[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
7 acc full nhé , ít *** mèo
nhân đây thông báo với các bạn 1 tin như sau : acc 45chip này của mình vừa bị hack nhưng may mắn là đã nhờ được ADMIN OnlyC lấy lại đc . Còn đây là mail của thằng hack acc của mình : thonghuy.nhcc.r @ gmail.com nó lấy acc mình mở topic mua bán LR để Scam vậy các bác hãy tránh xa mail này ra nhé !!

7AC là full, không cần nhiều đâu nhé, bác sĩ từ sáng giờ ko có dấu hiệu giảm mà ngày càng tăng, khoảng 40% ấy, chỉ sợ bị Ban thôi, chứ tăng pri thì ko sợ vì gõ toàn ac pri cao :D

đang tính capt mà nghe mọi người nói toàn bs hix :binhsua155:

10 acc sp 19 chậm ri bây, bs cũng nhìu nhưng nhìn đc hem đến nổi esc, 4 ngày rùi ta mới làm lại mà tình hình thía nản zị chời

với tình hình này ngủ cho an lành.keke

Mấy ngày rồi k gõ. ai cho xin 500 tình hình với :binhsua172:
moa' hôm nay bác sĩ tăng ca ghê gớm từ sáng đến giờ chưa chịu nghỉ . tui liều gõ 2h rồi ko biết có bị sờ gáy ko nhỉ nghe nói là code bác sĩ nó tính đúng lun và ko ban .. nghỉ chơi dota bla bla bla

Trời miền Trung nóng như đõ lửa thế này mà gặp BS nửa thì chỉ muồn đập vỡ cai lap lun..:binhsua122:

Vẫn còn bác sĩ nhé...:binhsua159:

13ID sp 23.7 nha, bác sĩ còn 30% nữa log group cùi vào chém chết BS đi

còn bác sĩ ko jay các tềnh iu :D, mẹ nó web nào login mà code bác sĩ này chắc ko mem nào vào quá:binhsua157:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week