[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
tam giác nhiều bỏ xứ haiz ngày nào củng vậy chắc chết wa' .
pà kon cho mình hỏi là nên request pay out vào tầm mấy h thì $ về sớm nhất có thể
tầm chiều thì nên đặt pay đi qua đêm reset là sáng có lun chứ nếu đặt pay khuya wa' thì tới sáng ngày hôm kia nha .

Bubu tam giác ầm ầm . các bạn lưu ý ở soft Bubu có tam giác sẽ không hiển thị đâu, soft tự Don'tKnow nhé, chú ý phần load mà xem Don'tKnow nhảy ầm ầm

quảng cáo cho soft bubu thế tại nó hết tam giác chứ soft nào chả bị . :binhsua153:
hết tam giác rồi nhé anh em vô chiến thoải mái đi
không phải mình quảng cáo. mà thấy có người hỏi soft khác có bị không thì mình trả lời dùm thôi mà.
theo như bạn Team21 nói thì soft bubu vẫn bị tam giác nhưng soft tự động bỏ qua nên không thấy có tam giác.

bubu ko tam giác mà bị error :)

các bạn hiểu sai rồi nhé, Soft bubu khi gặp tam giác hay lỗi nó đều tự xử lý code đó nên mình ko biết thôi, cứ tưởng nhầm là ko có chứ thật sự soft nó đã tự giải quyết code đó. Tính ra thì nó gõ luôn==> sai code đó như thế khó đở lắm lỡ bị dính nhiều ko biết ăn ban ức chế chết.
Ai cho mình cái tình hình đi ngủ cả đêm:(( mất 10$ đêm nay rồi

thôi đừng tranh cãi nữa. Ai nghỉ tay cho chút tình hình nào

15 ID sp 15+ code dễ thở...

mọi người cho mình hỏi... đang gõ tự nhiên nó disconected là do IP fake hết hạn or hok kết nói dc phải hok?... log 15ID gõ 1 lát 5 cái bị dis... điên thật :|

---------------------------------------

10h22 hết giờ hoàng đạo mà tình hình load vẫn bất ổn... 9 ID sp 14... ai có nhiều thì log vào mà làm :|

Last edited by a moderator:
15 ID sp 15+ code dễ thở...

mọi người cho mình hỏi... đang gõ tự nhiên nó disconected là do IP fake hết hạn or hok kết nói dc phải hok?... log 15ID gõ 1 lát 5 cái bị dis... điên thật :|

---------------------------------------

10h22 hết giờ hoàng đạo mà tình hình load vẫn bất ổn... 9 ID sp 14... ai có nhiều thì log vào mà làm :|

prox cùi thoai bạn, cứ nghĩ prox là ip máy đi, ip máy nó có sao đâu, đố pit đâu là ip đâu là proxy, 21 sp 25, sv lộn xộn, qua h hoàng đạo mà vẫn rùa

12 id speed 19
Chân dài chiếm 30%
Câu hỏi nhảm có nhưng ít

Chậm lắm mọi ng nhé. Log nhiều id vào
20id speed 19
code bt, dễ gõ
Chân dài chiếm 30%
Mà sao em view kiểm tra thấy code trống rất nhiều. Em có để timeout cái nào đâu. Thình khoảng còn phải chờ nữa chứ
( Lần trc bị ban hàng loạt là do co nhiều hơn 3code trông trong 1 trang view nè)
Có cách khác phục ko mọi ng

prox cùi thoai bạn, cứ nghĩ proxy là ip máy đi, ip máy nó có sao đâu, đố pit đâu là ip đâu là proxy, 21 sp 25, sv lộn xộn, qua h hoàng đạo mà vẫn rùa

Proxy quá cùi... sáng h gõ toàn bị bay hết acc dùng proxy free... Bác có trang nào lấy proxy ngon hok... em toàn lấy trong free proxy lists mà nó cứ bị thế... cứ thế này chắc cứ phải full sp 5ID mới đánh quá:(

19 id speed 27
bạn ở trên cho mình hỏi cái khái niệm load tàm tạm của bạn là bao nhiêu vậy?
nếu cập nhật thì nói cho rõ còn ko thì ko cần post như vậy đâu, đọc chẳng hiểu gì

15 id sp 26, đang có dấu hiệu chậm dần, code trắng & code mờ chủ đạo, gần 80%

19 id speed 27
bạn ở trên cho mình hỏi cái khái niệm load tàm tạm của bạn là bao nhiêu vậy?
nếu cập nhật thì nói cho rõ còn ko thì ko cần post như vậy đâu, đọc chẳng hiểu gì
Khái niệm tàm tạm có nghĩa là: 15 acc load gõ đc. Ko phải ngồi chờ code. Nếu bạn nào pro có thể căn cứ vào đó log >15acc
Bạn nào gà chíp như mình thì chi log =<15 acc thôi.
14 acc speed speed ~19 (load cũng đc. Nếu pro 14 acc cũng speed 24đc)
Code mờ nhiều..
\
Chậm hơn rùi log thêm thôi. 17id speed 20
Code ngắn dễ gõ

Last edited by a moderator:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470