[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
tại sao cứ làm chút xíu là bị Connect vs loading rồi tự pause vậy:mad: bực mình wa

Tầm này đông người làm trùng IP xảy ra thường xuyên thì sẽ xảy ra loadding và error, soft xd sẽ tự động pause lại mà

7h10p load khá tốt nhưng lặp code nhiều quá

Last edited by a moderator:
Tình hình là Pix load ổn định lại rồi. Các anh chị vào "cạp" đi.
- Speed 21 cho 16ids.
- Capt động (tam giác đỏ) xuất hiện hơi nhiều.
- Chưa thấy thú cưng, bác sỹ, và câu hỏi.

15 id load tốt. ko lặp code ko sory và bác sy ...........:binhsua02:

7 id load chậm lòi pha :| chiều nay 7 ID tốc được 15 giờ 7 ID max có 10 :binhsua04:
đang xin thêm ID :binhsua07:

1 ngày ức chế vãi......buổi trưa chiều thì toàn sory với bác sĩ....buổi tối thì chậm còn hơn sên... Đánh bầm trầy mới được 2$ :(:)((. Nghỉ mai làm tiếp!!!!!

phải ít nhất 20 acc mới làm ngon :binhsua04:

Proxy chết liên tục, 10 ID Speed 17 nhé mọi ng, cứ log thêm vào 1 tí là lại bị Error, nhiều ng sài chung proxy wa cũng khổ :binhsua04:

Proxy chết liên tục, 10 ID Speed 17 nhé mọi ng, cứ log thêm vào 1 tí là lại bị Error, nhiều ng sài chung proxy wa cũng khổ :binhsua04:

tự kiếm proxy thôi :binhsua03:

load vẫn chưa tốt nhiu nhỉ.! chắc đợi đến đêm làm thôi.!

đêm thì lại gặp bác sỹ khổ thật cho xin 500 tình hình lun nha

mọi người ơi có ai bik tình trạng cạp kham khổ như ngày nay, là do pix chỉ đối xử với việt nam hay là đối vời khắp toàn mem cạp pix hok. hix. toàn pác sĩ với tam giác rồi load chậm rì. hix. ai cho ý kiến với

Tình hình hiện tại ra sao rồi mọi người? Tính cạp cạp mà nghe nói bác sĩ k biết có thật k...

kô có bác sĩ ai tung tin bac sĩ là spam đó vừa gõ xong nè load chậm thôi :binhsua09:

load rất tốt, nhưng mình bị lỗi sof đang gõ thì hiện lên cái bảng đòi thoát ra! có ai bị giống mình không

load rất tốt, nhưng mình bị lỗi sof đang gõ thì hiện lên cái bảng đòi thoát ra! có ai bị giống mình không

chửi mả cha m win rồi bấm continue cạp típ, thử nhìu rùi, ko ban ko đơ soft gì đâu

Đang gõ thì bị timout và ko login đc ids. Cứ báo try again late.:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week