[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
Lâu lâu up cái tình hình cho phấn khởi nào:binhsua50: 28ID Sp 36 Bubu VNPT
view
[/URL][/IMG]

bạn ơi Pix quy định thấy gi gõ đó gõ y như code ra phân biệt hoa thường, tuy rằng gõ ko phân biệt nó vãn tính đúng như nó vẫn ban cậu với lý do là cheat nhé

- - - Updated - - -

Mình nói cá bạn nghe nè, Pix giờ nó học Theo Kolo sẽ ko ban gấp rút nữa, nó sẽ cứ từ từ mà check, thấy ID nào cheat là sút bất kể là cheat từ lúc nào nhé. nên ko tránh đc đâu cái này tg sẽ chứng minh.

uh tớ biết bạn pro captcha rồi nói mãi tớ mới gõ được vài tháng nên kô rành lắm thank bạn nhiều nhé :binhsua52:

Mình thấy nên gõ đúng đi thì hơn....sp thấp chút mà an toàn...ai biết được nó check kiểu gì.Mình nghe nói gr nào từng bị ban thì ip sẽ được đưa vào danh sánh đen của pix.lần sau chỉ cần hở ra là lên đường luôn....:binhsua56:

load chậm nhé 22 idd speed chỉ 27

Gõ ko phân biệt hoa thường chỉ tăng pri thôi! Ko ban nhé! Từ ngày có rate 1$ vào đêm khuya đến giờ đều gõ ko phân biệt! Chưa thấy ban em nào!

mình đã nói là hên xui rồi nói như bạn thì sống gì nổi với nó nếu cứ gõ thế, nó ban Cheat với phân biệt hoa thường là nó ban = tay mà, nó check ra thì mới bạn chứ pix nó làm gì có chế độ ban Auto cái này đâu. bạn chưa đến lúc thôi hôm qua mình vừa bị xong 1G nè. sáng gõ bình thường ko sao 10h vào vẫn ok ngủ 1 giấc dậy tối log vào thấy đã ra đảo gần 10 ID :D thì đủ hiểu là nó check ban ngụi rồi

Sr Mod sai tí nha chỉ muốn khuyến cáo để a-e tránh thiệt hại thôi

:binhsua48:tại nó nói chuyện xl quá ! chả động chạm gì nhà nó thằng pix nó nỗi khùng thích banned thì banned chứ có cái *** gì đâu mà thay đổi cách gõ với đồ ! speed trên 30 40 lâu lâu bị banned vài lỗi do esc đúng cái pic lucky '' ngu '' của pix chứ có gì đâu . :binhsua52: P/s nó thêm cái tội giả gái giống thằng gay Kai ML nên ghét chữi luôn =))
tí tuổi đã xl rồi :binhsua48:
14ID speed 20 =)) bubu PT 3G VT

thank đã góp ý ko muk nói thêm 1 lời nào nữa . và rút ra 1 kinh nghiệm topic update thì chỉ để update ko nên nói những vấn đề khác . xung quanh ta có người tốt kẻ xấu " tỷ lệ trên lệch cao quá "
bạn muk war hay muk cm kiểu j về mình kệ bạn ko wan tâm nữa . còn về mình làm thi update tình hình ko nên xen vô cuộc sống . miếng cơm manh áo của người khác nữa
để mang tiếng là xl . tý tuổi trẻ trâu . gay less này kia
:binhsua166:

uh tớ biết bạn pro captcha rồi nói mãi tớ mới gõ được vài tháng nên kô rành lắm thank bạn nhiều nhé :binhsua52:

:binhsua46:nói cho biết mà tránh còn xoắn;)) mem box cạp giỏi nhất chỉ cái này :(.
Sr sai nội dung tí

lo up tình hình đi ngồi đó mà bàn này bàn nọ.
12id full speed code dài chiếm đa số :binhsua58:

chán thiệt chứ =.= ko chịu nổi cái cảnh 11:30pm mà login 10 id mà chưa leo lên dc speed 10 =.= ... ai nói cho t biết, làm sao đi =.= ... login thêm acc cũng vậy à =.= >.<

13 idd tớ được 27speed nè

chuẩn bị log thêm vào làm cho đủ 3 $ các id còn sót lại,thở nặng người,ko biết bị thả bom nữa ko đây ,chán

Sáng sớm chậm quá, 13id sp 22, code gì cũng có. SV P&P, XD, 3GVT.

:binhsua46:nói cho biết mà tránh còn xoắn;)) mem box cạp giỏi nhất chỉ cái này :(.
Sr sai nội dung tí

hoàng hùng thứ 2 của box capcha của chúng ta thôi né sớm :binhsua08:

28ID Sp 3x Bubu VNPT :binhsua10: Chủ nhật kiếm nhiều tiền nha cả nhà:binhsua07:

bên tôi 15 idd mà speed tới 28 log 28 vô chắc gõ kô kiệp vừa có đợt code dài ra nhanh chiến phê :binhsua07:

bên tôi 15 idd mà speed tới 28 log 28 vô chắc gõ kô kiệp vừa có đợt code dài ra nhanh chiến phê :binhsua07:

Bây giờ là 31ID Sp 3x Bubu VNPT. Chắc cậu proxy xịn đó mình hàng dỏm nêm log nhiều :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week