[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
27 sp/ 15 id... code load ngon... hình dễ thở :)

- - - Updated - - -

pĩ mới add captcha mới chỉ số dài nhưng dẽ gõ , code ngắn 4 chữ , ko có bs , tốc đọ load dang nhanh dần
tien hỏi dung sòt xuanduc hoặc bubu phần proxy add sock dc ko

ad được nhá bạn... sao khi gõ dc 1 hồi mình bị disconected...pause lại đổi proxy cho id bị thế cũng ok... chưa thấy vấn đề tăng pri :)

Gõ sao để pri tăng dc vậy mấy bác, e gõ cả tháng nay mà vẫn prio 8,9 ko ah, tỷ lệ sai rất ít.

gõ sao để tăng pri đc =)) Pri 8-9 rồi còn đoài tăng nữa hả ?
Gõ tỉ lệ phải 97-100% mới mông Pri thấp nha bạn

Gõ sao để pri tăng dc vậy mấy bác, e gõ cả tháng nay mà vẫn prio 8,9 ko ah, tỷ lệ sai rất ít.

Bác đánh vậy là quá ghê rồi còn gì... em đang muốn dc tăng pri như bác mà thấy khó quá... theo em khuyên tốt nhất vứt acc đi :D

12ID/ sp25 tụt dần cảm xúc :)

đang load nhanh nhưng bác sĩ kinh khủng có thể nói là 80%, mà toàn là ko nhìn nổi, vô 5' dừng luôn

gõ bác sĩ ko ăn ban đâu cậu cứ gõ bình thường đi. tớ đã hỏi admin Pix rồi code này gõ sai cũng ko sao đâu
Enter the following vào là đc, Tỉ lđúng nó tính 50-50 nha
zậy là code bác sĩ gõ " enter the following" thôi hả bác, tỉ lệ 50-50 là sao

gõ bác sĩ ko ăn ban đâu cậu cứ gõ bình thường đi. tớ đã hỏi admin Pix rồi code này gõ sai cũng ko sao đâu

chắc không đó, hỏi nó hồi nào thế

post cái mail hỏi nó lên đi bạn :binhsua48:

Không hiểu

:binhsua166:
Đã gõ sai cũng ko sao thì gõ đại vào là được, đâu cần phải là chữ j.
tỉ lệ tính đúng là 50-50

- Liên thiên, pix nó rảnh trả lời mấy câu hỏi nhảm này á =;. Post lên xem nào :))

máy code bác sĩ nếu biết tiếng anh thì còn suy ra nó là chữ gì được. Còn "enter the following" là nó bắt nhập theo hình dưới chứ nhập cái đó vô làm gì ecs cho nó nhanh.

zậy là code bác sĩ gõ " enter the following" thôi hả bác, tỉ lệ 50-50 là sao

50% đúng 50% ko mình toàn fang cái đó vào nhưng thấy bình thường code sai tuy rằng có nhưng gõ ID chủ nên ko wan tâm pri nói chung tính ra gõ thế cũng nhanh nhưng lại ko ăn ban :)

- - - Updated - - -

- Liên thiên, pix nó rảnh trả lời mấy câu hỏi nhảm này á =;. Post lên xem nào :))

muốn biết dễ thôi Log ID con vào Gõ test sẽ rỏ, ng ta giúp cho vượt ở đó mà troll có quyền ko gõ. cứ ESC đi là xong :| nhảm nhí bởi thế có gì wa đc ko ai bày là đúng

Bác nào ko tin thì cứ log 1 ID con 1 ID chủ vào soft tắt ID chủ đi gõ ID con vừa gõ vừa xem ID chủ xem Code bs gõ theo mình nó có tính đúng ko--Đây đã test rồi tuy rằng nó vẫn tính sai nhưng trên 5-5 nhé :| còn hơn là ESC, chỉ áp dụng cho ai Gõ ID chủ hay Gõ đem Rate 1$ thôi Gõ bt nó tăng pri :| ko làm theo có quyền tui chỉ bày cái gì tui biết có quyền ko làm theo dm ko làm thì thôi troll :|

5ID full tốc

:binhsua166:
Đã gõ sai cũng ko sao thì gõ đại vào là được, đâu cần phải là chữ j.
tỉ lệ tính đúng là 50-50

gõ theo mình tỉ lệ đúng Code bác Sĩ trên 5-5 nhưng ghi 5-5 chơi thôi, với lại ghi 1 dòng chữ đó ra xong ctrl C lưu lại rồi ctrl V dán ra mất bao lâu :| chưa đến 1s đã xong 1 code đó, tính ra cũng chẳng sao thế mà có thành phần còn troll :|

- - - Updated - - -

chắc không đó, hỏi nó hồi nào thế

vl quá làm thì làm ko thì thôi :| đã bày cho còn troll các bác gõ đc nó ko :| ko thì làm thử đi, log ID con vào mà test test tốn tiền hả hay sao mà ko thử, ng ta dân đến miệng rồi còn kén ăn kén chọn :|
Sr Mod nha hơi bực mấy thành phần này có gì bỏ wa giùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,649
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week