[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
ip chủ của mình bị lỗi còn proxy thì phà phà ....ko thể hỉu được...:binhsua58:

28 idd speed 31 load phê râu đang test :)) :binhsua49:

- Load kiểu du kích ghét vãi kô dám log thêm nay lại gõ Amateurs nữa lúc thì delay vừa quay xuống còn 4 5s vắt chân lên cổ mà gõ.

test band thi test luc 1h >>> la chuan toan bi band h day
Proxy thi minh dang test neu dc cuoi ngay hom nay se share ae

chĩnh xác luôn admin nó ban toàn lúc trưa tầm 1h:binhsua172:

bão lên hay sao ý
3 acc speed 42, vãi anh pix

vậy phải phân biệt hoa thường với code 2 vế nữa ah xui the nhỉ hiiiiiiiiiiiiiiii :binhsua50:

bạn ơi Pix quy định thấy gi gõ đó gõ y như code ra phân biệt hoa thường, tuy rằng gõ ko phân biệt nó vãn tính đúng như nó vẫn ban cậu với lý do là cheat nhé

- - - Updated - - -

chĩnh xác luôn admin nó ban toàn lúc trưa tầm 1h:binhsua172:

Mình nói cá bạn nghe nè, Pix giờ nó học Theo Kolo sẽ ko ban gấp rút nữa, nó sẽ cứ từ từ mà check, thấy ID nào cheat là sút bất kể là cheat từ lúc nào nhé. nên ko tránh đc đâu cái này tg sẽ chứng minh.

bạn ơi Pix quy định thấy gi gõ đó gõ y như code ra phân biệt hoa thường, tuy rằng gõ ko phân biệt nó vãn tính đúng như nó vẫn ban cậu với lý do là cheat nhé

Gõ ko phân biệt hoa thường chỉ tăng pri thôi! Ko ban nhé! Từ ngày có rate 1$ vào đêm khuya đến giờ đều gõ ko phân biệt! Chưa thấy ban em nào!

code 2 vế nghiêng thằng bên thẳng mình còn gõ chử a chỉ gõ đúng bên nghiêng thôi mà nó còn không ban này. Gõ bên kolo rồi thấy code nào mà kolo nó phân biệt hoa thường thì qua bên pix gõ theo vậy thôi.
Mình nghĩ bị ban do xui 1 id ăn 1 cái tám giác 1 câu hỏi nhảm 1 cái tàu khựa liên tiếp 3 phát thế là thăng.
Tình hình tiền vẫn chưa mọc cánh bay hê hê:binhsua50:

Gõ ko phân biệt hoa thường chỉ tăng pri thôi! Ko ban nhé! Từ ngày có rate 1$ vào đêm khuya đến giờ đều gõ ko phân biệt! Chưa thấy ban em nào!
mình thấy ông HyipTapsu nói đúng đấy chứ, nó chưa ban thồi từ từ rồi nó check acc sẽ ban, cứ gõ đúng cho chắc
tình hình sao rồi mấy bác

16 id sp 29 , code ngắn 4 chữ chiếm đa số. SV P&P, XD, 3GVT.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week