[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
pix đã trở lại và tệ hại hơn xưa, 12 id 24 nha:binhsua57:

tình hình là load rất chậm và còn bị sub kéo dài
chắc do mạng hay sao k bít nữa
ai xài viettel có bị như tớ k ?

10 id speed 21.67 mạng FPT,gõ mới được 9 phút mà hơn chục câu hỏi,1 *** mèo,câu hỏi ra dồn dập :| khiếp quá :binhsua75:

12h30'' 11ID load khá ngon với speed 25 nhé.code ngắn gõ phê luôn.tam giác rải rác có cả code đen và hỏi nhảm nhé. :)

bữa nay pix load ổn thật. 17id sp 3x. lâu lâu delay vài giây

lạ nhĩ mình 15ID rồi mà sp có 12. Cho mình hỏi là mấy bạn xài mạng nào vậy mình có xài thử adsl của fpt nhưng mà còn bèo hơn 3G mobifone mình đang xài nữa.:binhsua87:

lạ nhĩ mình 15ID rồi mà sp có 12. Cho mình hỏi là mấy bạn xài mạng nào vậy mình có xài thử adsl của fpt nhưng mà còn bèo hơn 3G mobifone mình đang xài nữa.:binhsua87:

15id mà sp12 ah :-o
ai có tình hình khả quan hơn k ?

mả cha m pix hỏi cục shit j mà phang gần 10 câu hết hlv đội liverpool rồi helicopter rồi hoàng sa trường sa rồi blah blah son of the bitch, bực bậu chịu ko đc :binhsua08:

15 id speed 22.4, bắt đầu nhanh dần, code ngắn dễ gõ. SV PT. XD. 3GVT.

trong khi mình gõ sứt móng , thì pix nhàn nhạ chỉ cần thả ra 1 lần chục câu , trừ ngay 500code nhẹ tựa lông hồng :))

20id sp >3x

trong khi mình gõ sứt móng , thì pix nhàn nhạ chỉ cần thả ra 1 lần chục câu , trừ ngay 500code nhẹ tựa lông hồng :))

20id sp >3x
thánh họ thằng pix shjjt. 1h gõ có khoảng gần 20 câu hỏi cực khó. toàn i dont know liên tục. chắc trừ $ hết rùi. bá đạo và cao tay quá pix ơi @@
15ids là mỏi tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week