[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi là acc chủ group có tính $ theo pri hay ko ? hay chỉ mấy acc con tính $ theo Pri thôi còn acc chủ group vẫn 1$ / 1000 code
Vì em thấy đánh cũng thời gian như vậy mà số code nhập và tiền tăng chênh lệch nhau quá

các bác cho em hỏi là acc chủ group có tính $ theo pri hay ko ? hay chỉ mấy acc con tính $ theo Pri thôi còn acc chủ group vẫn 1$ / 1000 code
Vì em thấy đánh cũng thời gian như vậy mà số code nhập và tiền tăng chênh lệch nhau quá

Chủ G thì ko tính theo pri cứ 1000/1$ :binhsua85:

Ids chủ group rate cố định 1$ bạn, tất cả ids con rate theo pri

Lặp code từ đêm qua đến giờ , vãi thằng pix , không biết nó giở trò gì hay tại soft , bác nào test trên trinh duyệt xem có lặp code chưa @@

Hết lập code rùi nhé..Load cũng nhanh nữa :binhsua104:

gp2qp4 lặp code này như quỷ, cứ phang Ctrl V vô thôi ghét out lun sợ ăn ban lại công toi làm việc nữa thì mệt lém
---------
16 acc sp 19 chậm như rùa bò, chúc các bạn đang làm may mắn :binhsua112:

gp2qp4 lặp code này như quỷ, cứ phang Ctrl V vô thôi ghét out lun sợ ăn ban lại công toi làm việc nữa thì mệt lém
---------
16 acc sp 19 chậm như rùa bò, chúc các bạn đang làm may mắn :binhsua112:

Chính xác là code này đăng lặp.ESC cho lành.Mà + với tam giác ở soft XD + code bị vỡ 1 nữa + rải rác 1 vài code lỗi ghi ngày tháng....
Pix thật lắm bệnh.Nghỉ cho lành

Hôm nay thiệt là một ngày ko may mắn với pix
Có mỗi 1 capt hiện ra hoài làm Ctr V thấy bà luôn
Pri 1 tự dưng đùng cái thành 6 :(( :((

tình hình bây giờ sao rồi mọi người có thể đánh được rồi chứ! từ sáng tới giờ chưa làm ăn được cái gì:binhsua112:

Hết lặp code rồi hả cả nhà , mie thằng pix này làm từ đêm qua chả làm ăn được gì , làm sợ nó ban vừa mất id vừa mất công gõ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week