SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
:) bạn nói tất cả các site ptc đều có 1 cái kết thì ko đúng rồi, nếu ai cũng nghĩ như bạn thì chẳng ai chơi ptc cả :)
bác nhầm nhé :p:p, 1 người chơi PTC muốn lên pro phải có khả năng phân tích site nào scam sớm, site nào scam muộn, thời điểm nào nên đầu tư, cách chơi ngắn hạn hay dài hạn, cái thú chơi PTC là biết nó sẽ scam nhưng vẫn cố gắng win được, cái cảm giác lúc đó nó phê lắm ;);). Đừng bao giờ nghĩ PTC như gửi tiền ngân hàng rồi rút lãi hàng tháng, :rolleyes::rolleyes:,không dễ vậy đâu,:rolleyes::rolleyes:, "ở đây không gì là không thể xảy ra cả" "ngân hàng còn có thể sập huống chi là site PTC" là 2 trong những bài học vỡ lòng mà các pro đi trước đã để lại, những người thắng PTC thì có 1 phần nhỏ bao gồm : may mắn, ăn theo, liều,.....còn lại phần lớn là trí óc và công sức cả đấy bác. (không tính riêng 1 site, mà tính cả nghiệp PTC)

P/s : đã nghỉ PTC được hơn 1 tháng :D:D, nay ghé qua lại dâng trào cảm xúc :p:p

bác nhầm nhé :p:p, 1 người chơi PTC muốn lên pro phải có khả năng phân tích site nào scam sớm, site nào scam muộn, thời điểm nào nên đầu tư, cách chơi ngắn hạn hay dài hạn, cái thú chơi PTC là biết nó sẽ scam nhưng vẫn cố gắng win được, cái cảm giác lúc đó nó phê lắm ;);). Đừng bao giờ nghĩ PTC như gửi tiền ngân hàng rồi rút lãi hàng tháng, :rolleyes::rolleyes:,không dễ vậy đâu,:rolleyes::rolleyes:, "ở đây không gì là không thể xảy ra cả" "ngân hàng còn có thể sập huống chi là site PTC" là 2 trong những bài học vỡ lòng mà các pro đi trước đã để lại, những người thắng PTC thì có 1 phần nhỏ bao gồm : may mắn, ăn theo, liều,.....còn lại phần lớn là trí óc và công sức cả đấy bác. (không tính riêng 1 site, mà tính cả nghiệp PTC)

tôi đâu có nói chơi PTC dễ như gửi tiền ngân hàng, cũng đâu có nói là PTC ko sập, 99% PTC là scam. Ý tôi là bên cạnh đó còn có những site uy tín tồn tại được lâu do ref họ là ref thật chứ ko phải ref ảo.

Mình đã nói là 10k là số tiền member kiếm được còn số tiền member rút ra sẽ thấp hơn đó nhiều vì còn trong balance và pending payment từ tháng 2 tới nay. Do đó admin nói admin bị thua lỗ thì ko chuẩn xác nhé.
Bác có biết vụ pp site bị limit ko vậy ?

Newbie mơí đọc mấy page, vậy cuối cùng site có còn hoạt động? có scam? hay là sao mấy bác. Bác nào tổng hợp tình hình site với :confused:

P/s : đã nghỉ PTC được hơn 1 tháng :D:D, nay ghé qua lại dâng trào cảm xúc :p:p[
tôi đâu có nói chơi PTC dễ như gửi tiền ngân hàng, cũng đâu có nói là PTC ko sập, 99% PTC là scam. Ý tôi là bên cạnh đó còn có những site uy tín tồn tại được lâu do ref họ là ref thật chứ ko phải ref ảo.
lại là những lý do,rồi lại phân tich,may là mình không đầu tư.một câu nói chốt lại là nếu bạn trả lại được số vốn ban đầu người chơi bỏ ra(trừ đi số tiền đã rút)hay nói đơn giản là người chơi đã mất công nhưng chưa mất vốn thì còn có thể bỏ qua được,chứ mất cả hai thì admin là scam rồi.bạn đã tự làm mất uy tín,lấy lại hơi khó đó bạn.nhiều khi chưa chắc bạn làm cái ptc này bị lỗ mà bạn làm điều khác bị lỗ(ví dụ như chơi cá đọ chẵng hạn) rôi bạn vất luôn ptc này.

đọc mấy comment zui thiệt, mấy bác nói ai chẳng đúng, do cảm nhận của mỗi người thôi mà :oops: chơi PTC đơn giản, sợ mất tiền thì cứ để nó trong túi xài cho khỏe ko fải lo lắng jì ( trừ khi xài hết tiền =)) )

còn đã đầu tư vào PTC như cờ bạc, xác định khi bò vào là mất tiền, wan trọng là khi đánh giá 1 site PTC chất, nó sẽ giúp bạn lấy thêm tiền thay vì mất hết vào 1 site nởm thôi :D

chắc bây giờ cơ sở dữ liệu của site vẫn còn, anh cứ up lên 1 cái sreenshot cho mọi người thấy đi, khỏi tranh cãi nhiều, chắc sẽ thống kê được hết chứ ?

lại là những lý do,rồi lại phân tich,may là mình không đầu tư.một câu nói chốt lại là nếu bạn trả lại được số vốn ban đầu người chơi bỏ ra(trừ đi số tiền đã rút)hay nói đơn giản là người chơi đã mất công nhưng chưa mất vốn thì còn có thể bỏ qua được,chứ mất cả hai thì admin là scam rồi.bạn đã tự làm mất uy tín,lấy lại hơi khó đó bạn.nhiều khi chưa chắc bạn làm cái ptc này bị lỗ mà bạn làm điều khác bị lỗ(ví dụ như chơi cá đọ chẵng hạn) rôi bạn vất luôn ptc này.

ui zoi, minh noi that nhe may site ptc ma co admin Viet Nam , ko tru noi dau cac ban ah , kieu gj cung scam thoi >>>> onibux.com cua Viet Nam cung da scam khi minh dat lenh tu ngay 21/3 - 19/4 van chua nhan duoc tien , mac du chi co 2$ , chang qua choi site VN la vi muon ung ho cac bac va vi nen ptc Viet Nam

Site Việt là thế đấy :( tẩy chay hàng việt
dung roi, ko len choi site cua Viet Nam cac ban ah , minh choi site Viet cung chi de ung ho nen ptc cua Viet Nam nhung ma co duoc cai gj dau , dau tu vao site site scam lua dao thanh vien

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week