[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
lại bị ban 1 idd ra đi thêm 3$ sáng giờ ngồi gõ nản vãi :binhsua48:

em thỉnh thoảng bị block có làm sao ko nhỉ các pro.tự nhiên nó block hix T.T

Hồi đó tui sp 15 mua group của bác gõ mà sao giờ bác mới sp 25 vậy?
29 id sp 30 hình như nó đang load nhanh hơn mới pause lại sợ time out.
CHƠI LIỀU GHÊ 21$ KÔ BAY NÓ BAND CÁI KHÓC LUÔN 29 IDD SPEED 32 NHÉ lâu rồi kô làm tấm hình cho xinh động

thằng pix load bà điên ghê . ID chạy bằng IP chính ko proxy mà cũng bị connect field mới điên chứ :binhsua122:

18 idd speed 33 nhé load tốt lắm gõ 6$ ban hết 3$ kô biết 3$ kia có được bay ko nữa hay ban luôn :(:)binhsua53:

18 idd speed 33 nhé load tốt lắm gõ 6$ ban hết 3$ kô biết 3$ kia có được bay ko nữa hay ban luôn :(:)binhsua53:

thấy bạn này ngày nào cun bị band . cái này mình góp ý tý thôi bạn xem lại cách gõ nhiệu khi pix nó đổi 9 sách thì ta cũng phải thay đổi cách ngõ . tại 1 tháng nay ngày nào mình cũng làm dc 8 9$ 1 ngày deu đều chưa ăn band 1 nào nói cái này ra ko phải để khoe mẽ nói ra để mg bik mà thay đổi thử coi chứ kiểu này ngày nào cũng ăn bôi đen thì kiếm dự án khác làm chứ ko thì móm chắc

sao trong acc báo đã pay mà check LR ko thấy đâu àh, đi máy bay giấy rùi àhh

sao trong acc báo đã pay mà check LR ko thấy đâu àh, đi máy bay giấy rùi àhh

Chỗ này cập nhật tình hình nhá bạn... Chơi vs Pix thì hãy chịu khó đợi chờ, có đợt còn 1 - 2 ngày mới về LR... đợi đến mai rồi vào, nó ăn của bạn mấy $ làm gì chứ...

thấy bạn này ngày nào cun bị band . cái này mình góp ý tý thôi bạn xem lại cách gõ nhiệu khi pix nó đổi 9 sách thì ta cũng phải thay đổi cách ngõ . tại 1 tháng nay ngày nào mình cũng làm dc 8 9$ 1 ngày deu đều chưa ăn band 1 nào nói cái này ra ko phải để khoe mẽ nói ra để mg bik mà thay đổi thử coi chứ kiểu này ngày nào cũng ăn bôi đen thì kiếm dự án khác làm chứ ko thì móm chắc
:binhsua58:sáng hôm qua gõ xong 1 ID đc 4usd chiều định vào làm tiếp =)) mà nó banned 1 ID chỉ với 1 cái esq =)) nhộn vờ lờ 15 id full sờ pết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week