[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
thôi pó tay, dr thanh đã quay trở lại, quay kiểu gì mà gõ ko đc nóng trong người dã man thế này, V Lít mày, pix:binhsua27:

đánh 100 code hết 30 mấy cái là code bs
choáng

toan bac si nha,a e tranh thủ nghỉ tay :binhsua85:
ai vào cờm men cái coi hết bác sĩ chưa :binhsua85: :binhsua85: :binhsua85:

a e cho hỏi là khi gõ code bác sĩ thì có nguy cơ tăng pri vì gõ sai hok, tại vì code loạn xạ như vậy thì bộ lọc code có nhận ra được code gõ sai ko, với lại người test code nhìn cũng hok ra thì làm sao mà test chứ. hix. mong pro giải đáp tìm hướng cho a e vượt wa code bác sĩ.

vẫn còn bác sĩ hả mọi người

a e cho hỏi là khi gõ code bác sĩ thì có nguy cơ tăng pri vì gõ sai hok, tại vì code loạn xạ như vậy thì bộ lọc code có nhận ra được code gõ sai ko, với lại người test code nhìn cũng hok ra thì làm sao mà test chứ. hix. mong pro giải đáp tìm hướng cho a e vượt wa code bác sĩ.

code bác sĩ đánh bậy cũng tính nhưng sẽ xún pri vì tổ cha nhà thằng pix nó cũng ko bit chữ đó là chữ j, lấy gì mà thiết lập bộ lọc ( nếu có ) chứ, nhảm nhí là chỗ í

Gỏ bác sỹ nhìu wa có ăn ban k mọi người? còn bs nhìu k?:(

có ai gửi mail mẫu CODE BAC SY cho thang CHO PIX chưa nhỉ
nều ko mail nó thì nó cư ra DÀI DÀI,
anh em nào làm sẵn cái mẫu mail passte lên đây rồi TẤT CẢ cùng gửi biểu tình NÓ thì may ra CODE BÁC SỸ mới hết
nếu ko thì CÒN bị ỨC CHẾ dài dài

thật vậy hả a, e thấy cũng đúng tại vì code bác sĩ chẳng ai nhìn ra được thì làm sao bik dung hay sai, hix. cái thằng tạo ra code chắc nó vẽ tranh trừu tượng giỏi lắm. có ai gõ code bác sĩ mà hok bị tăng pri hok. cho e bik với

hết bác sĩ rồi load hơi chậm xíu a e chiến đê

10id chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho