[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
xai soft xuan duc sao no cu bi loading het ca? vay chi? co' may acc hoat dong con may acc thi bi loading nhu la tinh trang ko dang nhap dc tren wed do' ki the ta

xai soft xuan duc sao no cu bi loading het ca? vay chi? co' may acc hoat dong con may acc thi bi loading nhu la tinh trang ko dang nhap dc tren wed do' ki the ta

chắc ra đảo đây ;))
cho xin tí tình hình để vào cạp nào các bác

sao tui đâu có lặp code nào đâu ta :binhsua96:

Huyền cũng không bị lặp code.
8Ids sp = 15
share cho 1 con socks sống lâu quá không chịu chết nè:
207.249.9.137 port 80

Rate pix giờ thế nào vậy

Số mình quả không có duyên với captcha. Hồi đấy gõ pix thì cứ lên pri mãi không load nên nghỉ, sau này nó bỏ load theo pri thì lại tính rate. Bay qua gõ Mega thì bị nó ban

Rate pix giờ thế nào vậy

Số mình quả không có duyên với captcha. Hồi đấy gõ pix thì cứ lên pri mãi không load nên nghỉ, sau này nó bỏ load theo pri thì lại tính rate. Bay qua gõ Mega thì bị nó ban

Alicers mới thấy bên Zeek h cũng qua cạp rồi à
Rate tất cả ID theo pri , xem trong mục group, pri 0 thì 1$, pri 4 thì 0.8$ tính lùi xuống cho mấy pri còn lại
Bạn tham khảo thay đổi của pix ở mấy topic Hướng dẫn lại nhé!
Hỏi ở đây bị trảm đó

load tầm 15 ids speed 20...
Mình đang gõ pải out vì 1 bảng mèo hiện ra 3 lần rõ ràng là mình chọn đúng rồi.:(

Alicers mới thấy bên Zeek h cũng qua cạp rồi à
Rate tất cả ID theo pri , xem trong mục group, pri 0 thì 1$, pri 4 thì 0.8$ tính lùi xuống cho mấy pri còn lại
Bạn tham khảo thay đổi của pix ở mấy topic Hướng dẫn lại nhé!
Hỏi ở đây bị trảm đó
ID chủ Group vẫn tính 1$/1k code nhe............

nhìn kĩ lại đi bạn
nhìu khi nhìn giống dog mà lại có râu thì sao =))

----------------------------
Up tình hình cái.. Đúng là mới ngủ dạy mà.:((

7ID speed 20, khỏi proxy
Đang load nhanh, ko hỏi nhảm, 2 chó mèo, ko lặp code

chó mèo có 1 con, ai chỉ kinh nghiệm giảm + giữ pri với, gõ đúng >97% mà bị tăng pri hoài, hay do gõ ít phút out là bị @@

chó mèo có 1 con, ai chỉ kinh nghiệm giảm + giữ pri với, gõ đúng >97% mà bị tăng pri hoài, hay do gõ ít phút out là bị @@

Out dễ tăng pri lắm, gõ đúng mấy mà out bất tử, hoặc gõ có 5p mà out là xong chuyện luôn
Đang load nhanh, mn tranh thủ cạp tối ngủ sớm, ít chó mèo, ko bác sĩ, ko hỏi nhảm, thẳng tiến

Từ 6h chiều tới h chỉ cần 7 ids -10 ids là load ngon.... Pix dễ thở hay cuối tuần mọi ng đi chơi hết ko biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week