SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
hình như nó trừ tiền theo tuần đó. ko chỉ trừ theo ngày đâu :eek::eek:

visa hết tiền nên ko lo bác ơi :D , hôm wa trừ 1$ giờ còn có 12.000 đồng trong tk, :confused:

mà mấy bác cho mình hỏi, RR sau mấy ngày mua mà ko click thì nên tái chế :oops:

Thớt chưa khắc phục đc lỗi ko hiển thị đồ thị statistics của ref à?? :oops:
Cái đấy đang chờ phiên bản sau update bạn à, mà mình nghĩ bạn quản lý ref chủ yếu dựa trên AVG, dùng statistics của ref cũng chỉ mang tính chất tham khảo

hôm nay vừa đc cái offer 5,4 $ , ngon ghê :p , ko biết mấy cái offer này nó có thêm liên tục ko nhỉ, chứ làm hết rồi ko có nữa cũng bùn :confused:
Cái offer này mình làm rồi, nó trừ 1$ trong VISA, lúc đầu tưởng bị trap vì lúc đăng kí nó ghi all free -_-
Vào huỷ đăng kí đi nó cộng lại vào cho mình 2$ :D + 5.4$ hoàn thành offter là 7.4$ tất cả.
Anh em vào chiến kẻo lỡ, VideoStrip thì phải.

Mà theo các bác mình có nên bật autopay không??

You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals!

Tức là bạn phải hoàn thành 4 Fixed Ads được yêu cầu của ngày hôm trước ngày hôm sau bạn mới được ghi clicks. Hẳn là ngày hôm qua bạn đã không click hết 4 ads màu cam, hệ thống đang hoạt động rất trơn tru nên xem lại cách nhấn của bạn nhé. google luck
bác oy, ngày nào mình cũng click đủ hết, ko thiếu 1 ads nào, mà nó lại xảy ra như thế nên mình mới thắc mắc :(

Cái offer này mình làm rồi, nó trừ 1$ trong VISA, lúc đầu tưởng bị trap vì lúc đăng kí nó ghi all free -_-
Vào huỷ đăng kí đi nó cộng lại vào cho mình 2$ :D + 5.4$ hoàn thành offter là 7.4$ tất cả.

ngon thế bác, mình thấy nó ghi trong đó là nếu hủy acc trước khi hết trial thì sẽ thu hồi lại tiền :confused:

bác oy, ngày nào mình cũng click đủ hết, ko thiếu 1 ads nào, mà nó lại xảy ra như thế nên mình mới thắc mắc :(
Bạn xem lại giờ click ads xem! Tốt nhất là click xung quanh giờ reset ads :)

ngon thế bác, mình thấy nó ghi trong đó là nếu hủy acc trước khi hết trial thì sẽ thu hồi lại tiền :confused:
Không có cái gì ngon ăn đâu các bác:D Chẳng ai cho không ai cái gì cả :p @crocslee bật autopay bạn sẽ tiết kiệm được 15%

Coi chừng lộ thông tin thẻ VISA :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week