi du sao neu chu thot lam, chu thot ko lam nua, biet dau AM cua chu thot
trong sparklead no canh bao chu thot ko duoc cheat nua, nen chu thot ban sau do banned la dung thui.
Day la sparkleads minh reg, 1h sau khi minh reg la active, minh muon chu thot nhin .View attachment 17230
còn mày chỉ 1 thằng xl thui...đừng lên mặt ở đây...tại sao lúc đó mày ko report tao..mà bây giờ 2 3 thằng mày vào report 1 lúc....tao đâu có pm mày xin net hay gì đâu....mày cứ đêm đêm pm tao..tự nhận là pro..rùi bảo tao mua net ko..tao kêu có net ngon rùi ko mua nữa..mày bảo net gì đưa tên mày coi....tao đưa tên advert...mày bảo mày có acc này hỏi tao thích ko mày cho....tao kêu cho đi,.... thì mày bảo đợi cuối tháng nó paid rồi cho....giờ tới tháng bao nhiêu rồi......tính vào đây chơi tao ak.tao sợ tụi mày chắc

thật sự t làm việc cùng 2 bạn nên k bênh ai cả, tóm tắt thế này
-nếu acc net die thì c nên bảo hành cho c ấy
-15$ tiền nợ thì có time ra bank c ấy sẽ trả
t nói thế thôi và k lên tiếng thêm nữa, mong cố gắng giải quyết vấn đề dưới sự tôn trọng lẫn nhau
9 xác nếu tôi làm die net hay nó làm theo lời tôi...thi tôi bảo hành...còn thằng này cậu nghĩ nó tốt ak. xin lỗi chứ..tôi đây cách đây 1 tháng tôi sợ nó die net..tôi bảo đọc teamview tôi qua chĩnh vài cái cho chắc ăn....nó bảo team hư ko qua đc...tao bảo sửa team đi..rồi tôi team qua fix...nó eo' chịu..tôi bảo ko fix die net ráng chiu...nó còn chữi tôi nữa chứ'''cái loại nó..ko tốt đẹp đâu....sell net cho nó....sợ net die kêu cho teamview thì ko cho...giờ die net bảo tôi bão hành ak?????tôi chỉ bảo hành khi người mua nghe lời tôi...đằng này ko cho team ko nghe lời..bắt tôi bão hành ak.....

- - - Updated - - -

Híc, đã bán acc cho người ta rồi thì để cho người ta làm ăn. Đừng có mà giở thói scam.
Ai bảo là change mail vs pass rồi là không lấy lại được. Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.

còn thằng này...ko biết thì im..đừng phát biểu như biết

mmo

Ok nếu tôi làm die net..tôi bảo hành.....vì cái thằng này cố tình chơi tôi...net nào nếu bị phát hiện cheat thì ai cũng biết.Ok...còn cái die net thì nên hỏi nó làm thế nào đi vì lúc sell số tiền trong tài khoản net...và đã được net paid cho nó...time sau nó làm thế nào....có đúng như tôi chỉ ko.:S nếu lúc tôi sell đến nay mà nó chưa cheat 1 con nào...thì do tôi..còn cái này bị die thì phải coi lại nó chứ..tôi chỉ bảo hành cho nó nếu nó làm đúng như tôi nói

- - - Updated - - -

còn mày chỉ 1 thằng xl thui...đừng lên mặt ở đây...tại sao lúc đó mày ko report tao..mà bây giờ 2 3 thằng mày vào report 1 lúc....tao đâu có pm mày xin net hay gì đâu....mày cứ đêm đêm pm tao..tự nhận là pro..rùi bảo tao mua net ko..tao kêu có net ngon rùi ko mua nữa..mày bảo net gì đưa tên mày coi....tao đưa tên advert...mày bảo mày có acc này hỏi tao thích ko mày cho....tao kêu cho đi,.... thì mày bảo đợi cuối tháng nó paid rồi cho....giờ tới tháng bao nhiêu rồi......tính vào đây chơi tao ak.tao sợ tụi mày chắc

Thu nhat tao ko quen ai het ma hai thang, may bao la muon mua, hay la muon xem net nao paid,
hic hic, xem duoc thi reg di nhe, may que o dau ,may ban sparklead cho nguoi tai ma gia nhu the, may ko
an duoc thi day cho cho thang khac. ma thui tao ko noi chuyen voi may.
may xin net ah? que o dau the?

Thôi thì mày nói tẹt ra là mày ko bảo hành đi, rồi ngậm cái miệng thúi mày lại. Mày tưởng người ta kiếm tiền dễ lắm hay sao mà ăn trên mày trên mặt người ta thế hả?

sao=tra tien nguoi ta di

hic
biet dau net do chu thot bi warning mot lan oi, sau do chu thot ban cho nguoi ta, cheating tiep no banned. ai biet mail chu thot chat voi nguoi ta the nao?
dung ko chu thot, voi vao nghe drop us chac cung biet cai do chu ?

Chân thành cảm ơn các cậu letam, Alvis16, minhnghean.

Chân thành cảm ơn các cậu letam, Alvis16, minhnghean!
Mặc dù trong này có 2 cậu letam minhnghea mình không hề quen biết nhưng các cậu đã chia sẻ rất thật!
Mình cũng mới vào nghề admin nên nhiều cái chưa hiểu biết lắm.
Vì mình làm sub bao lâu giờ, làm ăn uy tín, và làm việc với nhiều admin uy tín nên mình cứ nghĩ là U3838888 cũng uy tín như bao người.
Vì U3838888 mình thấy cũng hay tuyển mem trên forum, cũng hay online nên nghĩ cậu ấy uy tín như các admin khác, và cũng nghĩ cậu ấy là 1 người bán net uy tín.
Lúc đầu U3838888 đã nói sai sự thật về cái acc net sparklead rất nhiều, nào là net đã được pay daily rồi, pay tuần rồi, nhưng khi mua xong thì mình xem lịch sử payment lại không có. Biết sao được lỡ mua rồi có trả cũng không được, nên mình giữ và làm.
Trong quá trình làm thì cậu U3838888 này áp đảo tinh thần mình rất nhiều, nào là nói đừng nói chuyện này với ai, đừng share net này với ai, nếu share có vấn đề gì cậu ấy sẽ không bảo hành các thứ. 70$ có sẵn trong net cậu ấy cũng tính vào tiền mua acc, mình nói chờ net pay mình sẽ trả 70$ đó thì cậu ấy 1 mực không chịu, cuối cùng mình cũng pay cùng với cái net 150$ kia là tổng cộng 220$, tớ nói mãi mơi bớt được 20$. Sau đó mình làm được hơn 80$ nữa là tổng cộng trong net có hơn 130$, vì thấy net chưa được pay bao giờ nên mình cũng sợ và chỉnh chế độ net30 cho an toàn. Đến cuối tháng 8 tớ được net pay đúng 48,08$, bị trừ hết hơn 80$ (bao gồm cả số $ vốn có trong 70$ kia).
Cậu ấy còn bảo mình làm 1 ngày tầm 100-150$ là an toàn, mà mình không dám làm, chỉ làm 1 ngày vài $. Đến ngày 8/9 là hết tuần đầu tiên mình làm được 115$ và mình chỉnh net 7 để được pay tuần, nhưng chờ mãi không thấy net pay cho đến giờ. Sau khi chờ cậu ấy trả số $ thiếu kia là 15$ (đáng lẽ là 22$ cộng với 48$ net pay nữa mới đủ 70$, nhưng mình vẫn chấp nhận). Nhưng cậu ấy cứ hẹn đưa hẹn đẩy suốt hơn 20 ngày, mình thấy lâu quá nên mới post bài thăm dò lên mmo4me (Bài thăm dò thôi chứ ko phải bài SCAM).
Sau vụ này tớ log in vào net thử thì thấy log in vào không được và nó báo là:
Sorry but your account is currently inactive. Please contact us if you have any questions.
Mình đi hỏi cậu Alvis16 thì cậu ấy bảo acc net bị block rồi.
Acc net này mình chỉ chiến solo và nâng niu nó rất kỹ, dùng 5sock loại pass proxstop để làm và làm đúng cách như cậu U3838888 đã bày để có gì net block thì kêu cậu ấy bảo hành được. Cuối cùng net bị block và mình chỉ nhận được 48$, trong khi mua acc net mất 200$ (chưa kể 195$ tớ làm được suốt gần 1 tháng).
Sự tình là như thế, mình không nói gian 1 lời nào! Mình cũng chỉ post bài thăm dò lên thôi chứ chưa hề báo SCAM mà cậu U3838888 lên nói này nói nọ.
Giờ mình cũng muốn giải quyết bằng sự thông cảm cho nhau, acc net đã bị block như mình đã tường trình ở trên, cậu U3838888 có hứa là nếu bị block net thì cậu ấy sẽ bảo hành, nếu ko cứu vãn được sẽ bồi thường cho mình phần nào.
Vậy với sự làm ăn uy tín, buốn bán net uy tín như cậu nói thì hãy hoàn thành trách nhiệm của người bán đi, giữ đúng lời hứa như đã thỏa thuận đi!
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các cậu letam, Alvis16, minhnghean đã chia sẻ!

Về việc U3838888 đòi log team qua sửa acc net

9 xác nếu tôi làm die net hay nó làm theo lời tôi...thi tôi bảo hành...còn thằng này cậu nghĩ nó tốt ak. xin lỗi chứ..tôi đây cách đây 1 tháng tôi sợ nó die net..tôi bảo đọc teamview tôi qua chĩnh vài cái cho chắc ăn....nó bảo team hư ko qua đc...tao bảo sửa team đi..rồi tôi team qua fix...nó eo' chịu..tôi bảo ko fix die net ráng chiu...nó còn chữi tôi nữa chứ'''cái loại nó..ko tốt đẹp đâu....sell net cho nó....sợ net die kêu cho teamview thì ko cho...giờ die net bảo tôi bão hành ak?????tôi chỉ bảo hành khi người mua nghe lời tôi...đằng này ko cho team ko nghe lời..bắt tôi bão hành ak.....

- - - Updated - - -

còn thằng này...ko biết thì im..đừng phát biểu như biết

Mình nói cho mọi người nghe: Suốt cả 1 thời gian dài mình không thấy U3838888 nói gì về vấn đề acc net hết, đến ngày 30/8 mình được net pay 48$ thì cậu ấy mới pm tớ bảo mở team lên để cậu ấy log vào xem chỉnh sửa 1 số cái, tớ hỏi ngược lại là chỉnh cái gì, cậu ấy cứ bảo là chỉnh 1 tí, ko nói rõ là sửa acc net. Lúc đó mình nghi ngờ cậu ấy định chơi trò gì nữa nên mới đi hỏi cậu Alvis thì cậu ấy bảo là U3838888 chém gió đó chứ vào sửa cái gì ở trong đó và kêu là đừng cho nó log vào. Và quả thật lúc đó Team mình cũng bị hư. Mọi người nghĩ đi, có lý nào net vừa pay xong thì bị vấn đề gì?

Acc net bị block mà không thấy gửi mail về

Chỉ có vài lời muốn khuyên các bạn
đừng mua bán account network , vì sao : ví dụ mình bán net cho bạn ,change info cho bạn sau đó skype với support nói bla bla là lấy lại được thôi !
hoặc pmm nó : ê cái account tao *** thít xài nữa mày lock hộ tao đi . =))

Suốt từ ngày 1/9 đến nay mình làm rất kỹ, mua 5socks check pass proxstop rồi mới làm, và chỉnh 1 mình mình chiến solo được 115$.
Làm đúng y theo lời U3838888 nói để còn mong được bảo hành.
Tớ cũng thấy rất lạ, nếu net block acc thì sao không gửi mail gì qua thư cho mình hết. Từ ngày 1/9 đến sáng nay mình vẫn log in vào kiểm tra thấy bình thường. Sau cái vụ cải nhau này, tầm khoảng 1h30 chiều nay tớ log in vào thì báo là:
Sorry but your account is currently inactive. Please contact us if you have any questions.
Y như cái hình cậu huanst123 đã post dùm tớ lên đó!
Các pro nào biết rõ về vấn đề acc net thì vào comment hộ mình nhé! Cảm ơn các pro!

Làm sao để biết người mua thực hiện theo đúng những gì người bán dặn. Lý do block hiện vẫn chưa rõ?
Tại sao người mua đòi bảo hành , mà không cho bên bán teamview để check ?

Mình vẫn chưa biết ai đúng ai sai, nên phải nhờ admin vào giải quyết.

Các bạn không liên quan tới vui lòng ko comment ở topic này nhé.

Dm...tại sao cái số tiền tao làm trong net đó đc paid...mày làm thì die net...giải thích đi
Mày ko biết đọc ah, tổng cộng là hơn 100$ của người ta chỉ đc paid 48$, mày có dám chắc là 70$ mày làm đc paid hay là nó trừ sạch 70$ đó. Mày giải thích đi.

banned

O mmo nay co rat nhieu ban la admin networks, cac ban cung biet roi, cheating thi la van la gian lan cho du ban lam theo cach nao.
net ko paid tien hoac la tru tien thi do la do cheat. cung biet la cheat co chien thuat thi van tot hon. Nhung de to noi cho chu thot biet,
Cho du chu thot cheat kieu gi di chang nua thi network van biet, chu thot nen nho nhu the. net pay vi no van nhan duoc tien tu advertisers.
va trong network do ty le cheat va real traffic co the lam cho advertisers chap nhan. chu thot hieu ko?
Con chu thot noi cho to biet cheat cach chu thot la cach nao the? dang le ra, chu thot ban acc thi pai noi ko bao hanh.
con nua, chu thot fix cai gi trong account de ko bi banned? chu thot noi ra dan offers no cuoi thui mat do.

Làm sao để biết người mua thực hiện theo đúng những gì người bán dặn. Lý do block hiện vẫn chưa rõ?
Tại sao người mua đòi bảo hành , mà không cho bên bán teamview để check ?

Mình vẫn chưa biết ai đúng ai sai, nên phải nhờ admin vào giải quyết.

Các bạn không liên quan tới vui lòng ko comment ở topic này nhé.
Check thì giải quyết đc cái gì trong đó? Biết đc nó làm không đúng ah, nếu check đc như thế thì thằng U3838888 là thần chứ ko phải người thường.

Net bị block:

Đây là ảnh của thớt nhờ post hộ mod admin đừng ban nhé :)

có cái éo gì đâu mà phải del cm nhỉ , nói chuyện với thớt nhiều thấy thớt khờ vl thớt ak . Thôi thì bõ tiền mua bài học đi vậy :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

u3

Dm...tại sao cái số tiền tao làm trong net đó đc paid...mày làm thì die net...giải thích đi
t

chu u383 dung co dm o day, o day la nguoi vietnam ca ma. chu u383 lam duoc paid hay ko cai do to ko can biet nhe.
mot acc khi dang ki voi network, vi du chu thot lam thang nay, chu thot duoc paid co the thang sau chu thot lam chu thot bi lock.
vi luc do nha quang cao da co su phan nan ve traffic cua network do gui vi network do ko can bang duoc ty le real traffic va cheating.
cai do la cheat, chu ko pai real traffic chu thot hieu ko?
neu chu thot hieu cheat thi dung co bao hanh, pai noi la may lam real traffic tao bao hanh cho may.
nhu the thi ko cai nhau nua, het chuyen noi nhe. hy vong 1 ngay nao do chu u383 reg mot net nao do cua admin vietnam, nguoi ta se noi
cho chu thot nhieu hon nhe.
to het comment roi mod

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week