[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
7id sp 24 SV P&P, bác sĩ 40-50%, dog cat ko, câu hỏi ko

hôm nay tích cực chích thuốt dữ hen , từ sáng đến giờ , mà anh em cố gắng gõ chính xác code thường dc rồi còn bác sĩ thấy thì gõ ko thấy thì gõ đại chẵng ban hình như nó tính đúng lun

tốc độ cao mà bác sĩ dữ quá..Từ sáng đến giờ vẫn liều chiến...Hy vọng là bình an vô sự..:(

đói vãi cả ra.từ ngày mấy thằng BS ghẻ này làm việc là mềnh đếch có ngày nào làm việc ra hồn cả.thế có còn nhiều k A.E?

chậm, 7 acc sp 15 à, bs rải rác thôi

nghe tình hình chẳng dám vào làm, có bác nào hỏi ặc min Pix xem code bác sĩ xử lý thế nào chưa?..
ngu kiến tí các bác chém nhẹ tay...:binhsua172:

7 acc psed 22 chậm :binhsua156:

code dài gõ mỏi tay ớn thiệt, bữa giờ gõ bs pri toàn xuống hem à kaka mừ ko dém log mí e 0 1 xinh tươi chỉ log e 2-3-4 thoai á
10 acc load chậm rùi, thêm đi nếu ai mún còn tui gõ xí đi ngủ sáng lừm cho khỏe, làm giờ này mệt quá

Làm sáng giờ tổng cộng đc chỉ 2h BS nhìu ức chế quá, thà gõ mỏi tay con hơn gặp code bs. 12 ID sp 2x BS liên tục

cho hỏi mấy bữa nay sáng tầm 4h có bs ko hả ace?
----------
10 acc sp 22,4 thoai bs đều đều

Làm sáng giờ tổng cộng đc chỉ 2h BS nhìu ức chế quá, thà gõ mỏi tay con hơn gặp code bs. 12 ID sp 2x BS liên tục
gặp code bs thì log pri 89 vào gõ free style.ok?nó chán tăng thì nó giảm thôi

các bác cứ yên tâm .. mấy ngày nay BS mình toàn chiến ID pri thấp ko ... ko tăng cũng hok giảm pri ...

15 phút rùi không thấy bs nhé..hehe..chiến thôi

hình như hết rùi bạn à..25' rùi không thấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786