[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
10id max , khi proxy giựt giựt sẽ xảy ra hiện tượng lặp code

hôm nay load ngon wa' từ sáng đến giờ bưổi chiều bác sĩ ko có khám bệnh hehehe .

hôm nay load ngon wa' từ sáng đến giờ bưổi chiều bác sĩ ko có khám bệnh hehehe .
thế này còn gõ gì nữa..........haha:binhsua112:

load nhanh lắm. 12 id đó

cái này còn vãi hơn cái của tớ :))
haiz ko biết thằng nào cố ý quăng mấy cái này vô ông cũng có ah` sĩ nhục thiệt .
sao tui làm đang ngon lành pausse là bị loading vài acc liền hiện tượng khoa học chưa giãi thích dc mờ
thế này còn gõ gì nữa..........haha:binhsua112:
gặp hình đó thì gõ j` ta :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

bữa sau đừng đưa lên nữa, box có nhìu phụ nữ, nhìn sẽ ko hay, chúng ta bt, nhưng hãy để những ngừi khác cũng thấy thoải mái nhé:binhsua112:

bữa sau đừng đưa lên nữa, box có nhìu phụ nữ, nhìn sẽ ko hay, chúng ta bt, nhưng hãy để những ngừi khác cũng thấy thoải mái nhé:binhsua112:

chị em nhìn cái lại thêm hứng cap cap ấy chứ.:binhsua112:

Chiến lẹ nào!!!!!!!!!!!!

Hix, mới log 4 ID vào đánh thử để thăm dò tốc độ load của Pix, mới được tí xíu nó hiện bảng dog-cat 3 lần

Mình chọn như vậy ko biết sai chỗ nào mà nó hiện 3 lần giống nhau => sợ quá out soft, chắc đi cái ID rồi :m162:
Phew! Mới vào kiểm tra lại => chỉ bị tăng pri do mới đánh mà out chứ chưa bị ban ID nào. Hú hồn :m097:

Last edited by a moderator:
Hix, mới log 4 ID vào đánh thử để thăm dò tốc độ load của Pix, mới được tí xíu nó hiện bảng dog-cat 3 lần

Mình chọn như vậy ko biết sai chỗ nào mà nó hiện 3 lần giống nhau => sợ quá out soft, chắc đi cái ID rồi :m162:

Lót dép hóng đi bạn, 3 lần /1id thì khả năng ra đảo rất cao đó.

chậm lắm 10 acc trở lên mới mong speed 22 nhé :binhsua111:

huhu load tốt mà ghét cái vụ proxy wa. chon nhầm con proxy cùi cùi là bị lặp code ngày. nguy cơ an banned cao @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week