[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
bó chíu lun............ h các bạn add 6ids vào gõ là đủ mệt goy...
Mới test há há......... gõ mệt quá BS nói nghỉ mệt đy..........

hôm em bị banned 2 nick rùi, Pix mà cứ thả Nữ Y Tá Zombie ra thế này thì còn nhiều nhiều người chết oan..... Mình khuyên mọi người nên nghỉ tay chút đã! Ai vẫn test nếu tình hình có chuyển biến thì cập nhật tình hình cho ae chiến : Ban:

10AC gõ ko kịp luôn, mà toàn code bác sĩ, 10 code hết 7 code là bác sĩ rồi toàn nhấn ESC ,thôi nghỉ tay ko là ăn ban :binhsua09:

sống chung với lũ đi anh em. pix đã nhắn rồi >>>
images

tận hưởng những dòng code ngọt ngào sữa mẹ nào :binhsua07:

Bác "hoanghung" vào mail cho admin pix xem giải quyết code bác sĩ thế nào cái! I'm xin chịu!:binhsua04:

mà thật tình xì pam chút chứ ko bit thằng nào yêu câu cái code ngu ko tưởng, bà nội cha nó làm để ngừi mù ngừi điếc gì đó còn gõ đc mà nó làm thế này thì robot đã ko gõ đc rồi mà ngừi thì cũng ngậm hột bơ luôn

thằng nào có 4rum có code này để reg mem, gửi bài >>> ngu ko tưởng

thằng đi đăng ký 4rum có code này >>> ngu ko thể tưởng

thằng bit có code này còn order hoặc ráng gõ >>> ngu đáng được thưởng :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:( xin lỗi ko có í xúc phạm a e trong này, chả quá nhìn ghét quá phải nói )

Last edited by a moderator:
Bực thật X( toàn code bác sĩ rồi lặp code nữa chứ X( Out cho lành X(
Log vào 1 phát mà 10 code error hết 10 X(

Tất cả nghỉ. Code đó ai mà gõ đc. Nó ra để band thôi...

[/url]

thấy nãn load nhanh thì sáng sorry trưa bác sĩ:binhsua04: hic cố lắm rồi ngủ thôi.anh em nào muốn pix hỏi thăm thì cứ esc nhé 6 ID load full

trưa load nhanh toàn code bác sĩ => out
tối load nhanh cũng gặp toàn code bác sĩ => out tiếp
càng ngày càng nản. không còn hứng thú để gõ. Pix đã không còn như trước nữa.

nói chung từ tối qua cho tới giờ tình hình vẫn không thay đổi. code bác sĩ ra nhiều và liên tục.

tình hình thế nào rôi bà con :binhsua03:

ừ thì bạn ko thấy nó ngu à, làm để ngừi ta đọc đc , ghi lại >>> đây ko ghi lại đc thì làm ra để làm gì?? ai rảnh mà xì pam cái 4r ngốc xít toàn chữ bác sĩ ko thể đăng nhập chứ

ko ngu đâu, haha, no muốn banner thôi...........
chiến thuật của nó là loại bỏ gần như triệt để ID củ ( chỉ sót 1 ít thôi)
Chứ nó ko cho mem mới tạo group mà giá theo pri+hơn 15ids mới load tốt===> tuyệt đường mem mới goy, nên chỉ có mem củ gõ thôi, nên nó tha hồ tiêt diệt nhưng mà nó vẫn làm ăn nên lâu lâu cho BS ra chơi haha.
Đến lúc nào đó nó sẻ cho mem mới làm thì lúc đó mới ổn định..................
Đó chỉ là ý nghỉ của riêng tôi...........hihiihhi

mình đoán pix sắp tung ra chiến thuật mới, đó là banned hết tất cả id cũ trong group còn tính theo rate. Sau đó sẽ bắt đầu tính theo rate mới cho tất cả là 0.5$/1000 images. vì vậy ra nhiều code bác sĩ để tất cả đều hoang mang, gõ sai nhiều và chỉ việc banned vì lý do đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week