[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
chắc đang load nhanh nên kô ai up gì hết :binhsua58:

:binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

mấy bác up hình cho cái chắc phải kêu mod cho thêm 1 t mod quá kiểu này chắc loạn

8id load tàm tạm thôi, khi delay, khi thì full. Nhưng nghiêng về phần chậm hơn rồi. bs vẫn còn ít.

chiến với bs ta có cảm giác gõ mau mệt mau mỏi tay hơn, ko bít bao giờ bs mới hết ta, chán quá à mấy acc pri 0+1 của ta ko có đất dụng võ rỗi toàn làm pri 2 -3 hic hic
10 acc lúc nhanh lúc chậm thất thường

chiến với bs ta có cảm giác gõ mau mệt mau mỏi tay hơn, ko bít bao giờ bs mới hết ta, chán quá à mấy acc pri 0+1 của ta ko có đất dụng võ rỗi toàn làm pri 2 -3 hic hic
10 acc lúc nhanh lúc chậm thất thường

từ ngày bác sĩ khám bệnh của ta k thấy thuyên giảm mà còn có chiều hướng nặng(tăng) thêm, từ chổ 0 có hoặc chỉ có 1 bệnh(pri) giờ trở nên 2,3,4 và có khi lên cả 5 bệnh! mấy đứa con ta mới sanh thì khỏi nói, đứa nào đứa nấy mang trong mình 8, 9 bịnh, mấy đứa 0 bệnh đành phải cho nó nghỉ ở nhà! giờ vì miếng cơm manh áo mà ta phải cố mang bệnh theo mà đi khám bác sĩ, thà sống chung với bệnh còn hơn chết đói vì bác sĩ! bác sĩ ơi là bác sĩ........
tinh hình là 10 đứa làm được >20wpm nhé, 20%bác sĩ khám.:binhsua160:

11 idd speed 24 khi nhanh khi chậm vãi hàng lắm :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786