[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
7id load full, code sorry và tam giác bắt đầu nhiều lên. SVPT, XD, 3GVT.

ban đêm nó vẫn ko quên trừ tiền = câu hỏi dồn dập

Rạng sáng mưa sr xuất hiện, ai sợ thì ngủ típ đê :binhsua10:

sorry, tam giác, lác đác, lại thêm *** mèo xuất hiện vô đối luôn :)), 9ID full( sp=28)

Mọi người cẩn thận nhé, sáng nay mới bị band 2 acc vì trả lời sai câu hỏi, nó hỏi 1 lần thôi, sai là band acc luôn @@ thức khuya dậy sớm mà làm công cho đ~ rồi :((
Vào mục view thì thấy thế lày :(

id 1: --contact administration-- What's the name of this forum (see top left of page)?
id 2: --contact administration-- Random Question: What's our nickname

Mọi người cẩn thận nhé, sáng nay mới bị band 2 acc vì trả lời sai câu hỏi, nó hỏi 1 lần thôi, sai là band acc luôn @@ thức khuya dậy sớm mà làm công cho đ~ rồi :((
Vào mục view thì thấy thế lày :(

id 1: --contact administration-- What's the name of this forum (see top left of page)?
id 2: --contact administration-- Random Question: What's our nickname

dm thằng admin pix ác độc, tau căm thù thằng pix, ko biết nó đưa câu hỏi với ch ó mèo làm gì, anh em làm cho nó lấy tiền mà còn làm khổ anh em nữa :(

bọn pix h khó tính lắm.hôm qua mình cũng bị ban 1acc vì nó ra câu hỏi tiếng nga mình ấn esc thế là song

Tình hình chậm chạp quá 14 id mà sp có 10.8 không gõ thì không có tiền mà gõ thì nãn. log thêm thì sợ lâu lâu pix nó lùa cho một phát lại không đỡ kip.
Chắc phải kéo mạng ADSL không biết mấy bạn xài mạng gì mà pix load nhanh vậy tư vấn cho mình chút đi:binhsua11:

10H36 ra liên tục tù tì 1 code Untitled.png , ko biết nên gõ tiếp hay ko . Ớn quá gỡ dc 10' ko thay *** mèo , cau hỏi gì cả.

- - - Updated - - -

10H36 ra liên tục tù tì 1 code Untitled.png , ko biết nên gõ tiếp hay ko . Ớn quá gỡ dc 10' ko thay *** mèo , cau hỏi gì cả.

10H36 ra liên tục tù tì 1 code View attachment 20079 , ko biết nên gõ tiếp hay ko . Ớn quá gỡ dc 10' ko thay *** mèo , cau hỏi gì cả.

- - - Updated - - -

10H36 ra liên tục tù tì 1 code View attachment 20079 , ko biết nên gõ tiếp hay ko . Ớn quá gỡ dc 10' ko thay *** mèo , cau hỏi gì cả.

code này code test mà :|

thế có gõ tiếp ko nó ra lien tuc 1 code thế này thi ctrl c + ctrl v à, hồi trc cũng test code mà có thấy mấy cái này đâu @@

Last edited by a moderator:
thế có gõ tiếp ko nó ra lien tuc 1 code thế này thi ctrl c + ctrl v à, hồi trc cũng test code mà có thấy mấy cái này đâu @@

chữ cái đầu tiên là L chứ có phải I đâu, gõ sai nó lặp lại đến khi nào đúng mới dc.
mà, che cái id lại dùm đi.:binhsua12:
PS: ai cho tình hình lúc này với. 10h52p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin