• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

nguyennam8x

Junior
Reactions
75
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào tất cả các bạn!

Lời đầu tiên cho phép mình có 1 lời cảm ơn chân thành tới@xonlineptc vì đã tạo điều kiện hết mức để support mình cách điều hành và quản lý 1 site PTC hoàn chỉnh! Đó là site http://www.onstartx.com

Thứ hai, xin cảm ơn tất cả các bạn member đã gắn bó với site từ lúc site mới chập chững chào đời!

Như các bạn đã biết, site onstartx đã ra đời được hơn một tháng và là con đẻ của bạn @xonlineptc. Từ lúc ra đời cho đến nay, đã có rất nhiều bạn tham gia góp ý và xây dựng site hướng tới một site PTC uy tín hàng đầu.

Cũng phải trích ngang lý lịch một tí, site onstartx là site được bạn @xonlineptc đầu tư rất kỹ lưỡng từ thiết kế cho đến bảo mật, bạn ấy đã mất rất nhiều công sức, tâm huyết để tạo ra site và đưa site vào hoạt động! Vì lý do trớ trêu, PP của bạn @xonlineptc bị limit, bạn ấy đã thông báo công khai trên site để member có thể hiểu rõ tình hình. Cũng là người nhiệt huyết và có thừa đam mê, mình không muốn công sức của bạn @xonlineptc bỏ ra thành dã tràng xe cát vì thế đã có ý kiến góp ý với bạn@xonlineptc cùng hợp tác, lấy PP của mình để thanh toán cho member. Bước đầu rất khả quan và tốt đẹp! Một ngày nọ, bạn @xonlineptc đã nảy ra ý định chuyển giao lại site onstartx cho mình để bạn ấy tập trung vào công việc chính và tạm thời rút khỏi PTC. Thật tình cờ và bất ngờ, mình bén duyên với onstartx từ đấy.

Quán triệt đường lối và phong cách xây dựng site của bạn @xonlineptc, mình sẽ tiếp tục đi theo con đường mà bạn @xonlineptc đã chọn. Mình xin trích lời của bạn @xonlineptc đã giới thiệu về site từ lúc site khởi động để thay cho lời mình muốn nói với tất cả mọi người:

“Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.

Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.

Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:

Do site đã chuyển giao hoàn thiện về mọi mặt nên bạn @xonlineptc đã quyết định công bố với tất cả member và forum về việc sở hữu site onstartx này của mình. Cùng với đó, bạn @xonlineptc sẽ ngừng support cho các bạn thông qua topic “Giới thiệu Onstartx và support” mà bạn @xonlineptc đã lập ra. Và để không gián đoạn công việc cũng như giải đáp thắc mắc mình lập ra topic này nhằm hỗ trợ, giúp đỡ mọi người khi tham gia onstartx.

Mình không dài dòng nữa, nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.

Hy vọng được mọi người giúp đỡ vì kiến thức cũng như kinh nghiệm của mình còn kém cỏi :p

e hỏi thật chứ bác có được qua đào tạo " Kĩ năng mềm " không thế, topic đọc lôi cuốn value ợ :v

êm là êm hóng topic mấy site VN hàng ngày luôn =))

Mất công dọn nhà sang đây:D:D, e thấy để topic cũ cũng ổn mà, đang có view với replies nhiều :p
Hé hé, đi lại cho khoẻ chân. Thanh niên giờ lười thể dục lắm :p

cái này chơi sao bác ơi
Cái này chơi như trang lão làng neobux, ko biết bạn có biết hay ko, thành viên kiếm tiền chủ yếu dựa vào click xem quảng cáo và làm offer, ngoài ra là thuê RR và tuyển DR. Đơn giản là bạn xác định 2 con đường chơi miễn phí hay là một người đầu tư. Chơi miễn phí thì bạn có thể click xem quảng cáo và làm offer sau đó lên dần thuê RR để có nhiều lãi hơn. Còn nếu bạn là một nhà đầu tư thì bạn bỏ vốn ngay từ đầu để chơi, bạn thuê RR, bạn tuyển DR... Nói chung là bạn xác định chơi theo kiểu nào thì sẽ có hướng dẫn cụ thể cho bạn sau :D

e hỏi thật chứ bác có được qua đào tạo " Kĩ năng mềm " không thế, topic đọc lôi cuốn value ợ :v

êm là êm hóng topic mấy site VN hàng ngày luôn =))
Hồi xưa xuýt tí nữa là được đi thi văn Quốc gia đấy bạn à :D cơ mà về thi cấp 3 trường làng vẫn trượt như thường :p

sang nhà mới cái nhể hê hê, mấy hnay RR click đều như vắt chanh luôn k có thụt lên thụt xuống chênh lệch quá :D
ý kiến thêm bác @nguyennam8x nên cho 1 số cái lưu ý lên #1 điển hình như time reset ads khi mới reg acc, cách chọn time mua RR (đối với Gold & Util), deposit balance giữa mua RR & Upgrade, gia hạn RR sắp chết... mới nghĩ ra đc thế thôi bác ạ :D

sang nhà mới cái nhể hê hê, mấy hnay RR click đều như vắt chanh luôn k có thụt lên thụt xuống chênh lệch quá :D
ý kiến thêm bác @nguyennam8x nên cho 1 số cái lưu ý lên #1 điển hình như time reset ads khi mới reg acc, cách chọn time mua RR (đối với Gold & Util), deposit balance giữa mua RR & Upgrade, gia hạn RR sắp chết... mới nghĩ ra đc thế thôi bác ạ :D
Cảm ơn bạn @hmthang91 rất nhiều vì đã đóng góp ý kiến cho site cũng như cho mình để mọi việc ngày càng chuyên nghiệp và dễ dàng hơn :D
#1 Time reset ads: là giờ reset ads tính theo chuẩn quốc tế UTC, nếu muốn tính theo giờ Việt Nam thì các bạn vui lòng lấy giờ reset ads trên site +7 tiếng là ra giờ reset ads theo giờ Việt Nam. Lưu ý các bạn là giờ reset ads một khi các bạn đã chọn thì sẽ không đổi được nên các bạn cân nhắc kỹ càng trước khi setup cái này!
#2 Chọn time mua RR: Sẽ ko có giờ nào được gọi là "đẹp" để thuê RR bởi vì site đã lập trình sẵn và đặt giờ đẹp là 24h trong ngày :p. Sẽ có 2 giờ cố định trong ngày để bạn lựa chọn và mua RR. Khi bạn đã chọn những giờ này, bạn chỉ được phép thuê RR trong giờ bạn đã chọn cộng thêm 10p nữa. Ví dụ bạn chọn giờ thuê là 10:00 và 18:00 thì bạn chỉ được thuê vào khoảng 2 giờ 10:00-10:10 và 18:00-18:10. Giờ thuê RR sau 6 ngày sẽ được đổi lại nếu bạn không thích, cảm thấy bất tiện vào giờ đấy!
#3 Deposit balance: Trên onstartx phân biệt rất rõ ràng 4 tài khoản, các tài khoản này độc lập với nhau bao gồm
+Tài khoản chính-main balance: là tài khoản để bạn rút số tiền mình kiếm được trên site và được chuyển đổi sang các tài khoản:
- Rent balance để bạn thuê, gia hạn RR
- Advertise balance để bạn quảng cáo
+Upgrade balance: được dùng để nâng cấp thành viên, không thể dùng vào mục đích khác cũng không thể chuyển đổi được sang tài khoản khác!
+Rent balance: được dùng để thuê RR và gia hạn thời gian cho RR đã thuê (bao gồm autopay, recycle và gia hạn thêm thời gian cho RR của mình). Tài khoản này không thể chuyển đổi sang các tài khoản khác mà chỉ dùng vào các mục đích như đã nói!
+Advertise balance: được dùng để quảng cáo tất cả mọi thứ mà bạn muốn quảng cáo trên site, bao gồm: quảng cáo tuyển DR của các site khác, quảng cáo tăng traffic cho site của bạn, quảng cáo nhận diện thương hiệu đến người tiêu dùng... Tài khoản này cũng chỉ dùng vào 1 mục đích duy nhất là quảng cáo và không thể chuyển đổi sang các tài khoản khác!
#4 Gia hạn RR sắp chết: Vì lý do bảo hiểm nên khi các bạn đầu tư thuê RR để click cho mình nhằm tăng lợi nhuận, các bạn sẽ luôn phải duy trì RR của mình tồn tại toàn thời gian. Nếu các bạn để RR của mình hết hạn và chết đi, lập tức các bạn sẽ bị trừ 0.1$/1RR đã chết vào tài khoản của mình cho dù tài khoản của bạn >,=,< 0.
Tạm thời update thông tin mấy vấn đề bạn gợi ý cho mình, rắc rối ở đâu sau này chúng ta cùng nhau gỡ tiếp :p:D

bạn nên làm thêm cột đếm ngược thời gian đến ngày rr hết hạn cho dễ nhìn như bên grandbux ý
Cảm ơn bạn đã góp ý. Cái này cũng khó vì động đến code của site. Nếu bạn muốn biết đến hạn hay chưa thì có thể click vào cột next payment nó sẽ tự sắp xếp RR nào sắp đến ngày phải gia hạn, bạn chỉ cần để ý thêm 1 tí ti là được thôi mà. Đơn giản như đan rổ :p

Mình standard ko biết thời gian thuê ref là sao. Mình 2 lần mua ref mà ko thấy nơi
Bạn vui lòng đọc lại comment của mình ở trên. Nick của bạn trên onstartx là danbachphong phải không nhỉ? :rolleyes:

Xin chào tất cả các bạn!

Lời đầu tiên cho phép mình có 1 lời cảm ơn chân thành tới@xonlineptc vì đã tạo điều kiện hết mức để support mình cách điều hành và quản lý 1 site PTC hoàn chỉnh! Đó là site http://www.onstartx.com

Thứ hai, xin cảm ơn tất cả các bạn member đã gắn bó với site từ lúc site mới chập chững chào đời!

Như các bạn đã biết, site onstartx đã ra đời được hơn một tháng và là con đẻ của bạn @xonlineptc. Từ lúc ra đời cho đến nay, đã có rất nhiều bạn tham gia góp ý và xây dựng site hướng tới một site PTC uy tín hàng đầu.

Cũng phải trích ngang lý lịch một tí, site onstartx là site được bạn @xonlineptc đầu tư rất kỹ lưỡng từ thiết kế cho đến bảo mật, bạn ấy đã mất rất nhiều công sức, tâm huyết để tạo ra site và đưa site vào hoạt động! Vì lý do trớ trêu, PP của bạn @xonlineptc bị limit, bạn ấy đã thông báo công khai trên site để member có thể hiểu rõ tình hình. Cũng là người nhiệt huyết và có thừa đam mê, mình không muốn công sức của bạn @xonlineptc bỏ ra thành dã tràng xe cát vì thế đã có ý kiến góp ý với bạn@xonlineptc cùng hợp tác, lấy PP của mình để thanh toán cho member. Bước đầu rất khả quan và tốt đẹp! Một ngày nọ, bạn @xonlineptc đã nảy ra ý định chuyển giao lại site onstartx cho mình để bạn ấy tập trung vào công việc chính và tạm thời rút khỏi PTC. Thật tình cờ và bất ngờ, mình bén duyên với onstartx từ đấy.

Quán triệt đường lối và phong cách xây dựng site của bạn @xonlineptc, mình sẽ tiếp tục đi theo con đường mà bạn @xonlineptc đã chọn. Mình xin trích lời của bạn @xonlineptc đã giới thiệu về site từ lúc site khởi động để thay cho lời mình muốn nói với tất cả mọi người:

“Chào các bạn,

Dạo này PTC xuống dốc quá nên mình đã mạnh dạn mở site PTC : http://www.onstartx.com

Đây là website mà mình đầu tư tỉ mỉ và tâm huyết từ server, bảo mật, giao diện, script cho đến các tính năng và là dự án dài hạn, mình giới thiệu lên đây để mong được các bạn góp ý.

Mục tiêu của mình là rất rõ ràng, ae VN với nhau nên nếu bạn nào chơi thì hy vọng các bạn không cheat, mình hiểu các mánh khóe cheat nên mình tự tin là bắt được các bạn, tới lúc đó ae mất vui.:p

Mình ko có gì nhiều để giới thiệu về site cũng ko giỏi văn vẻ hoa lá cành mấy, có hay dở như nào các bạn có thể truy cập trực tiếp vào site là nhận thấy luôn.

Topic này nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.:p

Hy vọng được các bạn giúp đỡ vì sự phát triên chung của PTC VN.

Có bấy nhiêu thôi, giờ lót nilon hóng gạch đá của các bạn.:rolleyes:

Do site đã chuyển giao hoàn thiện về mọi mặt nên bạn @xonlineptc đã quyết định công bố với tất cả member và forum về việc sở hữu site onstartx này của mình. Cùng với đó, bạn @xonlineptc sẽ ngừng support cho các bạn thông qua topic “Giới thiệu Onstartx và support” mà bạn @xonlineptc đã lập ra. Và để không gián đoạn công việc cũng như giải đáp thắc mắc mình lập ra topic này nhằm hỗ trợ, giúp đỡ mọi người khi tham gia onstartx.

Mình không dài dòng nữa, nếu bạn nào cần trợ giúp, thắc mắc gì comment vào đây mình sẽ trả lời trực tiếp.

Hy vọng được mọi người giúp đỡ vì kiến thức cũng như kinh nghiệm của mình còn kém cỏi :p
mình tự tạo nhiều account rồi chơi trên nhiều line internet được không bạn.

mình tự tạo nhiều account rồi chơi trên nhiều line internet được không bạn.
Tuyệt nhiên là không nên bạn nhé, bạn có thể bị ban bất cứ lúc nào. Đến lúc đấy support bảo a e cheat vừa mất công, lại mất vui :p

mình cũng reg acc, định đầu từ vì admin VN dễ support :) có điều bị PV nó hớp hồn mất rồi :(

mình cũng reg acc, định đầu từ vì admin VN dễ support :) có điều bị PV nó hớp hồn mất rồi :(
Thím yêu tây chứ bạn không yêu VN à :p tây đấy thấy nhiều người yêu phết, giá như mình được như bạn ấy có thể hớp hồn các bạn :D thôi cứ từ từ khoai sẽ nhừ. he he

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,107
Latest member
hengly

Most discussed of week

Most discussed of week