[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
code error như mưa bay :|

chân dài phải cặp vs bác sĩ kéo theo error lưa thưa như mưa phùn ngày xuân :)... 4 ID sp 21...

- - - Updated - - -

bác nào có id chủ vứt đi thì tạo vài cái id con ... đến lúc nào có code bác sĩ... thì log vào gõ biết ngay kết quả chứ gì... Mình nghĩ các pro 3x toàn test các loại code để có thể lấy dc cái speed như thế trong mọi tình huống... Tại sao lại hok thử để có thể có kết quả tốt nhất nhỉ

sáng chủ nhật, 8acc chậm. sp 29

Chậm hẳn rùi, trung bình 1ids = 2 speed nhé !! chủ nhật vui vẻ làm tới đây nghỉ !:binhsua50:

vãi cả thím Lucky luke tụng kinh gõ code mà kinh dị thế nhờ... Bác cho em hỏi cái 3G vịt teo của bác xài tốn lắm hok... Lúc trước em xài mần 10 tiếng thì chắc mất 6k... Mà giờ sao mần 3 tiếng đã mất 6k rồi... kinh dị quá... @@

Bác Luke dùng trọn gói 3G VT, hết 2GB thì phá băng thông :binhsua166:cứ vậy mà chiến thôi - tính ra mỗi tháng chỉ tốn 80k thôi
P/s : Topic cập nhật mà sao mấy bác cứ hỏi vớ vẩn vậy nhỉ

vãi cả thím Lucky luke tụng kinh gõ code mà kinh dị thế nhờ... Bác cho em hỏi cái 3G vịt teo của bác xài tốn lắm hok... Lúc trước em xài mần 10 tiếng thì chắc mất 6k... Mà giờ sao mần 3 tiếng đã mất 6k rồi... kinh dị quá... @@
kinh kệ mà dùng từ kinh dị thì...tội lỗi . Sáng h làm j bật kinh , ta là nghe nhạc hoa

3g ko phá bthong thì xài adsl cho lành , tiền nào chịu cho nổi

sr ban ngày load chậm em ko có làm ko biết nhiêu id

8ID SP 22. Load tương đối, mỗi tội code hơi dài chút

P/S: Mà Pix nó bỏ d.o.g với CAT rồi hay sao mà từ tết đến giờ ko thấy xuất hiện :D Bỏ luôn cho đỡ mất time :D

sao bác k xài trọn gói cho khỏe @@

Em xài chọn gói ADSL của FPT đó chứ... cuối tuần về nhà t7 cn nên mới xài con 3G thôi... xài trả trước hok à.

Bác Luke dùng trọn gói 3G VT, hết 2GB thì phá băng thông :binhsua166:cứ vậy mà chiến thôi - tính ra mỗi tháng chỉ tốn 80k thôi
P/s : Topic cập nhật mà sao mấy bác cứ hỏi vớ vẩn vậy nhỉ

sory bác và anh em... tại vì topic hot nên mới post vào luôn cho tiện có người trả lời... :D Nhân tiện em cũng post tình hình load liên tục còn gì... :p

kinh kệ mà dùng từ kinh dị thì...tội lỗi . Sáng h làm j bật kinh , ta là nghe nhạc hoa

3g ko phá bthong thì xài adsl cho lành , tiền nào chịu cho nổi

sr ban ngày load chậm em ko có làm ko biết nhiêu id

vậy em hiểu rồi... Hóa ra bác xài trọn gói :(... thôi thì đành chịu vậy.

15 ID speed 20... :D

8ID SP 19.5 đang có dấu hiệu chậm dần. Từ sáng tới giờ chưa thấy hỏi nhảm :binhsua50:

CN mà load phê thế :binhsua46:hồi đêm đang cạp tự nhiên nằm xuống ngủ luôn ném ID trong soft gần cả tiếng giờ chưa log vào xem đã ăn ban chưa nữa:binhsua45:
Ai úp cái TH mới đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week